Shukra Gochar 2022: శుక్రుడు కన్యారాశిలో ప్రవేశిస్తున్నందున ఈరాశులను Oct 18 వరకు సంభ్రమాశ్చర్యాల్లో ఉంచుతాడు..

నవగ్రహాలలో అందం, విలాసం మరియు ప్రేమకు కారకుడిగా పరిగణించబడే శుక్రుడు ప్రస్తుతం సింహరాశిలో సంచరిస్తున్నాడు. ఈ సందర్భంలో, సెప్టెంబర్ 24, 2022 రాత్రి 09.03 గంటలకు శుక్రుడు కన్యారాశిలోకి వెళతాడు. భోగాలకు అధిపతి అయిన శుక్రుడు ఈ కన్యా రాశిలో 18 అక్టోబర్ 2022 వరకు ఉంటాడు. ఆ తర్వాత అతను తన సొంత రాశి తులారాశిలోకి వెళ్తాడు.

బుధుడు పాలించిన కన్యారాశిలో శుక్రుడు ప్రవేశించినందున, దాని ప్రభావం అన్ని రాశులపై ఉంటుంది. శుక్రుడు కన్యారాశిలోకి వెళ్లడం వల్ల 12 రాశుల వారికి ఎలాంటి లాభాలు కలుగుతాయో ఇప్పుడు చూద్దాం.

శుక్రుడు మేష రాశిలోని 6వ ఇంటిని సంచరిస్తాడు. ఇది ఆర్థికంగా మంచిగా ఉండదు. అయితే, లగ్జరీ ఖర్చులు ఎక్కువగా ఉండవచ్చు. కొన్ని కారణాల వల్ల మీరు డిప్రెషన్‌ను అనుభవించవచ్చు. ఈ కాలంలో మీకు చాలా మంది శత్రువులు ఉంటారు. వారు మిమ్మల్ని అవమానపరచడానికి వేచి ఉన్నారు. కాబట్టి జాగ్రత్తగా ఉండండి. కాస్త ఆరోగ్యం పట్ల శ్రద్ధ వహించండి. కోర్టు కేసులలో వివాదాలను బాహ్యంగా పరిష్కరించుకోవడానికి ప్రయత్నించండి. మాతృ సంబంధాలు బలపడతాయి.

శుక్రుడు వృషభ రాశిలోని 5వ ఇంటిని సంచరిస్తాడు. అందువలన ఈ కాలం ఒక వరం అవుతుంది. విద్యార్థులు మంచి విజయాలు సాధిస్తారు. ప్రేమికులు వివాహం చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకుంటే, ఈ సమయం అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీరు మీ పూర్తి శక్తిని ఉపయోగిస్తే, మీరు ఏదైనా మంచి విజయం సాధిస్తారు. వ్యాపారులకు మంచి లాభాలు వస్తాయి. మీరు కార్యాలయంలో ఉన్నతాధికారుల నుండి సహకారం పొందుతారు. మీ సోదరుల నుండి శుభవార్తలు అందుకుంటారు.

శుక్రుడు మిథున రాశిలోని 4వ ఇంటిని సంచరిస్తాడు. అందువలన, ఈ కాలంలో, శుక్రుని ప్రభావం మీకు అన్ని రకాల విలాసాలు పొందడానికి సహాయపడుతుంది. ఆస్తికి సంబంధించిన సమస్యలు పరిష్కారమవుతాయి. ఇల్లు, వాహనం కొనుగోలు చేసే యోగం ఉంది. మీరు బంధువులు మరియు స్నేహితుల నుండి శుభవార్తలు అందుకుంటారు. కేంద్ర లేదా రాష్ట్ర ప్రభుత్వ శాఖలలో ఆశించిన ఉద్యోగాలు నెరవేరుతాయి. కొత్త టెండర్‌కు దరఖాస్తు చేసుకోవాలనుకున్నా అవకాశం అనుకూలంగా ఉంటుంది.

శుక్రుడు కర్కాటక రాశిలోని 3వ ఇంటిని బదిలీ చేస్తాడు. అందువలన శుక్రుని యొక్క తిరుగులేని ప్రభావం మిమ్మల్ని శీఘ్ర నిర్ణయం తీసుకునే వ్యక్తిగా మరియు ధైర్యంగా చేస్తుంది. మీ ప్రయత్నాలన్నీ ప్రశంసించబడతాయి. ఆధ్యాత్మికత పట్ల ఆసక్తి పెరుగుతుంది. మీరు విదేశాలకు వెళ్లే ప్రయత్నాలలో విజయం సాధిస్తారు. ఈ కాలం విద్యార్థులకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఇందులో మీ విభేదాలు పెంచుకోవద్దు. మీ సంతానానికి సంబంధించిన ఆందోళనలు తొలగిపోతాయి.

శుక్రుడు సింహరాశిలోని 2వ ఇంటిని బదిలీ చేస్తాడు. ఇది అసమతుల్యత మరియు ఊహించని ప్రయోజనాలకు దారితీస్తుంది. ఆరోగ్య సమస్యల పట్ల జాగ్రత్తగా ఉండండి. ఈ కాలంలో ఆకస్మికంగా డబ్బు వచ్చే అవకాశం ఉంది. ఈ సమయంలో చిక్కుకున్న డబ్బును తిరిగి పొందవచ్చు. కార్యాలయంలో కుట్ర ద్వారా బాధితులను నివారించండి. ఈ సమయంలో మీ పనిని చూడండి. అనవసర విషయాలలో జోక్యం చేసుకోకండి. మీరు మీ ప్రణాళికలను రహస్యంగా ఉంచి, ప్రవర్తిస్తే, మీరు విజయం సాధిస్తారు.

శుక్రుడు కన్యారాశి యొక్క మొదటి ఇంటిని బదిలీ చేస్తాడు. కాబట్టి ఈ కాలంలో మీరు ప్రతి విషయంలోనూ విజయం సాధిస్తారు. కుటుంబంలో శుభకార్యాలు జరిగే అవకాశం ఉంది. అతిథుల రాకతో కుటుంబ వాతావరణం ఆనందంగా ఉంటుంది. వివాహ చర్చలు కూడా సఫలమవుతాయి. ఈ కాలంలో బంధువుల సహకారం లభిస్తుంది. ఆరోగ్యం విషయానికొస్తే, కడుపు సంబంధిత సమస్యలతో జాగ్రత్తగా ఉండండి.

శుక్రుడు తులారాశికి 12వ ఇంటిని బదిలీ చేస్తాడు. దీనివల్ల అధిక ఖర్చు అవుతుంది. ప్రయాణాలు మంచి లాభాలను కలిగిస్తాయి. విదేశీ ప్రయత్నాలలో విజయం ఉంటుంది. విద్యార్థులు పరీక్షలో మంచి మార్కులు సాధించేందుకు కృషి చేయాలి. కార్యాలయంలో కుట్ర ద్వారా బాధితులను నివారించండి. కోర్టు కేసులను కోర్టు వెలుపల పరిష్కరించుకోవడానికి ప్రయత్నించండి.

11వ స్థానమైన వృశ్చిక రాశిలోకి శుక్రుడు సంచరిస్తాడు. ఇది అన్ని విషయాలలో విజయాన్ని తెస్తుంది. కార్యాలయంలో ఉన్నతాధికారులతో సత్సంబంధాలు ఏర్పడతాయి. సహ-జన్మించినవారు మరియు కుటుంబ సభ్యుల నుండి మద్దతు లభిస్తుంది. మీరు ఏదైనా పెద్ద పనిని ప్రారంభించాలనుకుంటే లేదా కొత్త ఒప్పందంపై సంతకం చేయాలనుకుంటే, ఈ కాలం అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీరు ప్రేమ వివాహం చేసుకోవాలనుకుంటే, ఈ కాలం దానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది.

ధనుస్సు రాశిలోని 10వ ఇంటికి శుక్రుడు సంచరిస్తాడు. ఇది మీ ప్రభావాన్ని పెంచుతుంది మరియు మీ ఫలితాలు ప్రశంసించబడతాయి. సమాజంలో హోదా పెరుగుతుంది. ఆస్తికి సంబంధించిన సమస్యలు పరిష్కారమవుతాయి. మీరు ఇల్లు లేదా వాహనం కొనుగోలు చేయాలనుకుంటే, ఈ కాలం అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీరు స్నేహితులు మరియు బంధువుల నుండి శుభవార్తలు అందుకుంటారు. విదేశీ వ్యాపారాలు అనుకూల ఫలితాలను ఇస్తాయి.

శుక్రుడు మకరరాశిలోని 9వ ఇంటిని సంచరిస్తాడు. ఇది ఈ సమయంలో ఊహించని ఆహ్లాదకరమైన ప్రయోజనాలను తెస్తుంది. మీరు మీ వివిధ పనులన్నింటిలో విజయం సాధిస్తారు. పరీక్షలు రాస్తే మంచి ఫలితాలు వస్తాయి. కేంద్ర, రాష్ట్ర ప్రభుత్వ శాఖల్లో ఆశించిన పనులు నెరవేరుతాయి. కొత్త ఒప్పందంపై సంతకం చేయడానికి ఇది మంచి సమయం. ఆరోగ్య సమస్యల పట్ల అప్రమత్తంగా ఉండాలి.

శుక్రుడు కుంభ రాశిలోని 8వ ఇంటిని బదిలీ చేస్తాడు. అందువల్ల, ఈ సమయంలో హెచ్చు తగ్గులు ఉన్నప్పటికీ, మీరు కోరుకునే ఏదైనా ఉద్యోగం పోరాటం తర్వాత విజయవంతమవుతుంది. మీ ప్రతిష్ట పెరుగుతుంది. పనిలో కూడా కుట్రలకు బలికావడం మానుకోండి. విద్యార్థులు పరీక్షల్లో మంచి మార్కులు సాధించేందుకు కృషి చేయాలి. మీరు లగ్జరీ కోసం ఎక్కువ ఖర్చు చేస్తారు. ఆరోగ్యంపై ప్రతికూల ప్రభావం.

శుక్రుడు మీన రాశిలోని 7వ ఇంటికి వెళతాడు. ఇది ఈ సమయాన్ని అనేక విధాలుగా మెరుగుపరుస్తుంది. అయితే మీ ఆరోగ్యం విషయంలో జాగ్రత్తగా ఉండండి. వివాహానికి సంబంధించిన చర్చలలో విజయం ఉంటుంది. వైవాహిక జీవితం మధురంగా ​​ఉంటుంది. మామగారి సహకారం లభిస్తుంది. మిమ్మల్ని అవమానించాలనుకున్న వ్యక్తులు ఈ సమయంలో మీకు సహాయం చేయడానికి ముందుకు వస్తారు. ప్రభుత్వం నుంచి పూర్తి సహకారం అందిస్తాం. కార్యాలయంలో ఉన్నతాధికారులతో సంబంధాలు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి.