Today Rasi Phalalu 25 Sep 2022:ఈరోజు, ఓ రాశివారు ప్రాక్టికల్ థింకింగ్ మరియు పని విధానంతో ఆఫీసులో ప్రశంసలు..

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో ఆదివారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఈరోజు మీ ప్రేమ జీవితం చాలా బాగుంటుంది. పగటిపూట జరిగే పనులను మీరు ఈరోజు బాగా నిర్వహించగలుగుతారు. మీ పని మరియు సంబంధిత విషయాలకు సంబంధించి మీరు చాలా ఆచరణాత్మకంగా ఉండవచ్చు. తదుపరి వారంలో పనులను ప్లాన్ చేసుకోవడానికి కూడా ఈ రోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది. డబ్బు విషయాల్లో మీ విధానం ఈరోజు మరింత ఆచరణాత్మకంగా ఉంటుంది. మీరు మీ కెరీర్‌కు సంబంధించి కొన్ని శుభవార్తలను అందుకోవచ్చు. కానీ, ఆరోగ్యం బలహీనంగా ఉంటుంది, కాబట్టి మీ ఆహారంలో జాగ్రత్త వహించండి.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 28

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 11 నుండి మధ్యాహ్నం 1 వరకు

ఈ రోజు మీరు మీ ప్రేమ జీవితానికి తగినంత సమయం ఇవ్వగలరు, ఇది మీకు మరియు మీ భాగస్వామికి మధ్య బంధాన్ని బలపరుస్తుంది. కొత్త ప్రాజెక్ట్‌లో పని చేయడానికి బదులుగా, మీకు వచ్చే సమస్యలను పరిష్కరించడంపై దృష్టి పెట్టడం అవసరం. మొత్తంమీద, ఈ రోజు కార్యాలయంలో మంచి రోజు అవుతుంది. ఈరోజు మీ వైఖరి సానుకూలంగా ఉంటుంది. మిమ్మల్ని మీరు మరింత శక్తివంతంగా భావిస్తారు. మీకు ఆరోగ్య సంబంధిత సమస్యలు లేకపోయినా, మీ ఆరోగ్యం గురించి మీరు స్పృహతో ఉంటారు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 9:40 నుండి మధ్యాహ్నం 12:25 వరకు

ప్రేమ సంబంధాలకు ఈ రోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీరు మీ ప్రియమైన వారితో నాణ్యమైన సమయాన్ని గడపాలనుకుంటున్నారు మరియు మీరు ఒంటరిగా ఉన్నట్లయితే, మీరు నిశ్చితార్థం లేదా వివాహం చేసుకోవాలనే బలమైన కోరికను కలిగి ఉంటారు. ఇతరులతో చర్చలు జరపడం లేదా చర్చించే సామర్థ్యం ఈరోజు తక్కువగా ఉండవచ్చు, కాబట్టి ముఖ్యమైన సమావేశాలకు హాజరుకావద్దు. ఈరోజు మీరు ఆస్తిలో ఎక్కువ లాభం పొందుతారు. పెట్టుబడి పరంగా ఇది మంచి రోజు, దీనిలో మీ ప్రతి నిర్ణయం మీకు మంచి ఫలితాలను ఇస్తుంది.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:22

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 5 నుండి రాత్రి 9 వరకు

మీ భాగస్వామితో మాట్లాడటం, ఈ రోజు మీరు ఆ సమస్యలను పరిష్కరించగలుగుతారు, దాని కారణంగా మీ సంబంధం దెబ్బతింటుంది. మీరు కార్యాలయంలో ఇతరులను విమర్శించే మూడ్‌లో ఉండవచ్చు, ఇది అందరితో విభేదాలకు దారితీయవచ్చు, కాబట్టి మీరు మీ ప్రవర్తనను అదుపులో ఉంచుకోవడం ముఖ్యం. ఆరోగ్యం దృష్ట్యా, ఈ రోజు మంచిది. ఈ రోజు మీ మనస్సు చాలా చురుకుగా ఉంటుంది మరియు మీ శక్తి పూర్తిగా కేంద్రీకరించబడుతుంది. మీ ఆదాయాన్ని పెంచుకోవడానికి, మీ మనస్సులో వివిధ ఆలోచనలు రావచ్చు, వాటిని అమలు చేయడానికి సరిగ్గా ప్రణాళిక వేయాలి.

అదృష్ట రంగు: ఆకాశం

అదృష్ట సంఖ్య:11

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 1 వరకు

మీరు ఒంటరిగా ఉన్నట్లయితే, మీ కుటుంబ సభ్యులతో మీ ప్రేయసిని కలుసుకోవడానికి ఈ రోజు మంచిది. కెరీర్ పరంగా కూడా ఈరోజు మంచి రోజు అవుతుంది. మీరు ఈ రోజు బహిరంగంగా మరియు చాలా ఆచరణాత్మకంగా ఉంటారు. మీరు మీ ఆఫీసు పనిని చాలా చక్కగా నిర్వహించగలుగుతారు. కానీ మీరు కొన్ని విషయాల గురించి కలత చెందవచ్చు, అటువంటి పరిస్థితిలో మీరు మానసికంగా బలహీనంగా మారకుండా ఆపాలి. నక్షత్రాలు మీకు అనుకూలంగా ఉన్నందున ఈ రోజు డబ్బు పరంగా బాగుంటుంది. అదే సమయంలో, మీరు ఆరోగ్యం గురించి ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు, ఎందుకంటే ఇది ఈ రోజు మంచిది.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట సమయం: 1:55 PM నుండి 7 PM వరకు

మీ వైవాహిక జీవితంలో మీరు ఏదో ఒక విషయంలో గొడవ పడవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు కోపంతో ఏ ముఖ్యమైన చర్య తీసుకోకుండా ఉండటం ముఖ్యం. ఈ రోజు మీరు మీ తార్కిక సామర్థ్యాన్ని తప్పు దిశలో ఉపయోగించవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, కార్యాలయంలో కొన్ని ప్రతికూల పరిస్థితులు తలెత్తవచ్చు. ఈ రోజు గ్రహ స్థితి మీ డబ్బు ఆరోగ్యం మరియు సంబంధిత విషయాల కోసం ఖర్చు చేయబడుతుంది. అటువంటి పరిస్థితిలో, ఆరోగ్యం కోసం, కొద్దిగా విశ్రాంతి మరియు పోషకమైన ఆహారం మీ శక్తి స్థాయిని ఉంచడంలో ముఖ్యమైనదని రుజువు చేస్తుంది.

అదృష్ట రంగు: ముదురు పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:17

అదృష్ట సమయం: 6 PM నుండి 10:20 PM వరకు

ఈ రోజు మీ ప్రేమ జీవితానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది. కానీ మీ ప్రియమైనవారితో సామరస్యాన్ని కొనసాగించడానికి, మీరు మీ పరిమితులను మించి దేనినీ చర్చించకూడదు. ఈరోజు, మీ ప్రాక్టికల్ థింకింగ్ మరియు పని విధానం ఆఫీసులో ప్రశంసలు పొందడంలో మీకు సహాయపడతాయి. ఈ రోజు మీరు మీ రోజువారీ పనులను చాలా వేగంగా పూర్తి చేసే స్థితిలో ఉంటారు. డబ్బు పరంగా ఈ రోజు మంచిది. ఈ రోజు మీరు చాలా అదృష్టవంతులు మరియు ఊహించిన మరియు ఊహించని రీతిలో ఆర్థిక లాభాలను పొందుతారు. ఆరోగ్యం పరంగా ఈరోజు సాధారణంగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:8

శుభ సమయం: సాయంత్రం 4:35 నుండి 7:20 వరకు

ఈ రోజు మీకు చాలా అదృష్టంగా ఉంటుంది. ఇందులో మీరు మీ జీవిత భాగస్వామితో ప్రేమ క్షణాలను గడుపుతారు. ఈరోజు మీరు వృత్తికి సంబంధించిన కొన్ని శుభవార్తలను అందుకుంటారు. వ్యాపారంలో కొత్త భాగస్వామ్యం ఈరోజు శుభప్రదం అవుతుంది. చాలా కాలంగా డబ్బు నిలిచిపోవడం వల్ల మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బలపడుతుంది. ఆరోగ్యం పరంగా కూడా, మీ రోజు ఎటువంటి సమస్యలు లేకుండా గడిచిపోతుంది.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య:36

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 2:55 వరకు

ఈ రోజు మీ వ్యక్తిగత జీవితంలో మీరు మీ ప్రియమైన వారి పట్ల నిజమైన ప్రేమ మరియు బలమైన అనుబంధాన్ని అనుభవించవచ్చు. కానీ ఈ రోజు మీకు పని చేయాలనే కోరిక ఉండదు. బదులుగా, ఈ రోజు మీరు మీ పని నుండి విరామం తీసుకోవాలని మరియు మీ విశ్రాంతి సమయాన్ని గడపాలని కోరుకుంటారు. ఈ రోజు మీరు ఇతరుల అభిప్రాయాలను మరియు అభిప్రాయాలను వినడానికి ఒక మూడ్‌లో ఉండవచ్చు. ఆర్థిక విషయాలకు ఈ రోజు చాలా మంచి రోజు. కానీ ఆరోగ్య కోణం నుండి, ఈ రోజు మీరు మీలో శక్తి లోపాన్ని అనుభవించవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 22

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12 నుండి సాయంత్రం 6 గంటల వరకు

ఈ రోజు మీకు అలసిపోయే రోజు. పని భారం కారణంగా, మీరు మీ వ్యక్తిగత జీవితంలో ఎక్కువ సమయం కేటాయించలేరు. అయితే, చాలా పని తర్వాత కూడా, మీ మానసిక స్థితి సమతుల్యంగా ఉంటుంది. మరియు ఉత్సాహంతో నిండినందున, మీరు మీ పెండింగ్ సమస్యకు పరిష్కారాన్ని పొందవచ్చు. కానీ డబ్బు విషయాలలో ఇది మందకొడిగా ఉంటుంది. మీరు ఈరోజు ఎక్కువ డబ్బు సంపాదించలేరు. మీరు స్పెక్యులేటివ్ మార్కెట్ లేదా జూదంలో మీ అదృష్టాన్ని ప్రయత్నించినప్పటికీ, మీరు విఫలమయ్యే అవకాశాలు ఉన్నాయి.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య:4

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 7 నుండి మధ్యాహ్నం 2:30 వరకు

ఈ రోజు వ్యక్తిగత సంబంధాలలో, విమర్శలకు దూరంగా ఉండటం మంచిది. లేకపోతే, మీరు సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. ఆఫీసులో మీ చుట్టుపక్కల వారికి మీరు పని చేసే విధానంపై అనుమానం రావచ్చు. ఇంట్లో లేదా ఆఫీసులో ఉన్నా, ఈ రోజు మీరు ఇతరుల ఆలోచనలచే ప్రభావితమవుతారు. అందరూ మిమ్మల్ని వ్యతిరేకిస్తున్నట్లు లేదా మీకు వ్యతిరేకంగా వెళ్లేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నట్లు మీకు అనిపించవచ్చు. కానీ మీరు ప్రతిదీ సరిగ్గా నిర్వహిస్తే, సమస్య ఉండదు. ఈ రోజు మీరు సన్నిహితులు మరియు ప్రియమైన వారి కోసం డబ్బు ఖర్చు చేస్తారు. ఇది మీకు చాలా సంతోషాన్నిస్తుంది.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య: 23

అదృష్ట సమయం: 3 PM నుండి 10 PM వరకు