నవరాత్రి 2022: దాండియా మరియు గర్బా రాత్రుల కోసం కళ్ళు చెదిరే సాంప్రదాయ లెహంగాలు..

అద్భుతమైన రంగులు, లైట్లు, సంగీతం మరియు మంచి ప్రకంపనలతో తొమ్మిది రోజుల ఉత్సవాలతో, నవరాత్రి ప్రత్యేకత సంతరించుకుంది. దాండియా రాత్రుల గురించి ఆలోచిస్తున్నప్పుడు ముందుగా గుర్తుకు వచ్చేది సాంప్రదాయ లెహంగా చోళీ, చాలా రంగులు మరియు అద్దాల పని, ఈ నవరాత్రిలో మీ రూపాన్ని ప్రదర్శించడానికి ట్రెండీగా మరియు అసాధారణమైనదాన్ని ఎందుకు ప్రయత్నించకూడదు? ఈ మిక్స్ నవరాత్రి లుక్‌లు మీ దుస్తులతో గార్బా మూడ్‌ని మెరుగుపరచడానికి కొత్త ఫ్యాషన్ ట్రెండ్‌లను దృష్టిలో ఉంచుకుని రూపొందించబడ్డాయి.

మీరు సాధారణ ఘాగ్రాను దాటవేయాలనుకుంటే, మీ మిర్రర్డ్ చోలీని డెనిమ్‌తో జత చేయండి మరియు దుపట్టాను ఒక భుజంపై కప్పండి మరియు మరొక చివర చీరలాగా ప్లీట్‌లను టక్ చేయండి. మరింత గ్లామర్ జోడించడానికి, మీ నడుము చుట్టూ బెల్ట్ కట్టుకోండి మరియు రంగురంగుల చెవిపోగులు ధరించండి. నవరాత్రులలో లెహంగాలు ఉత్తమ దుస్తులలో దోషరహిత ఎంపిక. ఈ రోజుల్లో, లెహంగాను ఒక వర్గంలో నిర్వచించలేము. అలాగే, ఇది ఏ శరీర రకానికి అయినా సరిపోయే అత్యుత్తమ భారతీయ దుస్తులలో ఒకటి. మీరు రకరకాల లెహంగాలు ధరించి చాలా అందంగా కనిపించాలనుకుంటే ఈ క్రింది వాటి మీద ఓ లుక్ వేయండి.

అనార్కలి లెహంగా అనేది ఎత్నిక్ డ్రెస్, ఇది ఆల్ టైమ్ ఫేవరెట్ మరియు క్లాసీ నవరాత్రి ఎంపిక. 8 కాళీలు, 16 కాళీలు, 32 కాళీలు వంటి వివిధ రకాలైన కాలిదార్ లెహంగాలో మీకు ఎంత మెరుపు కావాలి? ఇది కాకుండా, గొడుగు శైలి ఫ్లెయిర్‌కు సమానంగా ప్రజాదరణ పొందింది. అనార్కలీ లెహంగా లేదా గొడుగు లెహంగా అన్ని లెహంగాలలో అత్యుత్తమ ఫ్లెయిర్‌ను అందిస్తుంది. అలాగే ఈ స్టైల్ ఎప్పటికీ అవుట్ ఆఫ్ ఫ్యాషన్ కాదు. పండుగ తర్వాత కూడా మీరు దీన్ని ఏ సందర్భంలోనైనా ధరించవచ్చు.

పెప్లమ్ లెహంగాలో భారీ ఎథ్నిక్ ఫ్యాషన్ మూమెంట్ ఉంది. మీరు ట్రెండీగా కనిపించాలనుకుంటే ఇది సరైన ఎంపిక. అలాగే పెప్లమ్ బ్లౌజ్ నడుము వరకు కుట్టించబడి నడుము క్రింద సెక్సీగా ఉంటుంది. ఈ ఫ్లేర్డ్ స్టైల్ గురించి మరింత ప్రత్యేకత ఏమిటంటే ఇది చాలా సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది. దీన్ని ధరించడం వల్ల మీరు హాయిగా ఉంటారు అలాగే పండుగను ఎలాంటి ఇబ్బంది లేకుండా ఆనందిస్తారు.

భారతీయ పండుగలు మరియు దుర్గాపూజ విషయానికి వస్తే, మీరు వేరే విధంగా దుస్తులు ధరించాలని భావిస్తారు. కాబట్టి వివిధ రకాల లెహంగాల కంటే బ్రహ్మాండమైనది ఏదీ లేదు. జాకెట్ స్టైల్ లెహంగా అత్యుత్తమ లెహంగా రకాల్లో ఒకటి. మీరు పూజ లేదా గర్బా మరియు దాండియా రాత్రిలో హాయిగా డ్యాన్స్‌ని మోస్తూ ఆనందించగలిగితే.

లేయర్డ్ లేదా రఫుల్ లెహంగాలు ట్రెండ్‌లో ఎక్కువగా ఉన్నాయి. అలాగే, ఇది లెహంగా చోలీ నిర్వచనాన్ని మార్చింది. ఇది వెస్ట్రన్ గౌను మరియు ఇండియన్ లెహంగా కలయిక. ప్రస్తుతం ఫ్యాషన్ ట్రెండ్ పూర్తిగా మారిపోయింది. స్త్రీలింగ రూపాన్ని ఇవ్వడానికి, మహిళలు రఫిల్డ్ లెహంగా ధరించడానికి ఇష్టపడతారు. అలాగే, మీరు ఈ స్టైల్‌తో రఫ్ఫ్డ్ దుపట్టాను ఎంచుకోవచ్చు.

ఈ రోజుల్లో కుర్తీ శైలి చాలా కొత్త మరియు బహుముఖ శైలి. దీని కోసం మీరు లెహంగాతో కుర్తీని ప్రయత్నించవచ్చు. వాటిలో ఒకటి డిజైన్‌లో బిగ్గరగా ఉండాలి. మీరు సాధారణ కుర్తీని ధరిస్తే, ఖచ్చితంగా అలంకరించబడిన లెహంగాతో వెళ్ళండి. మరియు మీరు హెవీ కుర్తీని ప్రయత్నిస్తే, సాధారణ సాదా లెహంగాను జత చేయండి.

అసమాన లెహంగా ప్యాటర్న్ చాలా ట్రెండీగా ఉంటుంది. ఇది ఖచ్చితమైన ఇండో-వెస్ట్రన్ రూపాన్ని ఇస్తుంది. మీరు దుర్గాపూజకు వెళ్లేందుకు అసమాన లెహంగా శైలి సరైనది. అలాగే, దీనితో మీరు నవరాత్రి తర్వాత ఏదైనా పార్టీ ఫంక్షన్, రిసెప్షన్, సంగీత్ లేదా పెళ్లిలో అద్భుతమైన రూపాన్ని పొందవచ్చు.