Apple ఫెస్టివ‌ల్ సేల్ షురూ.. వారికి iPhone 14పై రూ.7వేల త‌గ్గింపు!

      Apple ఫెస్టివ‌ల్ సేల్ షురూ.. వారికి iPhone 14పై రూ.7వేల త‌గ్గింపు!

|                                                                                            Published: Monday, September 26, 2022, 15:52 [IST]                                 

భార‌త్‌లో పండ‌గ సీజ‌న్ ప్రారంభ‌మైన నేప‌థ్యంలో Apple కంపెనీ యొక్క అధికారిక సైట్ వేదిక‌గా ప్ర‌త్యేక సేల్ ప్రారంభ‌మైంది. Apple India స్టోర్‌లో ప్ర‌స్తుతం పండ‌గ సీజ‌న్ సేల్ లైవ్‌లో ఉంది. ఈ సేల్ సమయంలో, కొనుగోలుదారులు తాజా iPhone 14 సిరీస్‌తో సహా అనేక ఉత్పత్తులపై రూ.7,000 తగ్గింపు పొంద‌వ‌చ్చు.

Apple ఫెస్టివ‌ల్ సేల్ షురూ.. వారికి iPhone 14పై రూ.7వేల త‌గ్గింపు!ఇదే కాకుండా, iPhoneలు, MacBooks, iPadలు, AirPodలు మరియు మరిన్నింటి వంటి Apple ఉత్పత్తులపై డిస్కౌంట్ ఆఫర్ వర్తిస్తుంది. అయితే, Apple తక్షణ క్యాష్‌బ్యాక్ అందించడానికి HDFC బ్యాంక్ మరియు అమెరికన్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌లతో భాగస్వామ్యం కలిగి ఉంది. కాబ‌ట్టి, ఆ ఎంపిక చేసిన కస్టమర్‌లకు మాత్రమే ఈ తగ్గింపు వర్తిస్తుంది. ఈ సేల్ సమయంలో, పైన పేర్కొన్న బ్యాంకుల కస్టమర్‌లు ఆయా క్రెడిట్ కార్డుల‌ను వినియోగించి రూ.41వేల కంటే ఎక్కువ కొనుగోళ్ల‌పై రూ.7వేల‌ వరకు తక్షణ తగ్గింపును పొందుతారు.

Apple పండుగ సీజన్ సేల్ ఈ రోజు (సెప్టెంబర్ 26) లైవ్ లోకి వ‌చ్చింది. కాగా, ఈ సేల్ అమెజాన్ గ్రేట్ ఇండియన్ ఫెస్టివల్ సేల్ మరియు ఫ్లిప్‌కార్ట్ బిగ్ బిలియన్ డేస్ సేల్‌తో సమానంగా కొన‌సాగుతుంది. అధికారిక Apple సేల్ సమయంలో, HDFC లేదా అమెరికన్ ఎక్స్‌ప్రెస్ క్రెడిట్ కార్డ్ ద్వారా కొనుగోలు చేసే యూజ‌ర్ల‌కు రూ.79,900 ప్రారంభ ధ‌ర ఉన్న ఐఫోన్ 14, రూ.7వేల‌ త‌క్ష‌ణ తగ్గింపుతో రూ.72,900 కు ల‌భిస్తుంది.

Apple ఫెస్టివ‌ల్ సేల్ షురూ.. వారికి iPhone 14పై రూ.7వేల త‌గ్గింపు!

ఇది కాకుండా, iPhone 13 కూడా ఈ ఆఫర్ కింద అందుబాటులో ఉంది. మరియు పైన పేర్కొన్న బ్యాంక్ డిస్కౌంట్ తో ఇది ధ‌ర రూ.62,900 కు ల‌భించ‌నుంది. అంతేకాకుండా, ఈ Apple ఫెస్టివల్ సేల్ సమయంలో మ్యాక్‌బుక్స్, ఎయిర్‌పాడ్‌లు, ఎయిర్‌ట్యాగ్‌లు మరియు ఐప్యాడ్‌లను కూడా తక్కువ ధరకు కొనుగోలు చేయవచ్చు. ఇది పరిమిత కాల విక్రయం మరియు ఆఫర్‌లు స్టాక్‌లు ఉన్నంత వరకు మాత్రమే వర్తిస్తాయని కంపెనీ పేర్కొంది.

Apple ఉత్పత్తులపై ఇతర తగ్గింపులు:

మీరు Apple ఉత్పత్తులను చాలా తక్కువ ధరకు కొనుగోలు చేయాలనుకుంటే, మీరు వాటిని Amazon లేదా Flipkart నుండి కొనుగోలు చేయడానికి ఎంచుకోవచ్చు. ఈ ఆన్‌లైన్ రిటైలర్లు Apple ఉత్ప‌త్తుల‌పై ఆకర్షణీయమైన డీల్స్ అందిస్తున్నారు. ముఖ్యంగా, iPhone 13, Apple AirPods (2nd Gen), మరియు M1-పవర్డ్ మ్యాక్‌బుక్ ఎయిర్‌లు ఫ్లిప్‌కార్ట్ బిగ్ బిలియన్ డేస్ సేల్ సందర్భంగా లాంచ్ అయినప్పటి నుండి అతి తక్కువ ధరకే అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఇప్పటికే, ఐఫోన్ 13 128GB వేరియంట్‌కు విపరీతమైన స్పందన కారణంగా ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో తొలి రోజే స్టాక్ అయిపోవ‌డం గ‌మ‌నార్హం.

Apple ఫెస్టివ‌ల్ సేల్ షురూ.. వారికి iPhone 14పై రూ.7వేల త‌గ్గింపు!మ‌రోవైపు, యాపిల్ కంపెనీ ఉత్ప‌త్తుల త‌యారీ విష‌యంలో చైనాకు ప్రాధాన్య‌త త‌గ్గిస్తోంది. దాని గురించి కూడా తెలుసుకుందాం:

Apple కంపెనీ త‌మ ఉత్ప‌త్తుల త‌యారీ మ‌రియు విడి భాగాల అసెంబ్లీ విష‌యంలో చైనాపై ఆధారపడటాన్ని తగ్గించే పనిలో ఉన్న‌ట్లు తెలుస్తోంది. అందులో భాగంగానే ఆ కంపెనీ ఇప్ప‌టికే భారతదేశంలో iphone 14 ఉత్పత్తిని ప్రారంభించిందని ఓ నివేదిక పేర్కొంది. ఈ ప‌రిణామం చూస్తుంటే, యాపిల్ రానున్న రోజుల్లో చైనీస్ ప్లాంట్‌లపై ఆధారపడటాన్ని గణనీయంగా తగ్గించవచ్చనే సంకేతాల‌ను నివేదిక వెల్ల‌డి చేసింది. అయితే, iphone 14 మొబైల్స్ భార‌త్‌లో త‌యారు చేయ‌డం ద్వారా వాటి ధ‌ర ఏమైనా త‌గ్గే అవ‌కాశం ఉంటుందా అనే కోణంలో చాలా మంది ఆలోచిస్తున్నారు.

Apple యొక్క iPhone తయారీ మరియు అసెంబ్లింగ్ కార్య‌క‌లాపాలు చాలా వరకు చైనాలో జరుగుతాయి. అయితే, 2020 లో క‌రోనా వైర‌స్ మహమ్మారి ప్రారంభం, పెరుగుతున్న రాజకీయ ఉద్రిక్తతలు మరియు లాక్‌డౌన్‌ల ఫలితంగా iPhone 12 లాంచ్ ఆలస్యం అయింది. యాపిల్ చైనా వెలుపల తయారీ మరియు అసెంబ్లీ యూనిట్లను కలిగి ఉన్నప్పటికీ, ఇప్పటికీ ఎక్కువ భాగం చైనాలోనే కొన‌సాగుతోంది. ఈ క్ర‌మంలోనే ఆ కంపెనీ భార‌త్‌లో ఉత్ప‌త్తుల్ని త‌యారు చేసే విష‌యాన్ని ముందుకు తెచ్చింది. అందులో భాగంగానే భారతదేశంలో iphone 14 ఉత్పత్తిని పెంచుతున్నందున ప‌లు మార్పులు చోటుచేసుకునే అవ‌కాశాలు ఉన్నాయి. ఒక‌వేళ భార‌త్‌లో ఉత్ప‌త్తుల త‌యారీ ఆశించిన స్థాయిలో విజ‌య‌వంతం అయితే చైనాపై ఆధార‌ప‌డ‌టాన్ని కంపెనీ త‌గ్గిస్తుందని స‌మాచారం.

   Best Mobiles in India

Samsung Galaxy S21 FE 5G                                     54,999

OPPO Reno7 Pro 5G                                     36,599

Xiaomi 11T Pro 5G                                     39,999

Vivo V23 Pro 5G                                     38,990

Apple iPhone 13 Pro Max                                     1,29,900

Vivo X70 Pro Plus                                     79,990

OPPO Reno6 Pro 5G                                     38,900

Redmi Note 10 Pro Max                                     18,999

Motorola Moto G60                                     19,300

Xiaomi Mi 11 Ultra                                     69,999

Apple iPhone 13                                 79,900

Samsung Galaxy S22 Ultra                                  1,09,999

Apple iPhone 13 Pro                                 1,19,900

Samsung Galaxy A32                                  21,999

Apple iPhone 13 Pro Max                                 1,29,900

Samsung Galaxy A12                                  12,999

OnePlus 9                                 44,999

Redmi Note 10 Pro                                 15,999

Redmi 9A                                  7,332

Vivo S1 Pro                                 17,091

OPPO F21s Pro                                                           29,999                    

Realme C30s                                                           7,999                    

Realme Narzo 50i Prime                                                           8,999                    

Huawei Mate 50E                                                           45,835                    

Huawei Mate 50 Pro                                                           77,935                    

Motorola Edge 30 Fusion                                                           48,030                    

Motorola Edge 30 Neo                                                           29,616                    

Huawei Mate 50                                                           57,999                    

Vivo Y22                                                           12,670                    

Sony Xperia 5 IV                                                           79,470                    

English summary

Apple festval season started in official website, attractive discounts on iphone 14                           

Story first published: Monday, September 26, 2022, 15:52 [IST]