Today Rasi Phalalu 23 Sep 2022 : ఈ రోజు ఓ రాశి వారు ఓ చిరస్మరణీయమైన ప్రయాణం చేయబోతున్నారు..అది మీరేనా…

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో శుక్రవారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఈ రోజు మీకు హెచ్చు తగ్గులతో నిండి ఉంటుంది. ఏ చిన్న సమస్య వచ్చినా పట్టించుకోకుండా తప్పు చేయకండి. ఒక చిన్న పొరపాటు మీకు హానికరం అని నిరూపించవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ప్రతికూలంగా కనిపిస్తున్నాయి. ఇంటి సభ్యుల మధ్య వైరం ఏర్పడవచ్చు. ఈరోజు ఇంటి వాతావరణం బాగా ఉండదు. ఆర్థిక కోణం నుండి, ఈ రోజు మిశ్రమ ఫలితాలను ఇస్తుంది. మీ ఆదాయాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని ఖర్చు చేస్తే మంచిది. ఇది కాకుండా, మీరు రుణాలు మరియు అప్పులు తీసుకోకుండా ఉండాలని కూడా సలహా ఇస్తారు. జీతభత్యాలు తమ కష్టానికి తగ్గట్టుగా ఫలితాలు పొందవచ్చు. మరోవైపు, వ్యాపారులు ఈరోజు మంచి ఆర్థిక లాభాలు పొందవచ్చని భావిస్తున్నారు.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:8

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 5 నుండి రాత్రి 8:25 వరకు

పని గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు చాలా కష్టపడినప్పటికీ మంచి ఫలితాలు రాకపోతే, మీరు సరైన దిశలో ప్రయత్నించరు. మీరు మీ సన్నిహితులు మరియు కొంతమంది అనుభవజ్ఞుల నుండి సలహా తీసుకుంటే మంచిది. మీరు కొత్త వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించబోతున్నట్లయితే, మీ మార్గంలో అడ్డంకి ఉండవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో ఒత్తిడి పెరగవచ్చు. ఈరోజు ఇంట్లో గొడవలు జరిగే అవకాశం ఉంది. అటువంటి పరిస్థితిలో, మిమ్మల్ని మీరు నియంత్రించుకోవాలని సూచించారు. డబ్బు పరిస్థితి సాధారణం కంటే మెరుగ్గా ఉంటుంది. మీరు హాబీలు మరియు ఆనందాల కోసం ఎక్కువ డబ్బు ఖర్చు చేయకుండా ఉండాలి. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంతవరకు, ఈరోజు మీరు పంటి నొప్పి గురించి ఫిర్యాదు చేయవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4:20 నుండి 8:55 వరకు

మీ విశ్వాసం పెరుగుతుంది మరియు మీరు ఈ రోజు చాలా సానుకూలంగా ఉంటారు. మీరు ప్రతి సవాలును గొప్ప ధైర్యం మరియు తెలివితో ఎదుర్కొంటారు. మీరు ఉద్యోగం చేస్తే మీ పెండింగ్‌లో ఉన్న పనిని ఈరోజు పూర్తి చేయవచ్చు. మీ మంచి పనితీరు యజమానికి చాలా సంతృప్తిని మరియు సంతోషాన్ని కలిగిస్తుంది. త్వరలో మీరు దాని సరైన ఫలితాన్ని పొందవచ్చు. మరోవైపు ఈరోజు వ్యాపారులకు ఒడిదుడుకులు తప్పలేదు. మీరు మీ వ్యాపార ప్రణాళికలలో కూడా కొన్ని మార్పులు చేయాల్సి రావచ్చు. డబ్బు పరంగా రోజు ఖరీదైనది. అనవసరమైన ఖర్చులు మీ బడ్జెట్‌ను అసమతుల్యం చేస్తాయి. జీవిత భాగస్వామి కొన్ని గొప్ప విజయాలు పొందవచ్చు. ఈ రోజు మీరు మీ ప్రియమైన వారితో అద్భుతమైన సమయాన్ని గడుపుతారు. మీకు కాలేయానికి సంబంధించిన ఏదైనా సమస్య ఉంటే, ఈరోజు అకస్మాత్తుగా మీ సమస్య పెరుగుతుంది.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య:6

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 4 నుండి రాత్రి 9 వరకు

మీ కోసం సుదీర్ఘ ప్రయాణం చేయబోతున్నారు. మీ ప్రయాణం చాలా చిరస్మరణీయంగా ఉంటుంది. డబ్బు పరిస్థితి మెరుగుపడుతుంది. మీ ఆదాయాన్ని పెంచే బలమైన అవకాశం ఉంది. త్వరలో మీ ఆర్థిక సమస్యలన్నీ తీరిపోతాయి. మీరు మీ ఆర్థిక నిర్ణయాలను చాలా జాగ్రత్తగా తీసుకుంటారు. అధికారులు మీకు ఆఫీసులో కష్టమైన పనులను అప్పగించగలరు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు అనేక సమస్యలను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది, కానీ మీరు ఈ పనిని పూర్తి చేయడంలో విజయం సాధిస్తారు. వ్యాపారస్తులు ఈ రోజు తగాదాలకు దూరంగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు, లేకపోతే మీరు ఆర్థికంగా నష్టపోవచ్చు. మీరు స్టాక్‌ను పెంచుకోవాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, మీరు మరికొంత సమయం వేచి ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. జీవిత భాగస్వామి యొక్క దుష్ప్రవర్తన మిమ్మల్ని అసంతృప్తికి గురి చేస్తుంది. ఈరోజు మీ ప్రియమైనవారి ఆరోగ్యంలో ఆకస్మిక క్షీణత ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య:14

అదృష్ట సమయం: 3 PM నుండి 7 PM వరకు

ఈరోజు, కొంతమంది అతిథుల ఆకస్మిక రాక మీ రోజు ప్రణాళికలకు ఆటంకం కలిగించవచ్చు. మీ ముఖ్యమైన పనిలో కొన్ని కూడా అసంపూర్తిగా ఉండే అవకాశం ఉంది. మీ జీవిత భాగస్వామితో మంచి అనుబంధాన్ని కొనసాగించడానికి ప్రయత్నించండి. అనవసర విషయాలపై వాదనలకు దూరంగా ఉండండి. అలాంటివి మీ ఆనందాన్ని మెరుగుపరుస్తాయి. ఆర్థిక పరంగా ఈ రోజు మీకు మంచి రోజుగా ఉంటుంది. మీ బడ్జెట్ కంటే ఎక్కువ ఖర్చు చేయవద్దు, అలాగే ఇతరుల కోరిక మేరకు మీ ఆర్థిక నిర్ణయాలు తీసుకోకుండా ఉండాలని మీకు సలహా ఇవ్వబడింది. మీరు పనికి సంబంధించిన ఏదైనా పనిలో విజయం సాధిస్తే మనస్సు చాలా సంతోషిస్తుంది. ఈ రోజు మీరు చాలా సానుకూలంగా మరియు శక్తివంతంగా ఉంటారు. మీరు త్వరలో కొత్త ప్రారంభాన్ని పొందవచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా రోజు బాగానే ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య: 2

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4 నుండి 9:30 వరకు

ఇంట్లో వాతావరణం చాలా బాగుంటుంది. ఈ రోజు మీరు పెద్దలతో అదనపు సమయం గడపడానికి అవకాశం లభిస్తుంది. మీరు వారి మార్గదర్శకత్వం కూడా పొందుతారు. మీ జీవిత భాగస్వామి మీతో కొంతకాలం కోపంగా ఉంటే, మీ ప్రియమైన వారిని జరుపుకోవడానికి ఈ రోజు అనుకూలమైన రోజు. మీరు వారి కోసం ఏదైనా గొప్పగా ప్లాన్ చేస్తే మంచిది. పని గురించి మాట్లాడుకుంటే ఆఫీసులో బాస్ మూడ్ చాలా బాగుంటుంది. మీకు నచ్చిన ప్రాజెక్ట్‌లో పని చేయడానికి కూడా మీకు అవకాశం ఇవ్వవచ్చు. మీరు కష్టపడి పనిచేస్తే, మీరు త్వరలో పెద్ద పురోగతిని సాధించవచ్చు. వ్యాపారులు ఎలాంటి పన్ను సంబంధిత విషయాల్లో నిర్లక్ష్యం వహించవద్దని సూచించారు. మీరు నష్టాల్లో ఉండవచ్చు. డబ్బు పరిస్థితి బాగుంటుంది. మీ ఆరోగ్య పరంగా, ఎక్కువ టీ, కాఫీలు తీసుకోవడం మానుకోండి.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య: 9

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12:40 నుండి సాయంత్రం 4 గంటల వరకు

ఈ రోజు పని విషయంలో మంచి రోజు అవుతుంది. మీరు ముందుకు సాగడానికి అవకాశం పొందవచ్చు. ఉద్యోగం అయినా, వ్యాపారం అయినా మీ కష్టానికి తగిన ఫలితం దక్కుతుంది. ఇంటి వాతావరణం సానుకూలంగా ఉంటుంది, తల్లిదండ్రుల ప్రేమ మరియు ఆశీర్వాదం కారణంగా మీరు చాలా మంచి అనుభూతి చెందుతారు. మీరు ఒంటరిగా ఉన్నట్లయితే, త్వరలో మీ కోసం మంచి వివాహ ప్రతిపాదన రావచ్చు. డబ్బు పరంగా ఈ రోజు మీకు మంచి రోజు అవుతుంది. ఖర్చులు తగ్గవచ్చు. రోజు రెండవ భాగంలో, మీరు అకస్మాత్తుగా పనికి సంబంధించిన ప్రయాణం చేయవలసి రావచ్చు. మీ ప్రయాణం చాలా ముఖ్యమైనది. అయితే, పనితో పాటు మీ ఆరోగ్యం కూడా అంతే ముఖ్యం. మీరు ఈ విషయాన్ని గుర్తుంచుకోవాలి.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:26

అదృష్ట సమయం: 7 PM నుండి 9:05 PM వరకు

చిన్న చిన్న విషయాలను మీ హృదయంపై పెట్టుకోవడం మానుకోండి, లేకుంటే మీ రోజు పనికిరాని విషయాలలో వృధా కావచ్చు. మీరు శ్రద్ధ వహించాల్సిన అనేక ముఖ్యమైన పనులు ఉన్నాయి. మీరు పని చేస్తుంటే, ఆఫీసులో ఎక్కువగా కబుర్లు చెప్పడం మానుకోండి. ఈరోజు మీ పని ఏదైనా అసంపూర్తిగా మిగిలిపోయినట్లయితే, ఉన్నతాధికారులు కఠిన వైఖరిని అవలంబించవచ్చు. వ్యాపారవేత్తలు పెద్ద లాభాలను సంపాదించడానికి చిన్న లాభాలను విస్మరించవద్దని సలహా ఇస్తారు. తొందరపాటు మీకు హానికరం. డబ్బు విషయంలో రోజు యావరేజ్‌గా ఉంటుంది. మీరు రుణం తీసుకోవాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, ఈ సమయంలో మీరు దానిని నివారించాలని సలహా ఇస్తారు, లేకపోతే భవిష్యత్తులో మీపై చాలా ఒత్తిడి ఉండవచ్చు. ఈరోజు, మెట్లు దిగేటప్పుడు మరియు ఎక్కేటప్పుడు జాగ్రత్తలు తీసుకోండి, లేకపోతే మీరు పడిపోయి గాయపడవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: మెరూన్

అదృష్ట సంఖ్య:25

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 7 నుండి 9:20 వరకు

ఈ రోజు ఉద్యోగస్తులకు చాలా అదృష్టకరమైన రోజు. మీరు ఆఫీసులో కొంత గొప్ప గౌరవాన్ని పొందవచ్చు. అయితే ప్రత్యర్థులతో జాగ్రత్తగా ఉండాలని సూచించారు. అవసరానికి మించి ఎవరినీ నమ్మవద్దు. వ్యాపారవేత్తలు తమ వ్యాపారాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లాలని యోచిస్తున్నట్లయితే, ఈ రోజు మీరు సన్నిహిత మరియు అనుభవజ్ఞుడైన వ్యక్తి యొక్క మద్దతును పొందవచ్చు. త్వరలో మీ ప్రణాళిక ప్రకారం మీ పనులన్నీ పూర్తవుతాయి. ఆర్థిక పరిస్థితి మెరుగుపడే సూచనలు ఉన్నాయి. ఆస్తికి సంబంధించి లాభాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. మీకు అప్పుల భారం ఉంటే, మీరు త్వరగా దాని నుండి బయటపడవచ్చు. వైవాహిక జీవితంలో పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. మీ జీవిత భాగస్వామితో మీ సంబంధంలో మాధుర్యం పెరుగుతుంది. మీ ఆరోగ్యం బాగుంటుంది. ఈరోజు మీకు ఇష్టమైన వంటకాలను ఆస్వాదించే అవకాశం లభిస్తుంది.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 1 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

ఈ రోజు మీరు చాలా ఓపికగా ఉండాలని సూచించారు, ముఖ్యంగా పని విషయంలో, ఈ రోజు సవాలుగా ఉంటుంది. ఎన్ని ప్రయత్నాలు చేసినా మీరు విజయం సాధించకపోవచ్చు. మీ ముఖ్యమైన పనులలో కొన్ని అడ్డంకులు లేదా ఆలస్యం అయ్యే అవకాశం ఉంది. మిమ్మల్ని మీరు విశ్వసించాలి. తొందరపడి ఏ పనీ చేయకు. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఉద్రిక్తంగా ఉండే అవకాశం ఉంది. బయటి వ్యక్తుల జోక్యం వల్ల ఈరోజు ఇంట్లో గొడవలు రావచ్చు. మీ వ్యక్తిగత విషయాలకు ఇతరులను దూరంగా ఉంచడం మంచిది. డబ్బు పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంటుంది. మీరు కొంతకాలంగా నిద్రలేమితో బాధపడుతున్నట్లయితే, మీరు వైద్యులను సంప్రదించాలి, అలాగే మానసికంగా దృఢంగా ఉండటానికి ప్రతిరోజూ ధ్యానం చేయాలి.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:6

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 5 నుండి రాత్రి 8 వరకు

ఈ రోజు శృంగార జీవితంలో కొన్ని సమస్యలు ఉండవచ్చు. మీ మధ్య విభేదాలు పెరగవచ్చు. ఏదైనా నిర్ణయం తీసుకునే ముందు జాగ్రత్తగా ఆలోచించడం మంచిది. ఈ రాశికి చెందిన వివాహితులు కూడా ఈరోజు ప్రతికూల పరిస్థితులను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. జీవిత భాగస్వామి ఆరోగ్యంలో ఆకస్మిక క్షీణత ఉండవచ్చు. మీరు మీ ప్రియమైనవారి గురించి చాలా ఆందోళన చెందుతారు. డబ్బు పరంగా రోజు ఖరీదైనది. ఇది కాకుండా, మీకు నిలిచిపోయిన డబ్బు రాకపోవడం వల్ల కూడా మీరు చాలా సమస్యలను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. మీరు ఆఫీసులో సహోద్యోగులతో మీ ప్రవర్తనను చక్కగా ఉంచుకోవడానికి ప్రయత్నించాలి. అనవసరమైన దూరాలు మీ పనిని కూడా ప్రభావితం చేస్తాయి. వ్యాపారులు మంచి లాభాలు పొందగలరు. మీ ఆరోగ్య పరంగా, మీరు చాలా కాలంగా మీ రొటీన్ చెకప్ చేయకపోతే, ఈ రోజు దానికి మంచి రోజు.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:35

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 6 నుండి 9:55 వరకు

ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు చేసే వారికి ఈ రోజు చాలా ముఖ్యమైన రోజు. మీరు కోరుకున్న బదిలీని పొందవచ్చు. అదే సమయంలో, ప్రైవేట్ ఉద్యోగాలు చేసే వ్యక్తులు కూడా వారి కష్టానికి అనుగుణంగా ఫలితాలను పొందే బలమైన అవకాశం ఉంది. చిన్న వ్యాపారులు ఈరోజు మంచి ఆర్థిక ప్రయోజనాలను పొందుతారు, అలాగే మీరు ప్రభుత్వ పథకాల నుండి కూడా ప్రయోజనం పొందవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో ఆనందం మరియు శాంతి ఉంటుంది. మీ తల్లిదండ్రుల ఆరోగ్యం బాగుండటం వల్ల మీ ఆందోళనలు దూరమవుతాయి. మీరు మీ జీవిత భాగస్వామి కోసం ప్రత్యేకంగా ఏదైనా చేయాలనుకుంటే, ఈ రోజు సరైన రోజు. ఇది మీ సంబంధంలో ప్రేమ మరియు విశ్వాసాన్ని పెంచుతుంది. డబ్బు పరిస్థితి బాగుంటుంది. ఈ రోజు మీరు మీ కోసం చాలా షాపింగ్ మొదలైనవి చేయవచ్చు. ఆరోగ్యం మెరుగుపడగలదు.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:27

అదృష్ట సమయం: 2 PM నుండి 6 PM వరకు