Today Rasi Phalalu 24 Sep 2022: ఈ రోజు ఈ రాశి వారి కఠినమైన వైఖరితో ప్రియమైన వ్యక్తిని అసంతృప్తికి గురిచేస్తారు

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో శనివారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఈ రోజు మీకు కొత్త ఆశాకిరణాన్ని తెస్తుంది. మనస్సు సంతోషంగా ఉంటుంది మరియు మీరు మీ ప్రయత్నాలలో ఏదైనా విజయం పొందవచ్చు. మీరు పని గురించి చాలా పరుగెత్తవలసి ఉంటుంది, కానీ రోజు చివరిలో మీరు ఆశించిన ఫలితాలను పొందే అవకాశం ఉంది. ఉద్యోగస్తులకు ప్రగతి తలుపులు తెరవగలవు. మరోవైపు వ్యాపారులకు మంచి లాభాలు వస్తాయి. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. ఈరోజు మీరు ఇంట్లోని సభ్యుని నుండి బహుమతి మొదలైనవి కూడా పొందవచ్చు. డబ్బు పరంగా రోజు ఖరీదైనది. మీరు మీ ఖర్చులను నియంత్రించుకోవాలి, లేకపోతే మీరు అప్పుల భారం పడవచ్చు. ఆరోగ్యం మెరుగుపడే అవకాశం ఉంది. అయితే, మీరు స్వల్ప అజాగ్రత్తను కూడా నివారించాలని సలహా ఇస్తారు.

అదృష్ట రంగు: ఆకాశం

అదృష్ట సంఖ్య:4

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 1 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

ఈ రోజు మనస్సు ఏదో ఒకదాని గురించి విచారంగా ఉంటుంది, అయితే జీవిత భాగస్వామి యొక్క మద్దతు మరియు ప్రేమ మీ మానసిక ఒత్తిడి నుండి మీకు ఉపశమనం కలిగిస్తుంది. అనవసర చింతలకు దూరంగా ఉండటం మంచిది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, ఉద్యోగాలు చేసే వ్యక్తులు కార్యాలయంలో ప్రతికూల పరిస్థితులను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఈ రోజు మీ చిన్న నిర్లక్ష్యం వల్ల బాస్ చాలా కోపంగా ఉంటారు. అలాంటి పొరపాట్లకు దూరంగా ఉండాలని సూచించారు. వ్యాపారస్తులకు ఈరోజు హెచ్చు తగ్గులు ఉంటాయి. మీ వంతుగా ప్రయత్నిస్తూ ఉండండి మరియు సానుకూలంగా ఉండటానికి ప్రయత్నించండి. త్వరలో విషయాలు మీకు అనుకూలంగా మారవచ్చు. ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు మీరు చాలా నీరసంగా ఉంటారు.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:24

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 2 నుండి రాత్రి 7 వరకు

వ్యాపారులకు ఈరోజు చాలా మంచి సంకేతాన్ని ఇస్తుంది. వ్యాపారంలో పురోగతితో మీరు చాలా సంతోషంగా ఉంటారు. ఈ రోజు మీరు ముఖ్యమైన వ్యాపార నిర్ణయం కూడా తీసుకోవచ్చు. ఉద్యోగస్తులకు ఈరోజు సాధారణంగానే ఉంటుంది. మీరు ప్రమోషన్ కావాలని కలలుకంటున్నట్లయితే, మీరు మీ పనిపై పూర్తిగా దృష్టి పెట్టాలి. మీరు ఎంత కష్టపడి పని చేస్తే అంత మంచిది. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బాగుంటుంది. అయితే, మీరు అవసరానికి మించి ఖర్చు చేయకూడదని సలహా ఇస్తారు. ఇంటి వాతావరణం ప్రశాంతంగా ఉంటుంది. మీరు తల్లిదండ్రులతో కొన్ని గృహ సమస్యలను కూడా చర్చించవచ్చు. మీరు వివాహం చేసుకున్నట్లయితే, మీరు మీ జీవిత భాగస్వామిని కూడా జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలి. మీ ప్రియమైన వారు నిర్లక్ష్యంగా భావించవచ్చు. ఈ రోజు ఆరోగ్యం పరంగా మిశ్రమంగా ఉండే అవకాశం ఉంది.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:21

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 5 నుండి రాత్రి 9 వరకు

ప్రేమ పరంగా ఈ రోజు మీకు చాలా ప్రత్యేకమైన రోజు. ఈ రోజు మీరు మీ భాగస్వామితో చాలా శృంగార సమయాన్ని గడుపుతారు. మీ మధ్య సాన్నిహిత్యం మరింత మెరుగ్గా ఉండవచ్చు. ఆర్థిక పరిస్థితి బలపడే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి. మీ ఆదాయాన్ని పెంచే బలమైన అవకాశం ఉంది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, కార్యాలయంలో మీ శక్తి మరియు సానుకూలత ద్వారా బాస్ చాలా ఆకట్టుకుంటారు. త్వరలో మీరు దాని నుండి మంచి ప్రయోజనం పొందుతారు. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు ఏదైనా పెద్ద డీల్ చేసేటప్పుడు తొందరపడవద్దని సూచించారు. చిన్న పొరపాటు భారీ నష్టాన్ని కలిగిస్తుంది. ఆరోగ్య పరంగా రోజు బాగానే ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య:7

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4 నుండి రాత్రి 9 వరకు

ఆర్థిక రంగంలో ఈ రోజు మీకు మంచి రోజు అని నిరూపించవచ్చు. కఠినమైన పోరాటం తర్వాత, ఈ రోజు మీరు పాత రుణాన్ని తిరిగి చెల్లించగలుగుతారు. త్వరలో మీ ఆర్థిక సమస్యలన్నీ తొలగిపోతాయి. పని గురించి మాట్లాడుతూ, కార్యాలయంలో మీ పనిని బాస్ చాలా ఆకట్టుకుంటారు. మీరు మీ పురోగతికి సంకేతాన్ని కూడా పొందవచ్చు. ఈ రోజు వ్యాపారానికి సంబంధించిన వ్యక్తుల కోసం సుదీర్ఘ ప్రయాణం యొక్క మొత్తం చేయబడుతుంది. మీ ప్రయాణం చాలా లాభదాయకంగా ఉంటుంది. మీరు భాగస్వామ్యంతో ఏదైనా కొత్త పనిని ప్రారంభించాలనుకుంటే, మీరు త్వరలో విజయాన్ని పొందవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు సాధారణంగా ఉంటాయి. మీ జీవిత భాగస్వామిని ప్రేమగా చూసుకోండి. మీ కఠినమైన వైఖరి మీ ప్రియమైన వ్యక్తిని అసంతృప్తికి గురి చేస్తుంది. ఆరోగ్యాన్ని విస్మరించడంలో తప్పు చేయవద్దు, లేకుంటే కొన్ని పాత వ్యాధి బయటపడవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య:11

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 3 నుండి రాత్రి 8:25 వరకు

భాగస్వామ్యంతో వ్యాపారం చేసే వ్యక్తులకు ఈ రోజు ఒత్తిడితో కూడిన రోజు. మీ భాగస్వామితో మీకు విభేదాలు ఉండవచ్చు. అంతే కాకుండా వ్యాపారంలో కూడా నష్టపోయే అవకాశం ఉంది. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు చాలా తెలివిగా వ్యవహరించాలని సూచించారు. జీతాలు తీసుకునే వ్యక్తులు ఆఫీసులో ఎక్కువ ఆలస్యానికి దూరంగా ఉండాలి. మీకు ఏదైనా పని అప్పగించబడి ఉంటే, ఈ రోజు మీరు సమయాన్ని ట్రాక్ చేయాలి. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి సాధారణం కంటే మెరుగ్గా ఉంటుంది. మీ ఆర్థిక స్థితిని బలోపేతం చేయడానికి మీరు ఈ రోజు కొన్ని ముఖ్యమైన నిర్ణయం తీసుకోవచ్చు. ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామితో చాలా మంచి రోజు అవుతుంది. మీరు మీ మనసును మీ ప్రియమైన వారితో పంచుకోవచ్చు. అలసట మరియు ఒత్తిడి కారణంగా మీరు ఈ రోజు సుఖంగా ఉండరు. మీరు అన్ని చింతలను మరచిపోయి విశ్రాంతిపై దృష్టి పెట్టాలి.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య: 6

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 4 నుండి రాత్రి 8 వరకు

పాత ఆస్తికి సంబంధించిన విషయం ఈరోజు మిమ్మల్ని ఇబ్బంది పెట్టవచ్చు. మీ సన్నిహితులతో సంప్రదించిన తర్వాతే ఏదైనా నిర్ణయం తీసుకుంటే మంచిది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు ఉద్యోగస్తులకు సవాలుగా ఉండే రోజు. కొన్ని కారణాల వల్ల మీకు పని చేయాలని అనిపించదు. ఈరోజు మీ పని ఏదైనా అసంపూర్తిగా మిగిలిపోయినట్లయితే, అది మీ పురోగతిపై చెడు ప్రభావాన్ని చూపుతుంది. వ్యాపారస్తులు మంచి లాభాలు పొందగలరు. మీరు పెద్ద లాభాలను ఆశిస్తున్నట్లయితే, ఈ రోజు మీరు నిరాశకు గురవుతారు, కానీ మీరు సానుకూలంగా ఉండాలి. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంటుంది. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంత వరకు, మీరు మీ గురించి జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలి. సమయానికి తినండి, అలాగే తగినంత నిద్ర పొందండి

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య:29

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 7 నుండి 9:15 వరకు

ఈ రోజు విద్యార్థులకు చాలా అదృష్టకరమైన రోజు. మీరు గొప్ప విజయాన్ని పొందవచ్చు. మీ విశ్వాసం పెరుగుతుంది, అలాగే మీరు చాలా సానుకూలంగా ఉంటారు. ఉద్యోగం చేస్తే ఆదాయం పెరుగుతుంది. వ్యాపారానికి సంబంధించిన వ్యక్తుల ఆర్థిక సమస్యలు కూడా పరిష్కారమవుతాయి. ఈ రోజు డబ్బు పరంగా ఖరీదైన రోజుగా ఉంటుంది. మీ బడ్జెట్ అసమతుల్యంగా ఉండవచ్చు. ఈ రోజు మీరు డబ్బు విషయంలో ఇంట్లో ఎవరితోనైనా వాగ్వాదానికి దిగవచ్చు. రోజు రెండవ భాగంలో, పాత స్నేహితులను కలుసుకునే అవకాశం మీకు లభిస్తుంది. మీ సమావేశం చాలా గుర్తుండిపోతుంది. ఆరోగ్యంగా ఉండాలంటే బయటి ఆహారానికి దూరంగా ఉండాలి.

అదృష్ట రంగు: మెరూన్

అదృష్ట సంఖ్య:28

అదృష్ట సమయం: 6 PM నుండి 9:05 PM వరకు

ఈ రోజు పని పరంగా మీకు చాలా అనుకూలమైన రోజు. వ్యాపారంలో పురోగతి ఉంటుంది. మరోవైపు, ఉద్యోగస్తుల స్థానం బలంగా ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు మీ ప్రమోషన్ లెటర్‌ను కూడా పొందవచ్చు. ఇదంతా మీ కష్టానికి ఫలితం. కుటుంబ జీవితంలో సంతోషం ఉంటుంది. కొత్త సభ్యుడు ఇంట్లోకి ప్రవేశించవచ్చు. ప్రేమ గురించి మాట్లాడుతూ, ఒంటరి వ్యక్తులు ఈ రోజు ప్రేమ ప్రతిపాదనను పొందవచ్చు. మీ ప్రేమ జీవితం త్వరలో ప్రారంభం కావచ్చు. మీ ఆర్థిక స్థితి బలంగా ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు కొత్త వాహనం మొదలైనవాటిని కొనుగోలు చేయడానికి కూడా ప్లాన్ చేసుకోవచ్చు. ఆరోగ్యం పరంగా ఈ రోజు బాగుంటుంది. ఈరోజు మీరు మంచి ఆరోగ్యాన్ని పొందుతారు.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:15

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12 నుండి 3 గంటల వరకు

ఈ రోజు మీ ఆత్మవిశ్వాసం చాలా ఎక్కువగా ఉంటుంది, ఇది మీకు మంచి ప్రయోజనాలను అందించే అవకాశం ఉంది. ఉద్యోగమైనా, వ్యాపారమైనా మీకు కొత్త అవకాశం రావచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో ఆనందం మరియు శాంతి ఉంటుంది. చాలా కాలం తర్వాత, మీ సామాజిక జీవితంపై కూడా దృష్టి సారించే అవకాశం మీకు లభిస్తుంది. ఈరోజు మీరు దగ్గరి బంధువుల ఇంటికి వెళ్ళవచ్చు. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బాగానే ఉంటుంది. మీ భవిష్యత్తును సురక్షితంగా ఉంచుకోవడానికి మీరు పొదుపుపై ​​ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాలని సూచించారు. జీవిత భాగస్వామితో విభేదాలు తీవ్రమవుతాయి. మీరు ఒకరినొకరు ప్రేమగా మరియు గౌరవంగా చూసుకోవాలి. ఇది మీ ఇంటి వాతావరణాన్ని పాడుచేయవచ్చు. మీకు తక్కువ రక్తపోటు సమస్య ఉంటే, ఈ రోజు మీరు జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య:4

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 5:20 నుండి 9:50 వరకు

ఈరోజు మీకు పెద్దగా చేయాల్సిన పని లేకపోతే, మీకు ఇష్టమైన ప్రదేశానికి షికారు చేయండి లేదా ఇంట్లోనే ఉంటూ మంచి పుస్తకాన్ని చదవండి. ఇది మీకు మంచి అనుభూతిని కలిగిస్తుంది మరియు రిఫ్రెష్ అవుతుంది. ఆర్థిక పరంగా ఈ రోజు మీకు ఖరీదైన రోజు. అయినా పెద్ద సమస్య ఉండదు. పని గురించి మాట్లాడుకుంటే ఆఫీసులో పనిభారం తక్కువగా ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు సహోద్యోగులతో మంచి సమయాన్ని గడపడానికి అవకాశం లభిస్తుంది. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు కొత్త పనిని ప్రారంభించబోతున్నట్లయితే లేదా మీరు పెట్టుబడి పెట్టాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, ఈ రోజు మీకు చాలా సానుకూల రోజు కానుంది. మీ జీవిత భాగస్వామితో మీ సంబంధం బలంగా ఉంటుంది. మీ ప్రియమైన వారు మిమ్మల్ని చాలా జాగ్రత్తగా చూసుకుంటారు. ఆరోగ్యం పరంగా ఈ రోజు బాగుంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 1 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

ఈ రోజు మీరు ఒక మతపరమైన స్థలాన్ని సందర్శించే అవకాశాన్ని పొందవచ్చు. మీరు పూజ పఠనం, హవన్ మొదలైనవాటిని కూడా నిర్వహించవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. ఈ రోజు తల్లిదండ్రులతో చాలా మంచి రోజు అవుతుంది. మీరు మీ ప్రియమైనవారి కోసం కూడా భారీగా కొనుగోలు చేయవచ్చు. రోజు రెండవ భాగంలో మీరు ఆర్థిక లాభాలను పొందే అవకాశం ఉంది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు కార్యాలయంలో మీ పనులన్నీ శ్రద్ధగా చేయాలి. ఉన్నతాధికారులకు ఫిర్యాదు చేసే అవకాశం ఇవ్వొద్దు. వ్యాపారులకు ఈరోజు సగటు రోజుగా ఉంటుంది. ఈరోజు మీరు దూర ప్రయాణాలకు దూరంగా ఉండాలని సూచిస్తున్నారు. ఆరోగ్యం గురించి చెప్పాలంటే, మీకు వెన్ను, నడుము లేదా మోకాళ్లకు సంబంధించిన ఏదైనా సమస్య ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య:10

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 11 నుండి సాయంత్రం 4 వరకు