Weekly Horoscope : ఈ వారం మీ రాశి ఫలాలు సెప్టెంబర్ 25 నుండి అక్టోబర్ 01వ తేదీ వరకు..

ప్రతి వారం ప్రారంభం కాగానే, ఈ వారం ఎలా ఉంటుందో తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తి అందరిలో నెలకొంది. కొత్త ప్రాజెక్టులు, విద్య, విదేశీ ప్రయాణం, ఆర్థికం, ఆస్తి- అంతస్తు, లాభం- శుభకృత నామ సంవత్సర దక్షిణాయన వర్షూరి, భాద్రపద మాస శుక్లపక్షం.

శుభకృత నామ సంవత్సర దక్షిణాయన సంవత్సర కాలం, భాద్రపద మాసం శుక్లపక్షం.

24.09.2022న కన్యారాశిలోకి శుక్రుడు ప్రవేశం

వారపు సూచన: 25.09.2022 నుండి 01.10.2022 వరకు

మేష రాశి వారికి ఈ వారం మిశ్రమ ఫలితాలను ఇస్తుంది. ప్రేమ భాగస్వామితో ప్రేమ మరియు సామరస్యం ఉంటుంది. వైవాహిక జీవితం కూడా మధురంగానే ఉంటుంది. కానీ వారంలోని ప్రారంభ రోజులు కెరీర్‌కు సవాలుగా ఉంటాయి, కార్యాలయంలో మీ స్థానాన్ని కాపాడుకోవడానికి మీరు చాలా కష్టపడాల్సి ఉంటుంది. ఈ సమయంలో ఆఫీసులో మీ దాగి ఉన్న శత్రువులు మీ ఇమేజ్‌ను పాడుచేయడానికి ప్రయత్నించవచ్చు. కొత్త ఉద్యోగం కోసం ఎదురు చూస్తున్న వారి నిరీక్షణ కాస్త పెరుగుతుంది. మీరు వారంలోని ప్రారంభ రోజులలో ఆర్థిక సమస్యలను కూడా ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఈ వారం డబ్బు తీసుకునే అవకాశం ఉంది. వ్యాపారాలు చేసే వారికి డబ్బు చిక్కవచ్చు. అయితే, ఈ వారం చివరి రోజులు పూర్తిగా ఉపశమనం పొందుతాయి. ఇందులో స్నేహితుడు లేదా కుటుంబంలోని సీనియర్ సభ్యుల సహాయంతో అనుకున్న పని అనుకున్న సమయానికి పూర్తవుతుంది. ఈ సమయంలో, మీరు మీ పిల్లల వైపు నుండి కొన్ని శుభవార్తలను వినవచ్చు. కోర్టు సంబంధిత విషయాలలో మీకు అనుకూలంగా నిర్ణయం రావచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట దినం: గురువారం

వృషభ రాశి వారు ఈ వారం ప్రేమ విషయాలలో జాగ్రత్తగా ఉండాలి. మీ పేరు చెడగొట్టే భావాలతో అలాంటి పని ఏదీ చేయకండి. ఈ సమయంలో మీరు మీ ప్రసంగం మరియు ప్రవర్తనను నియంత్రించాలి. వారం ప్రారంభంలో కుటుంబ సభ్యులతో ఏదో విషయంలో వాగ్వివాదం రావచ్చు. ఈ వారం కార్యాలయంలో, మీరు తరచుగా మీ పనికి ఆటంకం కలిగించే వారి పట్ల అప్రమత్తంగా ఉండాలి. వ్యాపారవేత్తలు ఈ వారం తమ పోటీదారుల నుండి కఠినమైన పోటీని ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఈ సమయంలో వ్యాపార సంబంధిత లావాదేవీలు చేసేటప్పుడు జాగ్రత్తగా ఉండండి, లేకుంటే మీరు ఆర్థికంగా నష్టపోవాల్సి రావచ్చు. వారం చివరి రోజుల్లో మీరు స్వతహాగా సోమరితనంతో ఉండవచ్చు. ఏదైనా ముఖ్యమైన పనిని వాయిదా వేయడం వల్ల ఈ వారం మీ సమస్యలు పెరుగుతాయి. కాబట్టి ఇలా చేయడం మానుకోండి.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 5

అదృష్ట దినం: సోమవారం

మిథున రాశి వారికి ఈ వారం చాలా అదృష్టంగా ఉంటుంది. ఈ వారం మీరు అనుకున్న పనులన్నీ సకాలంలో పూర్తవుతాయి. వారం కొన్ని శుభ కార్యాలతో ప్రారంభమవుతుంది. మీ ప్రేమను ఒకరి ముందు చెప్పాలని మీరు ఆలోచిస్తుంటే, మీకు అనుకూలంగా సమాధానం వినబడుతుంది. అదే సమయంలో, ఇప్పటికే కొనసాగుతున్న ప్రేమ వ్యవహారం వివాహంగా మారుతుంది. ఈ వారం మీ వైవాహిక జీవితం సంతోషంగా ఉంటుంది. చాలా కాలంగా ఉద్యోగం కోసం ఎదురు చూస్తున్న వారికి ఈ వారం మంచి అవకాశం లభిస్తుంది. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు ఆశించిన ప్రయోజనాలను పొందుతారు. చాలా కాలంగా తమ వ్యాపారాన్ని విస్తరించాలని ఆలోచిస్తున్న వారి కోరిక ఈ వారంలో నెరవేరుతుంది. వారం రెండవ భాగంలో, మీరు భూమి-నిర్మాణం లేదా వాహన సంతోషాన్ని పొందవచ్చు. పూర్వీకుల ఆస్తికి సంబంధించిన వివాదాలను కూడా ఈ సమయంలో పరస్పర అంగీకారంతో పరిష్కరించుకోవచ్చు. విదేశాల్లో ఉద్యోగావకాశాల కోసం ఎదురు చూస్తున్న వారికి కూడా ఈ వారం అనుకూలమైన అవకాశాలు లభిస్తాయి.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట దినం: ఆదివారం

కర్కాటక రాశి వారికి, ఈ వారం ప్రేమ వ్యవహారాల పరంగా చాలా శుభప్రదంగా ఉంటుంది. ఈ సమయంలో మీరు మీ భాగస్వామి నుండి ఆశ్చర్యకరమైన బహుమతిని పొందవచ్చు. అవివాహితుల వివాహాలు స్థిరపడతాయి. అయితే ఈ వారం మొదట్లో కెరీర్‌కు ఇబ్బందులు ఎదురవుతాయి. కానీ మంచి విషయం ఏమిటంటే, మీ ధైర్యం మరియు స్నేహితుల సహాయంతో, మీరు కఠినమైన సవాలును కూడా ఎదుర్కోగలుగుతారు. ఉద్యోగంలో ఉన్నవారు మంచి పని చేయడానికి సీనియర్ల నుండి ప్రోత్సాహాన్ని పొందవచ్చు. కొత్త ఉద్యోగం కోసం ఎదురు చూస్తున్న వారు తమ ప్రయత్నాలకు అనుకూల ఫలితాలు పొందుతారు. ఈ సమయంలో, చాలా కాలంగా పెండింగ్‌లో ఉన్న బదిలీ లేదా పదోన్నతి కూడా ఉండవచ్చు. ఈ వారం వ్యాపారానికి కూడా చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ సమయంలో, మీ మనస్సు మతపరమైన మరియు సామాజిక పనులలో నిమగ్నమై ఉంటుంది. ఈ సమయంలో, మీరు తీర్థయాత్రకు తీర్థయాత్రకు వెళ్లే అవకాశాలు ఉన్నాయి. పోటీ పరీక్షలకు సిద్ధమవుతున్న వారికి ఈ వారం శుభవార్తలు అందుతాయి.

అదృష్ట రంగు: క్రీమ్

అదృష్ట సంఖ్య:33

అదృష్ట దినం: సోమవారం

సింహ రాశి వారికి ఈ వారం మిశ్రమ ఫలితాలను ఇస్తుంది. వారం ప్రారంభంలో, వ్యక్తిగత జీవితంలో సమస్యలు తలెత్తవచ్చు. మీ ప్రేమ యొక్క ఉదాసీన ప్రవర్తన కారణంగా మీ హృదయం కలత చెందుతుంది. దీని ప్రభావం మీ పని మీద కూడా కనిపిస్తుంది. ఈ వారం మీరు భావోద్వేగాల ప్రవాహం కారణంగా ఎటువంటి నిర్ణయం తీసుకోకూడదు, లేకుంటే మీరు తరువాత పశ్చాత్తాపపడవలసి ఉంటుంది. ఈ వారం ప్రయాణం ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది, కానీ దీని కారణంగా మీరు అలసిపోవచ్చు, దీని కారణంగా మీ ఆరోగ్యం దెబ్బతింటుంది. ఈ సమయంలో, మీ పాత జబ్బులు ఏవైనా మళ్లీ తలెత్తవచ్చు లేదా మీరు కాలానుగుణ వ్యాధుల బారిన పడవచ్చు, దీని కారణంగా మీ వైద్య బిల్లు పెరగవచ్చు. ఈ కాలంలో ఆకస్మిక ఖర్చులు చాలా పెరుగుతాయి. అలాంటి కొన్ని ఖర్చులు మీకు ఇబ్బంది కలిగిస్తాయి, మీరు ఊహించనిది.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

మంచి స్కోరు: 2

అదృష్ట దినం: శనివారం

ఈ వారం కన్యా రాశి వారి ప్రేమ సంబంధాలు మధురంగా ​​ఉంటాయి. మీ ప్రియమైన వారితో నాణ్యమైన సమయాన్ని గడపడానికి మీకు అవకాశాలు లభిస్తాయి. కానీ మీ కెరీర్‌లో, ఈ వారం ప్రశాంతంగా ఊపిరి పీల్చుకోవడానికి మీకు సమయం దొరకదు, ఎందుకంటే ఈ ఏడు రోజులు మీకు చాలా బిజీగా ఉండబోతున్నాయి. వారం ప్రారంభంలో వ్యాపార లాభాలకు మంచి అవకాశాలు ఉంటాయి. గతంలో ఒక పథకంలో చేసిన పెట్టుబడులు పెద్ద లాభాలను ఇవ్వగలవు. ఉద్యోగాలు చేసే వారికి సకాలంలో పనులు పూర్తవుతాయి మరియు రంగంలోని సహోద్యోగుల నుండి పూర్తి మద్దతు లభిస్తుంది. ఈ వారం మీరు అదనపు ఆదాయ వనరులను కనుగొనవచ్చు. ఈ విధంగా మీ పొదుపు పెరుగుతుంది. విదేశాలలో పని చేసే వారికి ఈ సమయం చాలా శుభప్రదంగా ఉంటుంది. ఈ వారంలో, పిల్లలకి సంబంధించిన కొన్ని శుభవార్తలు వింటారు, దాని కారణంగా ఇంట్లో సంతోషకరమైన వాతావరణం ఉంటుంది. అయితే, ఆరోగ్య పరంగా ఇది మంచి సమయం అని చెప్పలేము. ఈ సమయంలో, మీరు కాలానుగుణంగా లేదా ఏదైనా దీర్ఘకాలిక వ్యాధి యొక్క ఆవిర్భావం ద్వారా ఇబ్బంది పడవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: కుంకుమపువ్వు

అదృష్ట సంఖ్య:19

అదృష్ట దినం: శుక్రవారం

తుల రాశి వారికి ఈ వారం మధ్యస్తంగా ఉంటుంది. ఇప్పటికీ ఒంటరిగా ఉన్నవారికి వ్యతిరేక లింగంపై ఆకర్షణ పెరుగుతుంది, అదే సమయంలో గతం నుండి కొనసాగుతున్న ప్రేమ సంబంధాలు మరింత తీవ్రమవుతాయి. భార్యాభర్తల వైవాహిక జీవితం సంతోషంగా ఉంటుంది. వారం ప్రారంభంలో, మీరు పని రంగంలో మార్పు కారణంగా అదనపు బాధ్యతలను పొందవచ్చు. దాంతో సమస్యలు కూడా పెరుగుతాయి. కానీ ఈ సమయంలో మీ మనస్సు కూడా సమస్యల గురించి ఆందోళన చెందుతుంది. ఇది మీ పనితీరును కూడా ప్రభావితం చేస్తుంది. అందువల్ల, అన్ని సమస్యలను శాంతి మరియు అవగాహనతో పరిష్కరించడం అత్యవసరం. వ్యాపారస్తులు ఈ వారం తొందరపడి పెద్దగా అడుగులు వేయకూడదు. పార్టనర్‌షిప్‌లో పనిచేసే వారు అంచెలంచెలుగా మారాలి. మీరు డబ్బు లావాదేవీల విషయంలో కూడా ఈ వారం జాగ్రత్తగా ఉండాలి. ఈ వారం మీరు అటువంటి ప్రభావవంతమైన వ్యక్తిని కలుస్తారు, వారి సహాయంతో మీరు భవిష్యత్తులో ప్రయోజనకరమైన పథకాలలో చేరడానికి అవకాశం పొందుతారు.

అదృష్ట రంగు: లేత పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:29

లక్కీ డే: ఆదివారం

వృశ్చిక రాశి వారికి కొన్ని శుభవార్తలతో వారం ప్రారంభం అవుతుంది. కుటుంబంలో ఒక మాంగ్లిక్ కార్యక్రమం పూర్తవుతుంది, దాని ద్వారా మీరు మీ కుటుంబ సభ్యులతో చిరస్మరణీయమైన సమయాన్ని గడిపే అవకాశాన్ని పొందవచ్చు. మీ ప్రేమను ఒకరి ముందు చెప్పాలని మీరు ఆలోచిస్తుంటే, ఈ వారం దానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ సమయంలో వైవాహిక జీవితం సంతోషంగా ఉంటుంది మరియు మంచి అవగాహనతో మీ సంబంధం మరింత బలపడుతుంది. ఉద్యోగస్తులకు కూడా ఈ వారం అదృష్టం యొక్క పూర్తి మద్దతు లభిస్తుంది. ఆఫీసులో మీ సీనియర్లు మరియు సహోద్యోగులు మీ పనిని అభినందిస్తారు. చాలా కాలంగా ఉద్యోగం మారాలని ఆలోచిస్తున్న వారికి ఈ వారం మంచి అవకాశం లభిస్తుంది. మరియు మీరు భూమి-బిల్డింగ్ లేదా వాహనం తీసుకోవాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, ఈ వారం మీ కోరిక నెరవేరే అవకాశం ఉంది. అదే సమయంలో, పోటీ పరీక్షలకు సిద్ధమవుతున్న వ్యక్తులు కూడా ఈ వారం ఆశించిన విజయాన్ని పొందవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:38

అదృష్ట దినం: మంగళవారం

ధనుస్సు రాశి వారికి ఈ వారం మిశ్రమ ఫలితాలను ఇస్తుంది. ప్రేమ వ్యవహారాలకు సంబంధించి మీరు ఈ వారం ఇబ్బందులను ఎదుర్కోవలసి రావచ్చు. అధిక పని ఒత్తిడి కారణంగా, మీరు మీ ప్రియమైనవారికి ఎక్కువ సమయం ఇవ్వలేరు మరియు దీని కారణంగా, మీ మధ్య దూరం పెరుగుతుంది. ఇది కాకుండా, కుటుంబ సమస్యలు కూడా వారం ప్రారంభంలో మీ ఒత్తిడిని పెంచుతాయి. పై నుండి, మీ తలపై పని యొక్క అదనపు భారం ఉంటుంది, దీని కారణంగా మానసికంగా కానీ శారీరకంగా కానీ అలసట కూడా ఉంటుంది. ఈ వారంలో ఎలాంటి ఆస్తి సంబంధిత వివాదాలు కోర్టుకు చేరుకోవద్దు, లేకుంటే సమాధానం పొందడానికి మీరు చాలా కాలం వేచి ఉండాల్సి రావచ్చు. కొత్త ఉద్యోగాల కోసం ఎదురు చూస్తున్న వారు మరికొంత కాలం ఆగాల్సిందే. ఈ వారం కార్యాలయంలో మీ దాచిన శత్రువులు మీకు సమస్యలను సృష్టించవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ముదురు ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట దినం: శనివారం

మకర రాశి వారికి ఈ వారం చాలా మంచిది. వారం ప్రారంభంలో, ఇంట్లో ఏదైనా మతపరమైన లేదా పవిత్రమైన కార్యక్రమం పూర్తవుతుంది, దీనిలో మీరు మీ కుటుంబంతో చిరస్మరణీయమైన నవ్వు మరియు సంతోషకరమైన క్షణాలను ఆస్వాదించడానికి అవకాశాలను పొందుతారు. ఈ వారం, మీ బంధువులు మీ ప్రేమను అంగీకరించి, దానిపై వివాహముద్ర వేయవచ్చు. వివాహితుల వైవాహిక జీవితం సంతోషంగా ఉంటుంది. ఆరోగ్యం సాధారణంగా ఉంటుంది. ఈ సమయంలో, భూమి, భవనం లేదా వాహనం కొనుగోలు మరియు అమ్మకానికి సంబంధించిన కోరికలు కూడా నెరవేరుతాయి. పూర్వీకుల ఆస్తికి సంబంధించిన ఏదైనా వివాదం కొనసాగితే, అది సీనియర్ లేదా ప్రభావవంతమైన వ్యక్తి సహాయంతో పరిష్కరించబడుతుంది. ఈ సమయంలో, మీరు అటువంటి పథకంలో పెట్టుబడి పెట్టవచ్చు, ఇది భవిష్యత్తులో మీకు పెద్ద ప్రయోజనాలను అందిస్తుంది. అయితే, ఇలా చేస్తున్నప్పుడు, నిపుణుల సలహా చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. ఉద్యోగంలో ఉన్నవారు, ఈ వారం తమ పని రంగానికి సంబంధించిన అధికారులు మరియు సహోద్యోగులతో మంచి సంబంధాలను కొనసాగించగలుగుతారు.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య:15

అదృష్ట దినం: శుక్రవారం

కుంభ రాశి వారు ఈ వారం ప్రేమ విషయాలలో జాగ్రత్తగా వ్యవహరించాలి, లేకుంటే మీరు సమస్యలను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ప్రేమ సంబంధాన్ని మెరుగుపరచుకోవడానికి మీ భాగస్వామి భావాలను విస్మరించవద్దు. ఇది కాకుండా, ఈ సమయంలో తొందరపాటుతో లేదా అజాగ్రత్తగా ఏ పని చేయవద్దు, లేకుంటే మీరు తీసుకోవడం కోసం ఇవ్వవలసి ఉంటుంది. ఈ వారం కార్యాలయంలో మీ బాధ్యతలను ఇతరుల భుజాలపైకి మార్చడాన్ని తప్పు చేయవద్దు. వారం రెండవ భాగంలో, మీరు మీ ఆరోగ్యంపై ప్రత్యేక శ్రద్ధ వహించాలి. ఈ సమయంలో, మీ దినచర్య మరియు ఆహారపు అలవాట్ల గురించి జాగ్రత్తగా ఉండండి. డ్రైవింగ్ చేసేటప్పుడు ముఖ్యంగా జాగ్రత్తగా ఉండండి. వ్యాపారస్తులకు ఈ సమయం కాస్త కష్టంగా ఉంటుంది, డబ్బు సంబంధిత లావాదేవీలు చేసేటప్పుడు జాగ్రత్తగా ఉండండి, లేకుంటే ఆర్థికంగా నష్టపోయే అవకాశం ఉంది. రిస్క్ ఎక్కువగా ఉండే అటువంటి ప్రదేశంలో ఈ వారం పెట్టుబడి పెట్టకండి.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య:27

అదృష్ట దినం: సోమవారం

మీన రాశి వారికి ప్రేమ పరంగా ఈ వారం చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ సమయంలో మీకు మరియు మీ భాగస్వామికి మధ్య పరస్పర అవగాహన మునుపటి కంటే చాలా రెట్లు మెరుగ్గా ఉంటుంది. కుటుంబ సభ్యులతో ఏర్పడిన విభేదాలు పరిష్కారమవుతాయి. ప్రియమైన సభ్యుని రాకతో ఇంట్లో ఆనంద వాతావరణం నెలకొంటుంది. ఈ వారం ఆరోగ్యం సాధారణంగా ఉంటుంది. చాలా కాలంగా ఆస్తి లేదా వాహనాన్ని కొనుగోలు చేయాలని ఆలోచిస్తున్న వారికి ఈ వారం సానుకూల ఫలితాలను ఇస్తుంది. పోటీ పరీక్షలకు సిద్ధమవుతున్న విద్యార్థులు ఆశించిన విజయం సాధిస్తారు. వ్యాపారం చేసే వారికి కూడా ఈ వారం అనుకూలంగా ఉంటుంది. ముఖ్యంగా భాగస్వామ్య వ్యాపారం చేసే వారికి ఈ సమయం చాలా లాభదాయకంగా ఉంటుంది. ఉద్యోగంలో ఉన్నవారు ఈ వారం అదనపు ఆదాయ వనరులను పొందవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:16

అదృష్ట దినం: బుధవారం