Today Rasi Phalalu 22 Sep 2022 : ఈ రోజు ఈ రాశి వారు ఖర్చులను తగ్గించుకోకుంటే, అప్పులపాలవుతారు

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో గురువారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఈరోజు ఉద్యోగస్తులకు చాలా శుభ సంకేతం. మీరు మీ కష్టానికి తగ్గట్టుగా ఫలితాలు పొందవచ్చు. కార్యాలయంలో మీ స్థానం బలంగా ఉంటుంది మరియు మీరు కొన్ని కొత్త హక్కులను పొందవచ్చు. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు అకస్మాత్తుగా ప్రమాదకర నిర్ణయం తీసుకోవలసి ఉంటుంది. అయితే, మీరు తీసుకున్న నిర్ణయం సరైన ఫలితాన్ని పొందే అవకాశం ఉంది. మీ పనిలో పెరుగుదల ఉండవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో ఆనందం మరియు శాంతి ఉంటుంది. మీరు కుటుంబ సభ్యుల నుండి మానసిక మద్దతు పొందుతారు. ఆర్థిక విషయాలలో అతి తొందరపాటు మంచిది కాదు. మీరు దీన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకోవడం మంచిది, లేకపోతే నష్టం జరగవచ్చు. ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు కారంగా ఉండే ఆహారాన్ని నివారించాలి.

అదృష్ట రంగు: ముదురు పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:31

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 8:15 నుండి సాయంత్రం 6 గంటల వరకు

కుటుంబ జీవితం సంతోషంగా ఉంటుంది. ఇంటి సభ్యులతో సరదాగా గడిపే అవకాశం లభిస్తుంది. మీరు కొన్ని విలువైన గృహోపకరణాలను కూడా కొనుగోలు చేయవచ్చు. జీవిత భాగస్వామితో సంబంధాలలో సామరస్యం ఉంటుంది. మీరు డబ్బుకు సంబంధించిన ఆందోళనలను వదిలించుకోవచ్చు. మీ ఆదాయాన్ని పెంచే బలమైన అవకాశం ఉంది. పని గురించి మాట్లాడేటప్పుడు, కార్యాలయంలోని ఉన్నతాధికారులు మీ పట్ల కొంచెం అసంతృప్తిగా ఉంటారు. బహుశా పని పట్ల అజాగ్రత్త వారి మానసిక స్థితిని పాడు చేస్తుంది. మీరు మీ పనిపై పూర్తి శ్రద్ధ వహించి తప్పులు చేయకుండా ఉంటే మంచిది. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు మంచి లాభాలను పొందుతారు, ముఖ్యంగా మీ పని ఎలక్ట్రానిక్స్‌కు సంబంధించినది అయితే, మీరు మంచి ఆర్డర్‌ను పొందే అవకాశం ఉంది. ఆరోగ్య పరంగా ఈ రోజు మీకు మంచి రోజు అవుతుంది.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 9

అదృష్ట సమయం: 3 PM నుండి 7 PM వరకు

మీరు విద్యార్థి అయితే ఈ రోజు మీకు చాలా అదృష్టంగా ఉంటుంది. మీకు ఇష్టమైన కాలేజీలో అడ్మిషన్ పొందవచ్చు లేదా స్కాలర్‌షిప్ కూడా పొందవచ్చు. ఇదంతా మీ కష్టానికి ఫలితం. పని గురించి మాట్లాడుతూ, పని చేసే వ్యక్తులకు ఈ రోజు చాలా బిజీగా ఉంటుంది. మీరు చాలా అలసిపోయినట్లు అనిపించవచ్చు. అదే సమయంలో, వ్యాపారానికి సంబంధించిన వ్యక్తుల సులభంగా పూర్తి చేసే పనిలో కూడా అడ్డంకులు ఉండవచ్చు. మీరు తొందరపాటు మరియు భయాందోళనలకు దూరంగా ఉండాలని సూచించారు. మీ జీవిత భాగస్వామితో వాగ్వాదాలకు దూరంగా ఉండాలని మీకు సలహా ఇస్తారు. డబ్బు పరిస్థితి మెరుగుపడుతుంది. మీరు మీ ఆరోగ్య పరంగా, మీరు చాలా బలహీనంగా భావిస్తారు. మీరు మీ ఆహారం మరియు పానీయాల పట్ల శ్రద్ధ వహిస్తే, అలాగే తగినంత విశ్రాంతి తీసుకుంటే మంచిది.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4:15 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

వైవాహిక జీవితంలో పరిస్థితి అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు మీ జీవిత భాగస్వామితో ఎక్కువ సమయం గడపాలనుకుంటున్నారు. మీరు మీకు ఇష్టమైన ప్రదేశానికి నడక కోసం కూడా వెళ్ళవచ్చు. శృంగార జీవితంలో స్థిరత్వం ఉంటుంది. మీ భాగస్వామితో మీ సంబంధం బలంగా ఉంటుంది. మీరు మీ సంబంధాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లాలనుకుంటే, మీ భాగస్వామితో మాట్లాడటానికి ఈ రోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది. డబ్బు పరంగా రోజు ఖరీదైనది. మీ మంచి తారలు దానిని పెద్ద సమస్యగా భావించనప్పటికీ. పని గురించి మాట్లాడుకుంటే, ఉద్యోగస్తుల రోజు సాధారణంగా ఉంటుంది. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు లాభాలను పొందగలరు. డబ్బు లేకపోవడంతో ఆగిపోయిన మీ పని ఏదైనా ఈరోజు పూర్తవుతుంది. మీకు ఏదైనా కడుపు సంబంధిత సమస్య ఉంటే, ఈ రోజు మీ సమస్య పెరుగుతుంది.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:35

అదృష్ట సమయం: 2:30 PM నుండి 6 PM వరకు

మీరు ఉద్యోగం చేసి ఉన్నత పదవిని పొందాలనుకుంటే, మీరు మరింత కష్టపడాలి. చిన్న చిన్న పనులు కూడా జాగ్రత్తగా చేయండి. ఇది కాకుండా, మీరు అదనపు బాధ్యతలను స్వీకరించడానికి కూడా సిద్ధంగా ఉండాలి. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు మంచి లాభాలను పొందవచ్చు. మీరు ఒక పెద్ద ఒప్పందం చేయబోతున్నట్లయితే, మీ మార్గంలో ఒక అడ్డంకి ఉండవచ్చు. మీరు పెద్దగా ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేనప్పటికీ, త్వరలో మీ సమస్య పరిష్కరించబడుతుంది మరియు మీ పని సాఫీగా సాగుతుంది. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు సాధారణంగా ఉంటాయి. పెద్దల భావాలను గౌరవించాలి. మీ ఆరోగ్య పరంగా, మీకు తలనొప్పి సమస్య ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 8:35 నుండి సాయంత్రం 7 గంటల వరకు

మీరు ఏవైనా పెద్ద ఆందోళనల నుండి ఉపశమనం పొందవచ్చు మరియు మీరు మానసికంగా మెరుగ్గా ఉంటారు. మీ ప్రియమైనవారి మానసిక మద్దతు కారణంగా మీ ఆత్మవిశ్వాసం కూడా పెరుగుతుంది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు ఇటీవల కొత్త ఉద్యోగంలో చేరినట్లయితే, మీరు కార్యాలయంలో మీ మంచి పనితీరుకు చాలా ప్రశంసలు పొందుతారు. బాస్ మీతో చాలా సంతృప్తి చెందుతారు. మరోవైపు, వ్యాపారవేత్తలు పెట్టుబడి పెట్టడానికి మంచి అవకాశాన్ని పొందవచ్చు. మీరు మీ వ్యాపారాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, త్వరలో మీరు మంచి అవకాశాన్ని పొందవచ్చు. రోజు డబ్బు పరంగా మిశ్రమంగా ఉంటుంది. బహిరంగ హృదయంతో ఖర్చు చేయడం మానుకోండి. ఆరోగ్యం విషయంలో ఏమాత్రం అజాగ్రత్తగా ఉండకండి.

అదృష్ట రంగు: ముదురు ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య:4

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 5 నుండి రాత్రి 8:30 వరకు

ఈరోజు మీకు మిశ్రమ ఫలితాలను ఇస్తుంది. పెరుగుతున్న ఖర్చుల కారణంగా మీ బడ్జెట్ అసమతుల్యత కావచ్చు. మీరు భవిష్యత్తు గురించి కూడా ఆందోళన చెందుతారు. మీరు ఎక్కువగా చింతించకుండా ఉంటారు. మీ సమస్య నిర్ణీత సమయంలో ఖచ్చితంగా పరిష్కరించబడుతుంది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు ఉద్యోగస్తులకు చాలా శుభదినం. మీ పనులన్నీ సజావుగా పూర్తవుతాయి, అలాగే మీకు మంచి అవకాశం కూడా లభిస్తుంది. రవాణా, ఆస్తి, దిగుమతి ఎగుమతి మొదలైన వాటికి సంబంధించిన వ్యక్తులు ఈ రోజు ఆశించిన ఫలితాలను పొందవచ్చు. ఇంటి వాతావరణం ప్రశాంతంగా ఉంటుంది. మీ జీవిత భాగస్వామితో ఎక్కువ సమయం గడపండి. ఆరోగ్య అజాగ్రత్త మంచిది కాదు. మీకు తీవ్రమైన వ్యాధి ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: క్రీమ్

అదృష్ట సంఖ్య:18

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 3 నుండి రాత్రి 9 వరకు

గతాన్ని స్మరించుకోవడం వల్ల మనసు సంతోషంగా ఉంటుంది. ఈరోజు మీరు మానసికంగా చాలా బలహీనంగా ఉంటారు. అయితే, పాత విషయాలను మరచిపోయి, మీరు కొత్తదాన్ని ప్రారంభించాలి. ఈ సమయం మీకు చాలా ముఖ్యమైనది, కాబట్టి అనవసరమైన విషయాలపై వృధా చేయకండి. మీరు పనికి సంబంధించిన ప్రయత్నాలలో విజయం పొందవచ్చు, ప్రత్యేకించి ఉద్యోగస్తులు చాలా కాలంగా ప్రమోషన్ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నట్లయితే, ఈ రోజు మీరు మీ ప్రమోషన్ లేఖను పొందవచ్చు. భాగస్వామ్య వ్యాపారాలు చేసే వ్యక్తులకు పనుల్లో ఆటంకాలు తొలగిపోతాయి. మీ భాగస్వామితో మీ అనుబంధం కూడా మెరుగుపడవచ్చు. మీ ఆర్థిక స్థితిని బలోపేతం చేసే సంకేతాలు ఉన్నాయి. డబ్బుకు సంబంధించిన ఏదైనా ముఖ్యమైన పని ఈరోజు పూర్తవుతుంది. ఆరోగ్యంగా ఉండాలంటే ప్రతికూల ఆలోచనలకు దూరంగా ఉండాలని సూచించారు.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య:4

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 6 నుండి రాత్రి 11 వరకు

మీరు వ్యాపారవేత్త అయితే మరియు మీరు ఈరోజు పెట్టుబడి పెట్టినట్లయితే, భవిష్యత్తులో సరైన ఫలితాలను పొందే బలమైన అవకాశం ఉంది. పనికి సంబంధించిన ఏదైనా పెద్ద సమస్య పరిష్కారం కారణంగా మీ ఆందోళనలు తొలగిపోతాయి. జీతాలు తీసుకునేవారు ఆఫీసులో ఆవేశానికి గురికాకుండా చూసుకోవాలని సూచించారు. మీరు చేసే పనిలో ఉన్నతాధికారులు తప్పులు దొర్లితే మీ తప్పులను మనసుతో అంగీకరించాలి. వైవాహిక జీవితంలో పరిస్థితులు ఉద్రిక్తంగా ఉండే అవకాశం ఉంది. జీవిత భాగస్వామి మీపై ఆధిపత్యం చెలాయించడానికి ప్రయత్నించవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు చాలా తెలివిగా వ్యవహరించాలని సూచించారు. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంటుంది. కోపం మరియు ఒత్తిడి కారణంగా మీ ఆరోగ్యం క్షీణించవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:37

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 6:25 నుండి 10 వరకు

మీరు విద్యార్థి అయితే, మీ చదువులో ఏదైనా ఆటంకం ఉంటే, ఈ రోజు మీ సమస్య ఉపాధ్యాయులు మరియు పెద్దల సహాయంతో పరిష్కరించబడుతుంది. శ్రద్ధగా చదువుకోగలుగుతారు. పని పరంగా ఈరోజు మీకు మంచి సంకేతం కాదు. ఉద్యోగమైనా, వ్యాపారమైనా, మీ కష్టానికి తగిన ఫలితాలు రాకపోవడంతో తీవ్ర నిరాశకు గురవుతారు. అయితే, మీరు ఎలాంటి తొందరపాటుకు దూరంగా ఉండాలి. కుటుంబ జీవితంలో ఆనందం మరియు శాంతి ఉంటుంది. ఇంటి పెద్దలు మీకు మార్గనిర్దేశం చేయగలరు. జీవిత భాగస్వామితో బంధం బలంగా ఉంటుంది. మీ మధ్య ప్రేమ మరింతగా పెరగాలి. మీరు మీ ఆదాయాన్ని పెంచుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నట్లయితే, ఈరోజు మీరు కొన్ని శుభవార్తలను అందుకుంటారు. ఆరోగ్యం విషయంలో రోజు సగటుగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య:7

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 2 నుండి రాత్రి 9 వరకు

ఇంట్లో లేదా పనిలో మీరు మీ కోపాన్ని అదుపులో ఉంచుకోవాలని సలహా ఇస్తారు. మీ అదుపులేని కోపం ఈరోజు మిమ్మల్ని ఇబ్బందుల్లోకి నెట్టేస్తుంది. ఇది మీ సంబంధాలపై చెడు ప్రభావాన్ని చూపుతుంది, అలాగే మీ ఇమేజ్ కూడా చెడిపోవచ్చు. మీరు ఉద్యోగం చేస్తే, కార్యాలయంలోని సహోద్యోగుల పనిలో పెద్దగా జోక్యం చేసుకోకండి, అలాగే వారి లోపాలను కనుగొనకుండా ఉండండి. వ్యాపారులు ఈరోజు మిశ్రమ లాభాలను పొందుతారు. మీరు అనుభవజ్ఞుడైన వ్యక్తి నుండి కొన్ని మంచి సలహాలను పొందవచ్చు, అది భవిష్యత్తులో మీకు చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బాగానే ఉంటుంది. ఇతరులను ఆకట్టుకోవడానికి ఎక్కువ ఖర్చు చేయకండి, అలాగే మీ ఆర్థిక ప్రణాళికలకు సంబంధించిన విషయాలను ప్రచారం చేయకుండా ఉండండి. మీ ఆరోగ్యం బలహీనంగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య:11

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 4:40 నుండి రాత్రి 10:05 వరకు

ఈ రోజు డబ్బు పరంగా చాలా ఖరీదైనది. అకస్మాత్తుగా పెద్ద ఖర్చు ఉండవచ్చు. మీరు మీ పెరుగుతున్న ఖర్చులను నియంత్రించాలి, లేకుంటే మీరు అప్పుల భారం పడవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో కొంత ఒడిదుడుకులు ఎదురవుతాయి. మీకు కొంతమంది కుటుంబ సభ్యులతో వాగ్వాదం ఉండవచ్చు. మీ సంబంధాన్ని దెబ్బతీసే కోపంతో ఏమీ మాట్లాడకండి. మీరు మీ ప్రియమైనవారి భావాలను గౌరవించాలి. ఆఫీసులో ఆకస్మికంగా పని భారం పెరగవచ్చు. అయితే, మీ కృషి మరియు అవగాహనతో, మీరు అన్ని పనులను సకాలంలో పూర్తి చేయగలుగుతారు. మీరు వ్యాపారస్తులైతే ఈరోజు మీకు మంచి లాభాలు వచ్చే అవకాశం ఉంటుంది. ఈ రోజు ఆరోగ్యం పరంగా మెరుగ్గా ఉంటుందని నిరూపించవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:13

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4 నుండి మధ్యాహ్నం 12:45 వరకు