ఈ Vodafone Idea ప్లాన్‌తో 3 నెల‌ల పాటు Disney+ Hotstar ఉచితం!

      

|                                                                                            Published: Thursday, September 22, 2022, 9:25 [IST]                                 

భారతదేశంలో మూడవ అతిపెద్ద టెలికాం ఆపరేటర్ అయిన Vodafone Idea (Vi), త‌మ వినియోగదారుల‌నే కాకుండా, కొత్త వారిని ఆక‌ర్షించేందుకు ఎప్ప‌టిక‌ప్పుడు కొత్త ప్లాన్ల‌ను విడుద‌ల చేస్తుంది. అయితే, ఈ టెలికాం నుంచి OTT (ఓవర్-ది-టాప్) ప్రయోజనాలతో కూడిన అనేక ప్రీపెయిడ్ ప్లాన్‌లు కూడా వినియోగ‌దారుల కోసం అందుబాటులో ఉన్నాయి. ప్రస్తుతం, మ‌నం ఈ టెల్కో నుంచి చాలా త‌క్కువ ధ‌ర‌లో OTT ప్రేమికులకు స‌రిగ్గా స‌రిపోయే ఓ ప్లాన్‌ను ప‌రిశీలిద్దాం.

ఈ Vodafone Idea ప్లాన్‌తో 3 నెల‌ల పాటు Disney+ Hotstar ఉచితం!వీఐ రూ.399 తో అతి త‌క్కువ ధ‌ర‌లో డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ స‌బ్‌స్క్రిప్ష‌న్‌ను అందిస్తోంది. ఎవ‌రైనా హాట్‌స్టార్ వేదిక‌గా టీవీ షోలు, లేదా స్పోర్ట్స్ టోర్నమెంట్లు చూడాల‌నుకుంటే.. అలాంటి వారికి ఈ టెల్కో నుంచి అందుబాటులో ఉన్న ఈ రూ.399 ప్లాన్ గొప్ప ఎంపిక. మీరు కూడా ఈ డిస్నీ హాట్‌స్టార్ క‌లిగిన ప్లాన్ కోసం వెతుకుతున్న‌ట్ల‌యితే ఇది మీకు స‌రిపోతుంది. ఇప్పుడు ఈ ప్లాన్ కు సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాల‌ను మ‌నం తెలుసుకుందాం.

ఈ Vodafone Idea ప్లాన్‌తో 3 నెల‌ల పాటు Disney+ Hotstar ఉచితం!

వోడాఫోన్ ఐడియా రూ.399 ప్రీపెయిడ్ ప్లాన్:

Vodafone Idea యొక్క రూ.399 ప్రీపెయిడ్ ప్లాన్ వినియోగదారులకు అనేక ప్ర‌యోజ‌నాలు ల‌భిస్తున్నాయి. ఈ ప్లాన్ రీఛార్జీ చేసుకోవ‌డం ద్వారా యూజ‌ర్ల‌కు కంపెనీ రోజువారీ 2.5GB డేటాను అందిస్తుంది. అంతేకాకుండా, ఈ ప్లాన్‌తో, వినియోగదారులు అపరిమిత వాయిస్ కాలింగ్, 100 SMS/రోజు మరియు Vi Hero అన్‌లిమిటెడ్ ప్రయోజనాలను పొందుతారు. అద‌నంగా, ఈ ప్లాన్‌తో పాటుగా OTT ప్రయోజనాలు కూడా చేకూర‌నున్నాయి.

ఈ ప్లాన్ రీఛార్జీ చేసుకోవ‌డం ద్వారా మూడు నెలల పాటు డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ మొబైల్ స‌బ్‌స్క్రిప్ష‌న్ ల‌భిస్తుంది. అంతేకాకుండా, Vi Movies & TV VIP. Vi Hero అన్‌లిమిటెడ్ ప్రయోజనాలలో Binge All Night, Weekend Data Rollover మరియు Data Delights వంటివి ఉన్నాయి. ఈ ప్లాన్ మొత్తం 28 రోజుల వాలిడిటీని కలిగి ఉంటుంది.

ఈ ప్లాన్‌తో అందించబడిన డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ సబ్‌స్క్రిప్షన్‌తో, కస్టమర్‌లు తమకు ఇష్టమైన షోలు మరియు సినిమాలను OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో మూడు నెలల పాటు చూడవచ్చు. ఒకవేళ మీరు Vi ఒక సంవత్సరం డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ సబ్‌స్క్రిప్షన్ సేవ‌లు పొందాల‌నుకుంటే, రూ.499 ప్లాన్‌కు వెళ్ల‌వ‌చ్చు. రూ.399 ప్లాన్‌తో పోలిస్తే మీకు వంద రూపాయ‌లు ఎక్కువ అవుతుంది. కానీ మిగ‌తా ప్రయోజనాలు సేమ్ ఉంటాయి. (ఈ ప్లాన్ 2GB రోజువారీ డేటాను అందిస్తుంది).

ఈ Vodafone Idea ప్లాన్‌తో 3 నెల‌ల పాటు Disney+ Hotstar ఉచితం!అదేవిధంగా, రిలయన్స్ జియో నుంచి 3 నెల‌ల ఫ్రీ హాట్‌స్టార్ స‌బ్‌స్క్రిప్ష‌న్ ప్లాన్ గురించి కూడా తెలుసుకుందాం:

రూ.583 ప్రీపెయిడ్ ప్లాన్:

రిలయన్స్ జియో యొక్క రూ.583 ప్రీపెయిడ్ ప్లాన్ అపరిమిత వాయిస్ కాలింగ్ మరియు 100 SMS/రోజు ప్రయోజనాలతో వస్తుంది. దీనితో పాటు, వినియోగదారులు 1.5GB రోజువారీ FUP (న్యాయమైన-వినియోగ-విధానం) డేటాను పొందుతారు. ఈ ప్లాన్ మొత్తం 56 క్యాలెండర్ రోజుల చెల్లుబాటును కలిగి ఉంటుంది కాబట్టి, వినియోగదారులు మొత్తం 84GB డేటాను పొందుతారు. అదనపు ప్రయోజనాల విషయానికొస్తే.. ఎటువంటి అదనపు ఖర్చు లేకుండా 90 రోజులకు రూ.149 విలువైన Disney+ Hotstar మొబైల్ సబ్‌స్క్రిప్షన్‌ను కూడా కలిగి ఉంది. Jio కూడా JioCinema, JioSecurity, JioCloud మరియు JioCinemaతో సహా దాని అప్లికేషన్‌ల సూట్‌కు యాక్సెస్‌ను అందిస్తుంది.

రోజువారీ FUP డేటా వినియోగించిన తర్వాత, వినియోగదారులకు నెట్‌ వేగం 64 Kbpsకి పడిపోతుంది. మూడు నెలల పాటు ఎలాంటి అదనపు డ‌బ్బు చెల్లించకుండానే డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ మొబైల్ సబ్‌స్క్రిప్షన్‌ను ఉచితంగా పొందాలనుకునే జియో కస్టమర్‌లకు ఈ ప్లాన్ మంచి ఎంపిక. ఈ ప్లాన్‌తో అందించే రోజువారీ డేటా చాలా మంది భారతీయులకు సరిపోతుంది. హై-స్పీడ్ డేటా అయిపోయిన ఒక రోజు ఉంటే, వినియోగదారులు Jio అందించిన 4G డేటా వోచర్‌లతో కూడా రీఛార్జ్ చేసుకోవచ్చు, ఇది కేవలం రూ.15తో ప్రారంభమవుతుంది.

ప్రస్తుతం జియో ఆఫర్‌లో డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ అందిస్తున్న మొబైల్ ప్రీపెయిడ్ ప్లాన్ ఇదొక్క‌టే ఏం కాదు. మీరు జియో వెబ్‌సైట్ లేదా మొబైల్ యాప్‌కి వెళితే, డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ మొబైల్, అలాగే డిస్నీ+ హాట్‌స్టార్ ప్రీమియం యొక్క OTT ప్రయోజనంతో కూడిన మొత్తం ప్రీపెయిడ్ ప్లాన్‌ల జాబితాను మీరు చూడ‌వ‌చ్చు.

   Best Mobiles in India

Samsung Galaxy S21 FE 5G                                     54,999

OPPO Reno7 Pro 5G                                     36,599

Xiaomi 11T Pro 5G                                     39,999

Vivo V23 Pro 5G                                     38,990

Apple iPhone 13 Pro Max                                     1,29,900

Vivo X70 Pro Plus                                     79,990

OPPO Reno6 Pro 5G                                     38,900

Redmi Note 10 Pro Max                                     18,999

Motorola Moto G60                                     19,300

Xiaomi Mi 11 Ultra                                     69,999

Apple iPhone 13                                 79,900

Samsung Galaxy S22 Ultra                                  1,09,999

Apple iPhone 13 Pro                                 1,19,900

Samsung Galaxy A32                                  21,999

Apple iPhone 13 Pro Max                                 1,29,900

Samsung Galaxy A12                                  12,999

OnePlus 9                                 44,999

Redmi Note 10 Pro                                 15,999

Redmi 9A                                  7,332

Vivo S1 Pro                                 17,091

OPPO F21s Pro                                                           29,999                    

Realme C30s                                                           7,999                    

Realme Narzo 50i Prime                                                           8,999                    

Huawei Mate 50E                                                           45,835                    

Huawei Mate 50 Pro                                                           77,935                    

Motorola Edge 30 Fusion                                                           48,030                    

Motorola Edge 30 Neo                                                           29,616                    

Huawei Mate 50                                                           57,999                    

Vivo Y22                                                           12,670                    

Sony Xperia 5 IV                                                           79,470                    

English summary

Vodafone Idea offers free Desney+Hotstar subscription with this plan Rs.399                           

Story first published: Thursday, September 22, 2022, 9:25 [IST]