యాంకర్ శ్రీముఖి ఎద అందాల ప్రదర్శన: షర్ట్ విప్పేసి మరీ చూపిస్తూ!

తెలుగులో ఎంతో మంది అమ్మాయిలు యాంకర్లుగా సందడి చేస్తున్నారు. కానీ, అందులో ఒకరిద్దరు మాత్రమే స్టార్లుగా వెలుగొందుతోన్నారు. ఫలితంగా ఛానెళ్లన్నీ తిరిగేస్తూ.. వరుసగా షోలు చేస్తూ.. సుదీర్ఘ కాలంగా హవాను చూపిస్తున్నారు. అలాంటి వారిలో తెలుగు పిల్ల శ్రీముఖి ఒకరు. చాలా కాలం క్రితమే నటిగా ప్రయాణం మొదలు పెట్టిన ఈ అమ్మడు.. ఆ తర్వాత యాంకర్‌గా మారింది.

అప్పటి నుంచి వెనుదిరిగి చూడకుండా దూసుకెళ్తోంది. ఫలితంగా వరుసగా ఆఫర్లను దక్కించుకుంటూ ఉంది. ఇలా చేతి నిండా ప్రాజెక్టులతో బిజీగా ఉన్నా.. శ్రీముఖి సోషల్ మీడియాలోనూ తెగ సందడి చేస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే తాజాగా కొన్ని హాట్ ఫొటోలను షేర్ చేసింది. వాటిని మీరు కూడా చూసేయండి మరి!

ఇప్పుడు స్టార్ యాంకర్‌గా వెలుగొందుతోన్న శ్రీముఖి మొదట ‘జులాయి’ అనే సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసింది. ఆ తర్వాత ‘నేను శైలజ’, ‘జెంటిల్‌మెన్’ వంటి చిత్రాల్లో మంచి మంచి పాత్రలను పోషించి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఆ తర్వాత ‘ప్రేమ ఇష్క్ కాదల్’, ‘బాబు బాగా బిజీ’ వంటి సినిమాల్లో హీరోయిన్‌గా నటించింది. కానీ, తర్వాత చాలా కాలం గ్యాప్ తీసుకుంది.

దీప్తి సునైనా హాట్ సెల్ఫీ: స్లీవ్‌లెస్ టాప్‌లో ఎద అందాల ఆరబోత

వరుస సినిమాలతో సత్తా చాటుతోన్న సమయంలోనే శ్రీముఖి ‘అదుర్స్’ అనే షోతో యాంకర్‌గా మారింది. అప్పటి నుంచి ఆమె బుల్లితెరపై తిరుగులేని యాంకర్‌గా వెలుగొందుతోంది. ఇలా తన కెరీర్‌లో ‘అదుర్స్ 2’, ‘మనీ మనీ’, ‘సూపర్ మామ్’, ‘సూపర్ సింగర్’, ‘జోలకటక’, ‘కామెడీ నైట్స్’, ‘బొమ్మ అదిరింది’, ‘పటాస్’ వంటి సక్సెస్‌ఫుల్ షోలను నడిపింది.

ఎన్నో ఏళ్లుగా తెలుగు బుల్లితెరపై హవాను చూపిస్తూ దూసుకుపోతోన్న శ్రీముఖి.. బిగ్ బాస్ మూడో సీజన్ కంటెస్టెంట్‌గా ఎంట్రీ ఇచ్చింది. ఇందులో టైటిల్ ఫేవరెట్‌గా బరిలోకి దిగిన ఆమె.. చక్కగా ఆడినప్పటికీ రన్నరప్‌తో సరిపెట్టుకుంది. అయితే, ఈ షోలో గెలవకున్నా తన క్రేజ్‌ను మాత్రం మరింతగా పెంచుకుంది. అప్పటి నుంచి కెరీర్ పరంగా స్పీడ్ పెంచేసి దూసుకుపోతూ ఉంది.

క్లీవేజ్ షోతో బిగ్ బాస్ లహరి రచ్చ: ఆమె డ్రెస్సు, ఫోజులు చూశారంటే!

ఈ మధ్య కాలంలో శ్రీముఖి ఏ చానెల్‌లో చూసినా కనిపిస్తూనే ఉంటోంది. దాదాపు తెలుగులో ఉన్న అన్ని చానెళ్లలో ఆమె ప్రస్తుతం షోలు, ఈవెంట్లు చేస్తూ ఫుల్ బిజీగా గడుపుతోంది. అదే సమయంలో వరుసగా సినిమాలు కూడా చేస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే గత ఏడాది శ్రీముఖి ‘క్రేజీ అంకుల్స్’, ‘మాస్ట్రో’లో నటించింది. ఇప్పుడు ‘భోళా శంకర్’ సహా పలు చిత్రాలు చేస్తోంది.

ఒకవైపు వరుస సినిమాలు, మరోవైపు చేతి నిండా టీవీ షోలు, ఈవెంట్లతో తీరిక లేకుండా గడుపుతోన్న శ్రీముఖి సోషల్ మీడియాలో కూడా ఎంతో యాక్టివ్‌గా ఉంటోంది. ఇందులో భాగంగా ప్రతిరోజూ ఏదో ఒక పోస్ట్ చేస్తూనే ఉంటోంది. ఈ క్రమంలోనే తనకు, తన కెరీర్‌కు సంబంధించిన విషయాలు, విశేషాలను పంచుకుంటోంది. దీంతో ఈ అమ్మడు తన క్రేజ్‌ను రెట్టింపు చేసుకుంటోంది.

అనసూయ అందాల ఆరబోత: షర్ట్ విప్పేసి.. ప్యాంట్ లేకుండా!

నిన్న మొన్నటి నుంచి కాదు.. చాలా కాలంగా శ్రీముఖి సోషల్ మీడియాలో ఓ రేంజ్‌లో రచ్చ చేస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే అప్పుడప్పుడూ అందాలను కూడా ఆరబోస్తూ మరింత ఫోకస్ అవుతోంది. ఇప్పటికే ఎన్నో రకాలుగా అందాలను ఆరబోస్తూ వచ్చిన ఈ బ్యూటీ.. తన ఒంపుసొంపులతో మాయ చేస్తూ రెచ్చిపోతోంది. తద్వారా నిత్యం వార్తల్లో నిలుస్తూ తెగ హైలైట్ అవుతోంది.

యాంకర్ శ్రీముఖి తాజాగా తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో కొన్ని ఫొటోలను షేర్ చేసింది. అందులో ఆమె షర్ట్ బటన్స్‌ను విప్పేసి మరీ హాట్ ఫోజులు ఇచ్చింది. దీంతో ఈ ఫొటోల్లో ఆమె ఎద అందాలు చూపరులకు విపరీతంగా కనువిందు చేస్తున్నాయి. ఫలితంగా ఈ ఫొటోలకు నెటిజన్ల నుంచి భారీగా రెస్పాన్స్ దక్కుతోంది. దీంతో ఈ పిక్స్ అన్నీ తక్కువ సమయంలోనే వైరల్‌‌గా మారాయి.