Today Rasi Phalalu 26 Sep 2022 : ఈ రోజు ఈ రాశులను అదృష్టం వరించబోతుంది..

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో సోమవారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఈరోజు మీ మొరటు ప్రవర్తన వల్ల మీ ప్రేమ జీవితం ప్రభావితం కావచ్చు. ఇది మీ భాగస్వామికి కూడా మీపై కోపం తెప్పించవచ్చు. ఈరోజు మీరు మీ మూడ్‌లో హెచ్చు తగ్గులను నియంత్రించుకోవాలని సూచించారు. ఆరోగ్యం పరంగా చూస్తే ఈ రోజు యావరేజ్‌గా కనిపిస్తోంది. వ్యాపారస్తులు భాగస్వాములతో మర్యాదపూర్వకంగా మెలగాలి. మరోవైపు, ఉద్యోగస్తులు భిన్నమైన మరియు మరిన్నింటిని పొందాలనే కోరికతో కొత్త అవకాశాలను వెతకవచ్చు. ఈ రోజు సాధారణ పని చేయడానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది, కానీ ఈ రోజు ముఖ్యమైన బాధ్యతలను తీసుకోవడానికి అనుకూలమైనదిగా పిలవబడదు.

అదృష్ట రంగు: ముదురు ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 5

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 2 నుండి రాత్రి 7 వరకు

ప్రేమ వ్యవహారాల్లో ఈరోజు మంచి రోజు అవుతుంది. ఈ రోజు మీకు మరియు మీ భాగస్వామికి మధ్య మంచి సామరస్యం ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు కెరీర్ పరంగా చాలా నిర్ణయాత్మకంగా మరియు నమ్మకంగా ఉంటారు. మీ ఈ నాణ్యత మీ పని వేగాన్ని పెంచడంలో మరియు మిమ్మల్ని మరింత సమర్థవంతంగా చేయడంలో సహాయకరంగా ఉంటుంది. ఈ రోజు మీ సృజనాత్మక శక్తి అధిక స్థాయిలో ఉంటుంది, కాబట్టి మీరు మంచి మానసిక స్థితిలో ఉంటారు. మార్గం ద్వారా, వచ్చే నెల ప్రణాళికలను రూపొందించడానికి ఈ రోజు మంచిది. మీరు ఇంకా స్టాక్ మార్కెట్‌లో పెట్టుబడి పెట్టకపోతే, ఈ దిశగా అడుగులు వేయడానికి ఇదే సరైన రోజు. అదృష్టం మీ వైపు ఉంది, కాబట్టి మీరు ఈ రోజు మీ బ్యాంక్ బ్యాలెన్స్‌ను పెంచుకోగలుగుతారు. ఆరోగ్యం పరంగా కూడా, నక్షత్రాలు ఈ రోజు మీకు అనుకూలంగా ఉంటాయి.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య: 16

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4:05 నుండి మధ్యాహ్నం 3 గంటల వరకు

ప్రేమ విషయంలో, ఇది మీకు మంచి రోజు కానుంది. మీరు మీ ప్రేమతో ఎక్కువ సమయం గడుపుతారు. అయితే, గృహ అవసరాలు మరియు డిమాండ్లు ఈరోజు మీ మనస్సును ప్రభావితం చేయవచ్చు. ఈ రోజు మీ స్వభావం తార్కికంగా మరియు ఆచరణాత్మకంగా ఉంటుంది, దీని కారణంగా మీరు కష్టమైన పనులను చక్కగా నిర్వహించగలుగుతారు. మీ పై అధికారులతో వాగ్వాదాలకు దిగకండి. ఆర్థిక విషయాలకు ఈరోజు అనుకూల దినంగా కనిపిస్తోంది. పెట్టుబడి ద్వారా మంచి రాబడులు పొందే అవకాశం ఉంది. ఆస్తిపై పెట్టుబడి పెట్టాలనుకునే వారికి ఈరోజు అనుకూలమైన రోజు. ఈరోజు మీ ఆరోగ్యం బాగుంటుంది, అటువంటి పరిస్థితిలో మీరు మీ పనులన్నింటినీ పూర్తి శక్తితో పూర్తి చేయగలుగుతారు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:11

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 6:55 నుండి సాయంత్రం 4 గంటల వరకు

ఈ రోజు మీ వైవాహిక జీవితం ఒత్తిడితో కూడిన పరిస్థితులను దాటవచ్చు. దాన్ని అధిగమించాలంటే ప్రతి సందర్భంలోనూ ఓపిక పట్టాలి. ఈ రోజు మీరు ఆకస్మిక ద్రవ్య లాభాలను పొందవచ్చు, దీని కారణంగా మీరు మీ ఖర్చులను బాగా నిర్వహించగలుగుతారు. ఈ రోజు, ప్రముఖ వ్యక్తులతో మీ పరిచయాన్ని పెంచుకోవడం ద్వారా మీరు చాలా ప్రయోజనం పొందుతారు. ఈరోజు మీ మనస్సులో అనేక ఆలోచనలు ఉండవచ్చు. కొందరితో సహవాసం చేయడం సరికాదని మీరు భావిస్తే, వారితో ఉంటూ మీ విలువైన సమయాన్ని వృథా చేసుకోకండి. ఈరోజు మీరు ఆరోగ్యం విషయంలో ప్రత్యేక శ్రద్ధ వహించాలి. లేదంటే సీజనల్ వ్యాధుల బారిన పడే అవకాశం ఉంది.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 9

అదృష్ట సమయం: 6:15 PM నుండి 9 PM వరకు

మీరు ఈరోజు చాలా మాట్లాడేవారిగా మారవచ్చు. మీ చుట్టుపక్కల ఉన్న ప్రతి ఒక్కరికీ మీరు సలహాలు ఇచ్చే మూడ్‌లో ఉంటారు. కానీ ఎవరైనా మీ సలహాను పాటించకపోతే, దానిని సీరియస్ గా తీసుకోవద్దని కూడా గుర్తుంచుకోండి. మార్గం ద్వారా, మీ ఈ స్వభావం మీ భాగస్వామిని కూడా నిరాశపరచవచ్చు. అందువల్ల, మీ జ్ఞానాన్ని మీ వద్దే ఉంచుకోవడం తెలివైన పని. కెరీర్ పరంగా ఈ వారం సాధారణంగా ఉంటుంది. మీరు ఈరోజు నిదానంగా ఉండవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు మీ పనిని చేయాలని భావించరు. ఈ రోజు మీరు డబ్బు ఖర్చు చేయకుండా పొదుపు చేయాలనే మానసిక స్థితిలో ఉంటారు. ఈరోజు నక్షత్రాలు ఆరోగ్యం విషయంలో మీకు అనుకూలంగా ఉంటాయి.

అదృష్ట రంగు: క్రీమ్

అదృష్ట సంఖ్య:15

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి సాయంత్రం 6 వరకు

ఈ రోజు మీ ప్రేమ జీవితానికి మంచి రోజు అవుతుంది. సానుకూల పరిస్థితులు మీ భాగస్వామికి మరింత దగ్గరయ్యే అవకాశాన్ని కల్పిస్తాయి. ఈ రోజు మీరు అన్ని రకాల పరిస్థితులను చక్కగా నిర్వహించడానికి ప్రయత్నిస్తారు. ఈ రోజు కార్యాలయంలో మీ స్వభావం చాలా నిర్ణయాత్మకంగా మరియు ఖచ్చితమైనదిగా ఉంటుంది. మీరు ఈరోజు ఎంతో ఉత్సాహంతో పని చేస్తారు. ఆర్థిక పరిస్థితి కూడా బలంగా ఉండే అవకాశం ఉంది, అయితే ఈ రోజు కొత్త వాహనం కొనుగోలు చేయాలనే మీ కల నెరవేరుతుంది. అదే సమయంలో, ఆరోగ్య పరంగా, ఈ రోజు చాలా మంచి రోజు అవుతుంది. ఇందులో మీరే ఫిట్‌గా భావిస్తారు.

అదృష్ట రంగు: ఆకాశం

అదృష్ట సంఖ్య:29

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4:35 నుండి మధ్యాహ్నం 1 గంటల వరకు

తుల రాశి వారికి ఈరోజు అదృష్టానికి పూర్తి మద్దతు లభిస్తుంది. ప్రేమ గురించి మాట్లాడుతూ, నక్షత్రాల అనుకూల ప్రభావం కారణంగా, మీకు మరియు మీ భాగస్వామికి మధ్య ఉన్న అపార్థాలన్నింటినీ ఈ రోజు క్లియర్ చేయవచ్చు. ప్రభుత్వోద్యోగం కోసం ప్రయత్నిస్తున్న వారు ఈ కలను నెరవేర్చుకోవడానికి అదనపు ప్రయత్నాలు చేయాల్సి ఉంటుంది. మీరు ఈరోజు కార్యాలయంలో ఎదుర్కొంటున్న సమస్యల గురించి మీ సీనియర్‌తో బహిరంగంగా మాట్లాడవచ్చు. ఇది క్లిష్ట పరిస్థితులను ఎదుర్కోవటానికి మీకు మార్గాన్ని ఇస్తుంది. ఈ రోజు మీరు డబ్బు విషయంలో పెద్దగా ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు, ఎందుకంటే పరిస్థితి అదుపులో ఉంటుంది. ఈరోజు సామాజిక కార్యక్రమాల పట్ల మీ ఆసక్తి పెరుగుతుంది. ఈరోజు మీరు ఆరోగ్యవంతమైన జీవితాన్ని ఆనందిస్తారు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:38

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 8 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

వృశ్చిక రాశి వారికి ఈరోజు సగటు రోజు అవుతుంది. ఈ రోజు మీ ప్రేమ జీవితానికి కొద్దిగా బలహీనంగా ఉంటుంది. ఎందుకంటే మీ ప్రియమైన వారితో మీకు విభేదాలు ఉండవచ్చు మరియు దీని కారణంగా మీ ప్రియమైనవారు మీపై కోపంగా ఉండవచ్చు. అయితే, ఈ రోజు ఆఫీసులో చాలా మంచి రోజు అవుతుంది. పెండింగ్‌లో ఉన్న ప్రాజెక్టులు పూర్తయితే మీకు ఉపశమనం కలుగుతుంది. ఈ రోజు ఖర్చులు పెరుగుతాయి, కానీ ఆదాయ వనరు ఉంటుంది. ఈ రోజు భవిష్యత్ ప్రణాళికలపై పని చేసే రోజు, కాబట్టి అన్ని ఒత్తిడిని మరచిపోయి మీ భవిష్యత్తుపై మాత్రమే దృష్టి పెట్టండి.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య: 2

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 4 నుండి రాత్రి 9 వరకు

ధనుస్సు రాశి వారికి ఈరోజు మంచి రోజు అవుతుంది. నానాటికీ పెరిగిపోతున్న సోమరితనాన్ని తొలగించుకోవడానికి ఈరోజు నుండి మీరు మీ దినచర్యలో కొన్ని అవసరమైన మార్పులు చేసుకుంటారు. ఉద్యోగంలో పని చేసే వ్యక్తులు ఈ రోజు ప్రమోషన్ లేదా జీతం పెరుగుదల వంటి ఏదైనా సమాచారాన్ని పొందుతారు. ఈ రోజు మీరు ఒకటి కంటే ఎక్కువ వనరుల నుండి ఆదాయాన్ని పొందవచ్చు. ప్రేమ వ్యవహారాల పరంగా ఈరోజు ఒత్తిడితో కూడుకున్న రోజు. మీ ఆధిపత్య స్వభావం కారణంగా మీ భాగస్వామికి కోపం రావచ్చు. ఈ రోజు ప్రయాణానికి మధ్యస్థంగా ఫలవంతంగా ఉంటుంది. మరోవైపు, ఈ రోజు మీరు ఆరోగ్యకరమైన జీవితాన్ని గడపడానికి జంక్ ఫుడ్‌కు దూరంగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య:21

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12:40 నుండి సాయంత్రం 6 గంటల వరకు

మకర రాశి వారు ఈరోజు తమ భాగస్వామితో అహంకారానికి సంబంధించిన సమస్యలకు సంబంధించి స్వల్ప కోపాన్ని కలిగి ఉంటారు. అటువంటి పరిస్థితిలో, ఈ రోజు మీరు మీ భాగస్వామితో అర్థం లేకుండా వాదించవద్దని సలహా ఇస్తారు. ఈ రోజు మీరు కార్యాలయంలో అందరి దృష్టిని ఆకర్షించడానికి వ్రాత మరియు మౌఖిక నైపుణ్యాలను ఉపయోగించాలి. ఫోన్ లేదా ఇమెయిల్ ద్వారా మమ్మల్ని సంప్రదించడానికి మీరు అదనపు సమయాన్ని వెచ్చించాల్సి రావచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా కూడా ఈ రోజు మంచిదే. రోజులు గడిచేకొద్దీ, మీరు మంచి మానసిక స్థితిలో ఉంటారు. అటువంటి పరిస్థితిలో, కష్టపడి పనిచేసినప్పటికీ, మీరు అలసిపోరు. రోజు మొదటి అర్ధభాగంలో, మీరు డబ్బు విషయాలపై దృష్టి పెడతారు. ఈ రోజు మీరు ఆ ఆలోచనలపై పని చేయవచ్చు, ఇది భవిష్యత్తులో మీకు మంచి ప్రయోజనాలను అందిస్తుంది. ఈ రోజు మీకు అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం మీ కుటుంబం యొక్క ఆనందం.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:31

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 5:55 నుండి 8 గంటల వరకు

కుంభ రాశి వారికి ఈరోజు సంతోషకరమైన రోజు అవుతుంది. ఈ రోజు మీ పాత ఉద్యోగాన్ని మార్చాలనే ఆలోచన మీ మనసులో రావచ్చు. ఈ రోజు వ్యాపారంలో కొన్ని ప్రణాళికలు మీకు ఇబ్బందిని కలిగిస్తాయి. మీరు భాగస్వామ్యంతో వ్యాపారం చేస్తే, భాగస్వామికి కట్టుబడి ఒక ఒప్పందాన్ని ముగించడం మీకు ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది. ప్రేమ వ్యవహారాల గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు మీరు ప్రతి పరిస్థితిలో మీ భాగస్వామిని సంతోషపెట్టాలి. ఎందుకంటే ఈ రోజు అతను ఏదో ఒక విషయంలో కోపంగా ఉండవచ్చు. మీ కెరీర్ లేదా డబ్బు విషయాలలో మీకు నిపుణుల సలహా అవసరమైతే, మీరు ఈ విషయంలో మీ తల్లిదండ్రులతో ఓపెన్ గా మాట్లాడాలి. అదే సమయంలో, మంచి ఆరోగ్యాన్ని కాపాడుకోవడానికి, మీ ఒత్తిడిని పెంచే మరియు మీ మానసిక స్థితిని ప్రభావితం చేసే అలాంటి పనిని ఈరోజు చేయకండి.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య:10

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 6 నుండి మధ్యాహ్నం 12 గంటల వరకు

మీన రాశి వారికి ఈరోజు శుభదినం. కుటుంబ జీవితంలో విషయాలు అనుకూలంగా ఉంటాయి. మీరు ప్రతి విషయంలోనూ మీ కుటుంబ సభ్యుల మద్దతు పొందుతారు. మీ జీవిత భాగస్వామితో మీ భావోద్వేగ అనుబంధం ఈరోజు బలంగా ఉంటుంది. ప్రభుత్వ ఉద్యోగాల కోసం ప్రిపేర్ అవుతున్న వారికి ఈ విషయంలో కొన్ని శుభవార్తలు అందే అవకాశం ఉంది. ఈరోజు కార్యాలయంలో విషయాలు మీకు అనుకూలంగా ఉంటాయి. అయితే మీరు మీ హఠాత్తు స్వభావాన్ని అదుపులో ఉంచుకోవాలి. ఆర్థిక పరిస్థితి గురించి మాట్లాడుతూ, ఆదాయాన్ని పెంచడానికి, మీరు మీ ప్రయత్నాలను రెండింతలు వేగంగా పెంచుకోవలసి ఉంటుంది. పెట్టుబడులకు ఈరోజు మధ్యస్తంగా ఫలవంతమైన రోజు. ఆరోగ్య పరంగా ఈరోజు మంచి రోజు అవుతుంది.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య: 5

అదృష్ట సమయం: 6:45 PM నుండి 10 PM వరకు