దీప్తి సునైనా హాట్ సెల్ఫీ: స్లీవ్‌లెస్ టాప్‌లో ఎద అందాల ఆరబోత

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చిన తర్వాత ఎవరైనా ఇట్టే ఫేమస్ అయిపోతున్నారు. ఇలా ఈ మధ్య కాలంలోనే తెలుగు రాష్ట్రాలకు చెందిన ఎంతో మంది యువతీ యువకులు ఫుల్ పాపులర్ అయ్యారు. మరీ ముఖ్యంగా చాలా మంది భామలు భారీ స్థాయిలో ఫాలోయింగ్‌ను సొంతం చేసుకున్నారు. అలాంటి వారిలో బిగ్ బాస్ ఫేం దీప్తి సునైనా ఒకరు. యూట్యూబ్‌లో డ్యాన్స్ వీడియోలు, వెబ్ సిరీస్‌లు, ప్రైవేట్ ఆల్బమ్స్‌ చేస్తూ చాలా తక్కువ సమయంలోనే ఎనలేని క్రేజ్‌ను అందుకుంది. అలాగే, షణ్ముఖ్ జస్వంత్‌తో లవ్ ట్రాకుతో మరింత ఫేమస్ అయింది. అంతేకాదు, తరచూ సోషల్ మీడియాలో గ్లామర్ ట్రీట్ కూడా ఇస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే దీప్తి సునైనా తాజాగా ఓ హాట్ సెల్ఫీని షేర్ చేసింది. దాన్ని మీరూ చూసేయండి!

సోషల్ మీడియా పుణ్యమా అని చిన్న వయసులోనే దీప్తి సునైనా సెలెబ్రిటీగా మారిపోయింది. ఇందులో తన అందం, నటన, డ్యాన్స్‌ అప్పుడప్పుడూ హాట్ షోతో మెప్పిస్తోన్న ఈ బ్యూటీ.. భారీ స్థాయిలో ఫాలోయింగ్ సంపాదించుకుంది. మరీ ముఖ్యంగా కొన్ని డ్యాన్స్ వీడియోలు, వెబ్ సిరీస్‌లు ఆమెకు ఎనలేని పేరును తీసుకు వచ్చాయి. దీంతో కుర్రాళ్లకు క్రష్‌గానూ మారిపోయింది.

క్లీవేజ్ షోతో బిగ్ బాస్ లహరి రచ్చ: ఆమె డ్రెస్సు, ఫోజులు చూశారంటే!

ఇంటర్నెట్‌లో సెన్సేషన్‌గా మారిన దీప్తి సునైనాకు బిగ్ బాస్ తెలుగు రెండో సీజన్‌లో పాల్గొనే అవకాశం దక్కింది. అందులో ఆటతో పాటు గొడవలు, గ్లామర్ ట్రీట్‌తో అదరగొట్టింది. అంతేకాదు, తనీష్‌తో చనువుగా ఉంటూ తరచూ వార్తల్లో నిలిచేది. దీంతో అప్పటి వరకూ చాలా మందికి తెలియని ఆమె.. ఈ షోతో క్రేజ్‌ను డబుల్ చేసుకుని మరిన్ని ఆఫర్లతో క్రేజ్‌ను రెట్టింపు చేసుకుంది.

తనదైన అందం, టాలెంట్‌తో ప్రత్యేకమైన ఇమేజ్‌ను సొంతం చేసుకున్న దీప్తి సునైనా.. ప్రముఖ యూట్యూబర్ షణ్ముఖ్‌ జస్వంత్‌తో చాలా కాలం పాటు ప్రేమాయణం సాగించింది. వీళ్లిద్దరూ కలిసి పని చేస్తోన్న సమయంలోనే జంటగా బాగా పాపులర్ అయిపోయారు. అయితే, ఇటీవలే దీప్తి సునైనా అతడికి బ్రేకప్ చెప్పేసింది. అప్పట్లో ఇది పెద్ద హాట్ టాపిక్‌గా మారిపోయింది.

అనసూయ అందాల ఆరబోత: షర్ట్ విప్పేసి.. ప్యాంట్ లేకుండా!

కెరీర్ ఆరంభంలోనే దీప్తి సునైనా వరుసగా వెబ్ సిరీస్‌లు, మ్యూజిక్ ఆల్బమ్స్, డ్యాన్స్ వీడియోలు చేస్తూ వచ్చింది. దీంతో అటు బుల్లితెరపై, ఇటు వెండితెరపై కూడా ఆఫర్లను అందుకుంది. అయితే, కొంత కాలంగా గ్యాప్ తీసుకున్న ఆమె.. ఇప్పుడు కెరీర్‌పై దృష్టి సారిస్తోంది. ఇందులో భాగంగానే కొన్ని ప్రాజెక్టులను కూడా ఓకే చేసేసింది. త్వరలోనే వాటిని కంప్లీట్ చేయనుంది.

తెలుగు రాష్ట్రాల్లో బిగ్ సెలెబ్రిటీగా మారిన దీప్తి సునైనా.. సోషల్ మీడియా వల్లే ఈ రేంజ్‌కు ఎదిగిందన్నది తెలిసిందే. అందుకే అందులో ఎప్పుడూ యాక్టివ్‌గానే ఉంటోంది. ఇందులో భాగంగానే తనకు, తన కెరీర్‌కు సంబంధించిన ఎన్నో విషయాలు, విశేషాలను ఫాలోవర్లతో పంచుకుంటూ ఉంటోంది. అలాగే, తనఫొటోలు, వీడియోలను సైతం వదులుతూ ఫాలోయింగ్ పెంచుకుంటోంది.

యాంకర్ స్రవంతి అందాల ఆరబోత: శృతి మించిన హాట్ షోతో రచ్చ

షణ్ముఖ్‌తో బ్రేకప్ తర్వాత దీప్తి సునైనా సోషల్ మీడియాలో పెద్దగా కనిపించలేదు. కానీ, ఈ మధ్య కాలంలో యమ యాక్టివ్ అయిపోయింది. ఇందులో భాగంగానే ఈ బ్యూటీ కొన్ని హాట్ పిక్‌లను కూడా షేర్ చేస్తోంది. ఇందులో ఎక్కువగా క్లీవేజ్ షో చేస్తూ దిగినవి కూడా ఉంటున్నాయి. దీంతో ఈ అమ్మడు తరచూ నిలవడంతో పాటు తన అందంతో ఇంటర్నెట్‌లో సెన్సేషన్ అవుతోంది.

సోషల్ మీడియా సెన్సేషణ్ దీప్తి సునైనా తాజాగా తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో ఓ హాట్ సెల్ఫీని షేర్ చేసింది. ఇందులో ఆమె స్లీవ్‌లెస్ టాప్ మాత్రమే ధరించి కనిపించింది. ఇందులో ఈ బ్యూటీ క్లీవేజ్ షో చేస్తూ రెచ్చగొడుతోంది. ఫలితంగా ఈ బ్యూటీ ఎద అందాలు కనువిందు చేస్తున్నాయి. దీంతో ఈ ఫొటోకు నెటిజన్ల నుంచి భారీ స్థాయిలో స్పందన దక్కి.. వైరల్ అయిపోయింది.