Navratri 2022 Horoscope: ఈ నవరాత్రులలో ఏఏ రాశులకి దుర్గామాత ప్రత్యేక అనుగ్రహం లభిస్తుందో తెలుసా?

శారద్ నవరాత్రి 2022 సెప్టెంబర్ 26న ప్రారంభమై అక్టోబర్ 5న ముగుస్తుంది. జ్యోతిష్య శాస్త్రం ప్రకారం, కలశ స్థాపనకు ఉత్తమ సమయం సెప్టెంబర్ 26 ఉదయం 6.20 నుండి 10.19 వరకు. తొమ్మిది రోజుల పాటు జరుపుకునే నవరాత్రులలో, దుర్గా దేవి యొక్క మొత్తం తొమ్మిది రూపాలను పూజిస్తారు. నవరాత్రి రోజుల్లో ఉపవాసం మరియు దుర్గా దేవిని పూజించడం ద్వారా జీవితంలో ఎదురయ్యే అన్ని రకాల సమస్యల నుండి బయటపడవచ్చు.

ప్రతి సంవత్సరం ఒక్కో వాహనంలో దుర్గాదేవి విహరిస్తుంది. ఆ విధంగా 2022లో దుర్గాదేవి ఏనుగుపై ప్రయాణిస్తుంది. జ్యోతిష్య శాస్త్రం ప్రకారం, ఇది అన్ని రాశిచక్ర గుర్తులను ప్రభావితం చేస్తుంది. వీటిలో కొన్ని రాశుల వారికి మంచి ఫలితాలు రావచ్చు మరియు కొన్నింటికి చెడు ఫలితాలు రావచ్చు. ఇప్పుడు మొత్తం 12 రాశుల వారికి సంబంధించిన నవరాత్రి జాతకాలను చూద్దాం.

మేష రాశి వారికి నవరాత్రులలో మిశ్రమ ఫలితాలు లభిస్తాయి. ముఖ్యంగా పనిచేసే వారు జాగ్రత్తగా పని చేయాలి. అయితే విదేశాల్లో ఉద్యోగం చేసే వారికి ఇది మంచి సమయం. ఈ సమయంలో ఖర్చులు చూసుకోవాలి. లేకుంటే ఆర్థిక సమస్యలు ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుంది. దుర్గామాత అనుగ్రహంతో ఆధ్యాత్మికత పట్ల ఉత్సాహం పెరుగుతుంది.

వృషభరాశి వారు దుర్గామాత యొక్క పరిపూర్ణ అనుగ్రహాన్ని పొందుతారు. వ్యాపారులు తమ వ్యాపారంలో విజయం సాధిస్తారు. మీరు అన్ని పనులను ఓపికతో పూర్తి చేస్తారు. వ్యాపారులకు అమ్మవారి అనుగ్రహం లభిస్తుంది. ఆదాయంలో మంచి పెరుగుదల ఉంటుంది. ఉద్యోగార్ధులకు మంచి ఉద్యోగావకాశాలు లభిస్తాయి.

మిథునరాశి వారికి కూడా దుర్గాదేవి అనుగ్రహం ఉంటుంది. ఆధ్యాత్మికత పట్ల ఆసక్తి పెరుగుతుంది. ఈ కాలంలో శ్రమకు తగిన ప్రతిఫలం లభిస్తుంది. వ్యాపారస్తులు తమ లక్ష్యాలను సాధిస్తారు. కుటుంబ సభ్యులతో నాణ్యమైన సమయాన్ని గడపడానికి మీకు అవకాశాలు లభిస్తాయి. అయితే మీ ఖర్చులను అదుపులో ఉంచుకోవడం మంచిది.

కర్కాటక రాశి వారు నవరాత్రి సమయంలో పెండింగ్‌లో ఉన్న పనులను విజయవంతంగా పూర్తి చేస్తారు. మీ అత్తగారితో సంబంధం సామాజికంగా ఉంటుంది. ఉద్యోగం మారాలంటే అమ్మవారి కృపతో నెరవేరుతుంది. మీ ఆరోగ్యం మరియు మీ కుటుంబాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలని సూచించారు. మీ ఒత్తిడి మీ పనిని ప్రతికూలంగా ప్రభావితం చేస్తుంది.

సింహ రాశివారు కాస్త నిరాడంబరంగా ఉంటారు. ఈ సమయంలో కుటుంబాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకోండి మరియు జాగ్రత్తగా పని చేయండి. దుర్గామాత అనుగ్రహంతో ఈ కాలంలో మీ పనులన్నీ సామాజికంగా పూర్తవుతాయి మరియు కీర్తి పెరుగుతుంది. ప్రేమికుల మధ్య ప్రేమ పెరుగుతుంది. మీ సంబంధం తీపి మరియు బలంగా ఉంటుంది. ఈ కాలంలో తోబుట్టువుల నుండి మద్దతు లభిస్తుంది.

కన్య రాశి వారు కుటుంబం మరియు స్నేహితులతో ఎక్కువ సమయం గడుపుతారు మరియు వారి పూర్తి మద్దతు పొందుతారు. వ్యక్తిగత మరియు వృత్తి జీవితంలో సానుకూల దృక్పథం అవసరం. వివాహిత దంపతులకు శుభవార్తలు అందుతాయి. అయితే ఈ సమయంలో ఆర్థిక నిర్ణయాలకు తొందరపడకండి.

తులారాశి వారు దుర్గామాత అనుగ్రహం వల్ల ఆశించిన ఫలితాలు పొందుతారు. ఆధ్యాత్మికత పట్ల ఆసక్తి పెరుగుతుంది. దుర్గాదేవి అనుగ్రహంతో ప్రేమ మరియు వైవాహిక జీవితం సానుకూలంగా మరియు సంతోషంగా ఉంటుంది. కుటుంబ సభ్యులతో మీ సంబంధంలో జాగ్రత్తగా ఉండండి. కార్యాలయంలో సహోద్యోగులతో సత్సంబంధాలు కొనసాగించాలని సూచించారు.

వృశ్చిక రాశివారి గృహంలో శుభ కార్యక్రమాలు జరుగుతాయి. పాత పెట్టుబడుల నుంచి మంచి రాబడి. అయితే, మీరు పనిలో కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. మీ ఆదాయం పెరిగే అవకాశం ఉంది. దుర్గాదేవి అనుగ్రహంతో మీరు మీ కుటుంబ సభ్యులతో మీ సంబంధాన్ని బలోపేతం చేసుకుంటారు మరియు వారి కోరికలను నెరవేర్చడానికి ప్రయత్నిస్తారు.

ధనుస్సు రాశి వారికి నవరాత్రులలో ఆందోళనలు దూరమై పనులు సాఫీగా సాగుతాయి. పెళ్లికాని వారు ఈ కాలంలో జీవిత భాగస్వామిని కలుస్తారు. సామాజిక సంబంధాలు పెరుగుతాయి. ఈ సమయంలో మీ ఇమేజ్ మెరుగుపడుతుంది. దుర్గాదేవి అనుగ్రహంతో, ఈ కాలంలో మీరు మీ ఇంట్లో ఒత్తిడితో కూడిన పరిస్థితులను సులభంగా నిర్వహించవచ్చు. వ్యాపారంలో మంచి లాభాలను ఆశిస్తున్నారు.

మకరరాశి వారు అమ్మవారి అనుగ్రహం వల్ల నవరాత్రులలో అనేక అభివృద్ధిని చూస్తారు. మీరు సానుకూల ఆలోచనలతో అన్ని సమస్యలను అధిగమిస్తారు. కుటుంబ సభ్యులు మరియు జీవిత భాగస్వామితో సత్సంబంధాలు బాగుంటాయి. ఈ కాలంలో, ఆత్మ సంతోషంగా ఉంటుంది. మిత్రులతో అనుబంధం బాగుంటుంది.

కుంభ రాశి వారు వ్యాపారంలో మంచి లాభాలను పొందుతారు. కుటుంబ సభ్యులతో సత్సంబంధాలు మరియు వారి పూర్తి మద్దతు ఉంటుంది. వైవాహిక జీవితంలో సమస్యలు తొలగిపోతాయి. ఇంట్లో శుభకార్యాలు జరిగే అవకాశం ఉంది. మీరు శారీరకంగా మరియు మానసికంగా ఆరోగ్యంగా ఉంటారు. స్నేహితులు సహాయం చేస్తారు. మీ పెట్టుబడులతో మీ ఆర్థిక పరిస్థితి మెరుగుపడుతుంది.

మీన రాశి వారు కార్యాలయంలో గౌరవం పొందుతారు. దుర్గాదేవిని ఆరాధించడం వలన మీరు సానుకూలంగా ఉంటారు. ఈ సమయంలో మీరు కొత్త ఉద్యోగాన్ని ప్రారంభించాలనుకుంటున్నారు. ప్రయాణించే అవకాశం ఉంది. మీ తండ్రితో విభేదాలు రావచ్చు.