నవరాత్రి 2022: ఈ సంవత్సరం దుర్గాదేవి ఏనుగుపై రాక..ఇది ఏఏ రాశుల వారికి శుభసూచయం..అమ్మ ఆశీస్సులు లభిస్తాయి..

నవరాత్రులు సెప్టెంబర్ 26 సోమవారం నుండి ప్రారంభమవుతాయి. ఇది హిందువులకు ముఖ్యమైన పండుగ. ఈ రోజులు చాలా శక్తివంతమైనవి మరియు ఆరాధనకు అనుకూలమైనవి మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రజలు ఈ సమయంలో దుర్గా పూజను జరుపుకుంటారు. ఈ నవరాత్రిని శరద్ నవరాత్రి మరియు మహా నవరాత్రి అని కూడా అంటారు. ఈ ఏడాది సెప్టెంబర్ 26 నుంచి నవరాత్రులు జరుపుకోనున్నారు. ఈసారి దుర్గాదేవి ఏనుగుపై స్వారీ చేస్తుంది. ఇది ప్రతి ఒక్కరికి వివిధ మార్గాల్లో అదృష్టాన్ని తెస్తుంది.

ఈ సంవత్సరం రైతులకు మరియు వ్యవసాయానికి మంచి సంవత్సరం. దేశ ఆర్థిక ప్రగతి ఉంటుంది. విజయదశమి నాడు తల్లి చాముండేశ్వరి జంబూ సవారీ రూపంలో ఏనుగుపై విహరిస్తుంది. ఈ సంవత్సరం అనేక రాశుల వారికి మంచి ప్రయోజనాలు కలుగుతాయి. కాబట్టి ఏ రాశి వారికి చాలా ప్రయోజనాలు కలుగుతాయి. ఎవరికి పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంది మరియు ఎవరు అప్రమత్తంగా ఉండాలో తెలుసుకుందాం.

మేషరాశికి ఈ కాలం మిశ్రమ ఫలవంతమైనది. నవరాత్రులలో మీరు కొన్ని పనులను జాగ్రత్తగా మరియు శ్రద్ధగా చేయాలని సలహా ఇస్తారు. విదేశీ కంపెనీలతో లేదా విదేశీ కంపెనీలలో పని చేసే వ్యక్తులతో మీ సంబంధం బాగుంటుంది. భవిష్యత్తులో గొప్ప ప్రయోజనాలను తెస్తుంది. అయితే, మీ ఖర్చులను జాగ్రత్తగా చూసుకోండి, లేకపోతే ఆర్థిక పరిస్థితి మరింత దిగజారవచ్చు. మాతాదేవి అనుగ్రహంతో ఆధ్యాత్మికత పట్ల మీ మొగ్గు పెరుగుతుంది మరియు సామాజిక సంబంధాలు కూడా పెరుగుతాయి.

దుర్గాదేవి అనుగ్రహం వృషభరాశిపై ఉంటుంది. దుర్గాదేవి ఆశీస్సులతో మీ కెరీర్‌లో కీలక పాత్ర పోషిస్తారు. అలాగే మీరు మీ పనులన్నింటినీ సానుకూల దృక్పథంతో మరియు ఓర్పుతో పూర్తి చేస్తారు. అయితే మీరు శత్రువులచే దూకుడుగా ఉండకూడదని సలహా ఇస్తారు. తద్వారా మీరు మీ ప్రాజెక్ట్‌లను మెరుగ్గా నిర్వహించగలరు. ఉద్యోగ, వ్యాపారాలు చేసే వారికి అమ్మవారి అనుగ్రహం లభిస్తుంది. ఆదాయంలో మంచి పెరుగుదల. మరోవైపు కెరీర్ ప్రారంభించాలనుకునే ఈ రాశి యువకులు ఆశించిన ఫలితాలను పొందగలుగుతారు.

మిథునరాశి వారికి దుర్గామాత ఆశీస్సులు ఉంటాయి. మీరు మతపరమైన కార్యక్రమాలలో చురుకుగా పాల్గొంటారు. దుర్గాదేవి ఆశీస్సులతో మీ కోరికలు నెరవేరుతాయి. ఉద్యోగం మరియు వ్యాపారం చేసే వ్యక్తులు తమ లక్ష్యాలను సాధిస్తారు. కుటుంబ సభ్యులతో ఆనందంగా గడుపుతారు. మీరు మీ ఖర్చులను నియంత్రించుకోవాలని సూచించారు. అమ్మవారి కృపతో మీ విజయం గురించి ప్రతిచోటా చర్చ జరుగుతుంది.

కర్కాటక రాశి వారికి దుర్గామాత ఆశీస్సులు లభిస్తాయి, దీర్ఘకాలంగా పెండింగ్‌లో ఉన్న పనులు పూర్తవుతాయి. మీ అత్తమామలతో మీ సంబంధం స్నేహపూర్వకంగా ఉంటుంది. వారు ఎల్లప్పుడూ సహాయం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. మీరు ఉద్యోగం మారాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే దుర్గా దేవి అనుగ్రహంతో మీ కోరిక నెరవేరుతుంది. అయితే, మీరు మీ కుటుంబ ఆరోగ్యాన్ని పూర్తిగా జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలి. ఒత్తిడి మరియు ప్రతికూల ప్రభావం మీ పని నాణ్యత మరియు ఫలితాన్ని ప్రతికూలంగా ప్రభావితం చేస్తుంది. కాబట్టి మీ పనిని సరిగ్గా పూర్తి చేయండి.

సింహ రాశికి ఈ కాలం మధ్యస్తంగా ఫలవంతమైనది. శత్రువు దాడిని నివారించడానికి ప్రయత్నించండి. పనితో పాటు కుటుంబం, ఆరోగ్యం పట్ల పూర్తి శ్రద్ధ వహించాలని సూచించారు. దుర్గాదేవి అనుగ్రహంతో మీ అనుకున్నది నెరవేరుతుంది. ఇది మీకు కీర్తిని సంపాదించి పెడుతుంది. మీ జీవిత భాగస్వామిపై దుర్గాదేవి అనుగ్రహం ఉంటుంది. ఇది మీ బంధాన్ని సంతోషపరుస్తుంది. అలాగే జీవిత భాగస్వామితో సంబంధాలు బలంగా ఉంటాయి. మీ పనిలో సోదరులు మీకు సహకరిస్తారు. అయితే కార్యాలయంలోని విభేదాలను పరిష్కరించుకోండి.

కన్యారాశి వారికి దుర్గాదేవి ఆశీస్సులు ఉంటాయి. కన్య కుటుంబం మరియు స్నేహితులతో నాణ్యమైన సమయాన్ని గడుపుతుంది. వారి పూర్తి మద్దతు కూడా లభిస్తుంది. ఇది వ్యక్తిగత మరియు వృత్తిపరమైన స్థాయిలో చాలా కృషి మరియు సానుకూల దృక్పథం అవసరం. ఇది మిమ్మల్ని మరింత విజయవంతం చేస్తుంది. అవివాహిత మరియు సంతానం లేని జంటలు కొన్ని శుభవార్తలను అందుకుంటారు. ఈ రాశికి చెందిన వ్యక్తులు అపరిచితులతో లేదా కొత్త వ్యక్తులతో ఆర్థిక నిర్ణయాలకు తొందరపడవద్దని సలహా ఇస్తారు.

తులారాశి వారు దుర్గాదేవి అనుగ్రహంతో ఆశించిన ఫలితాలు పొందుతారు. అలాగే సమాజంలో ప్రతిష్ట పెరుగుతుంది. మీరు మతపరమైన కార్యక్రమాలలో చురుకుగా పాల్గొంటారు. దుర్గాదేవి అనుగ్రహంతో, మీ ప్రేమ జీవితం సానుకూలంగా మరియు సంతోషంగా ఉంటుంది. అయితే ప్రత్యర్థులను తక్కువ అంచనా వేయవద్దని సూచించారు. మీ వ్యవహారాలను సజావుగా సాగించేందుకు ప్రయత్నించండి. ఇంటి సభ్యులతో సంబంధాల విషయంలో కొంచెం జాగ్రత్త అవసరం. తల్లి దయతో పనిచేసే వ్యక్తులు వారి బృందం మరియు సహచరులతో మంచి సంబంధాలు కలిగి ఉంటారు.

దుర్గాదేవి ఆశీస్సులతో వృశ్చిక రాశివారి ఇంట్లో ఏ శుభకార్యమైనా నిర్వహించుకోవచ్చు. తల్లి ఆశీర్వాదం కారణంగా మీరు మీ పాత పెట్టుబడుల నుండి కొంత మంచి రాబడిని ఆశించవచ్చు. అయితే, కార్యాలయంలో కొన్ని సమస్యలు ఉండవచ్చు. మీరు ఏ రకమైన ఆస్తి నుండి అయినా లాభం పొందే అవకాశం ఉంది. ఆదాయం పెరిగే అవకాశం కూడా ఉంది. దేవి భవాని అనుగ్రహంతో మీ కుటుంబ సభ్యులతో మీ సంబంధం బలపడుతుంది మరియు మీరు వారి కోరికలను నెరవేర్చడానికి ప్రయత్నిస్తారు.

దుర్గామాత ఆశీస్సులతో ధనుస్సు రాశివారి ఆందోళనలు తొలగిపోతాయి. మీరు ఆశావాదులు. పనులు సజావుగా సాగుతాయి. పెళ్లికాని ఈ రాశి వ్యక్తులు ఈ కాలంలో ఒక ప్రత్యేక వ్యక్తితో సమావేశం కావచ్చు. మీ సోషల్ సర్కిల్ కూడా పెరుగుతుంది. ప్రజల్లో మీ ఇమేజ్ కూడా మెరుగుపడుతుంది. దుర్గాదేవి అనుగ్రహంతో ఇంట్లో జరిగే ఒత్తిడితో కూడిన పరిస్థితులను సులభంగా ఎదుర్కోగలుగుతారు. వ్యాపారంలో, మీరు ఆర్థిక వ్యవస్థను ఆశించవచ్చు మరియు మీ ప్రేమ జీవితం క్రమంగా ఆనందంగా మారుతుంది.

అమ్మవారి అనుగ్రహం వల్ల మకర రాశి వారి జీవితంలో ఎన్నో అభివృద్ది జరుగుతుంది. మీరు మీ సానుకూల ఆలోచనలు మరియు ఆకర్షణతో ప్రతి సమస్యను అధిగమిస్తారు. కుటుంబం మరియు ప్రియమైనవారితో విశ్రాంతి తీసుకోండి మరియు ఆనందించండి. మాత దుర్గా ఆశీర్వాదంతో, మీ మనస్సులో ఆనందం మరియు ఉల్లాస భావన ఉంటుంది. సృజనాత్మక రంగంతో అనుబంధించబడిన ఈ రాశికి చెందిన వ్యక్తులు త్వరలో దుర్గాదేవి అనుగ్రహాన్ని పొందుతారు. మిత్రులతో అనుబంధం బాగుంటుంది. కానీ మీరు ఒక ప్రాజెక్ట్‌లో పని చేస్తుంటే, అది అమలు అయ్యే వరకు రహస్యంగా ఉంచండి.

దుర్గాదేవి ఆశీస్సులతో కుంభ రాశి వారి కెరీర్‌ను ఉన్నత స్థాయికి తీసుకెళ్తారు. ప్రశాంతంగా వ్యవహరిస్తుంది. కుటుంబ సభ్యులతో సత్సంబంధాలు బాగుంటాయి. ప్రతి పనిలో వారికి మద్దతు లభిస్తుంది. వైవాహిక జీవితంలో కొనసాగుతున్న సమస్యలు తీరుతాయి. ఇంట్లో కూడా కొన్ని శుభ కార్యక్రమాలు నిర్వహించుకోవచ్చు. మాతా ఆశీర్వాదం వల్ల మీరు శారీరకంగా మరియు మానసికంగా ఆరోగ్యంగా ఉంటారు. స్నేహితులు మీకు సహాయం చేస్తారు. పెట్టుబడి మీ ఆర్థిక స్థితిని మెరుగుపరుస్తుంది. మీరు వాహనం కొనాలని ప్లాన్ చేస్తారు.

అవివాహిత మీనరాశి వారికి అమ్మవారి అనుగ్రహంతో కంకణం ప్రసాదిస్తారు. మీరు చేసే ప్రతి పనిలో చురుగ్గా పనిచేయడానికి దుర్గా మిమ్మల్ని ప్రేరేపిస్తుంది. ఆమె బలాన్ని కూడా ఇస్తుంది. దీంతో సమాజంలో, రంగంలో గౌరవం పెరుగుతుంది. ఇంట్లో పూజ చేస్తే మనసు ప్రశాంతంగా ఉంటుంది. మీరు కొత్త పనిని ప్రారంభించాలనుకుంటే, దుర్గ నామాన్ని తీసుకొని ప్రారంభించండి మరియు మీరు విజయం సాధిస్తారు. కుటుంబంలో ఏదైనా మతపరమైన కార్యక్రమం నిర్వహించవచ్చు. మీరు పర్యటనకు కూడా వెళ్ళవచ్చు. తండ్రితో మనస్పర్థల కారణంగా వివాదాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. కానీ డైలాగ్ ద్వారా అపార్థాన్ని క్లియర్ చేయడానికి ప్రయత్నించండి.