Today Rasi Phalalu: ఈ రోజు కర్కాటక రాశికి చాలా శుభదినం.ఒకరంగా చెప్పాలంటే అన్ని రకాలుగా అదృష్ట వరించబోతుంది

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో మంగళ వారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఉద్యోగస్తులు ఏదైనా పని సంబంధిత సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్నట్లయితే, ఈ రోజు ఉన్నతాధికారులతో మాట్లాడటానికి అనుకూలమైన రోజు. మీ ఈ సమస్యకు మీరు పరిష్కారం కనుగొనే అవకాశం ఉంది. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు ఏదైనా కష్టంగా ఉన్న పనిని పూర్తి చేయడానికి ఈరోజు కొంచెం కష్టపడాల్సి ఉంటుంది. ఈ రోజు మీకు చాలా ఖరీదైనది. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. ఇంటి సభ్యుల మధ్య ప్రేమ, ఐక్యత ఉంటుంది. తండ్రితో మీ అనుబంధం మరింత బలపడుతుంది. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంతవరకు, ఈరోజు మీకు కొన్ని పొట్ట సంబంధిత సమస్యలు ఉండవచ్చు. మీరు కూర్చొని నిరంతరం పని చేయకుండా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. ఇది కాకుండా, మీరు భారీ వస్తువులను ఎత్తడం కూడా నివారించాలి.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య: 3

అదృష్ట సమయం: 3:30 PM నుండి 6:55 PM వరకు

కార్యాలయంలో ఒక ముఖ్యమైన సమావేశానికి ఆహ్వానం ఉండవచ్చు. బాస్‌తో పనికి సంబంధించిన చర్చలు జరగవచ్చు. ఈరోజు బాస్ కూడా మీ సూచనలకు చాలా ప్రాముఖ్యత ఇస్తారు, ఇది మీ విశ్వాసాన్ని పెంచుతుంది. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు వారి శ్రమకు తగ్గట్టుగా ఫలితాలు పొందుతారు. మీరు ఇటీవల ఏదైనా పెట్టుబడి పెట్టినట్లయితే, మీరు దాని నుండి రెట్టింపు ప్రయోజనం పొందవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో కొంత ఒడిదుడుకులు ఎదురవుతాయి. తోబుట్టువులతో సంబంధాలు చెడిపోయే అవకాశం ఉంది. మీరు కోపం మరియు తొందరపాటుకు దూరంగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. ఆర్థిక పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంటుంది. మీరు మీ బడ్జెట్‌ను దృష్టిలో ఉంచుకుని మాత్రమే ఖర్చు చేస్తారు. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంత వరకు, అధిక కోపం మరియు ఒత్తిడి మీ ఆరోగ్యానికి మంచిది కాదు.

అదృష్ట రంగు: స్కై బ్లూ

అదృష్ట సంఖ్య:28

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 2 వరకు

మీరు మీ తండ్రి వ్యాపారంతో సంబంధం కలిగి ఉంటే, ఈ రోజు మీకు చాలా ముఖ్యమైన రోజు. మీ అవగాహన మరియు కృషి బలంతో, మీరు గొప్ప విజయాన్ని సాధించగలరు. మీ ప్రియమైన వారు మీ గురించి చాలా గర్వంగా భావిస్తారు. ఉద్యోగస్తులు ఈ రోజు కార్యాలయంలో జాగ్రత్తగా ఉండాలని సూచించారు. పని పట్ల నిర్లక్ష్యంగా ఉండకండి. ఈరోజు బాస్ మీ పనిని అకస్మాత్తుగా సమీక్షించవచ్చు. మీరు ఆర్థిక రంగంలో ఆశించిన ఫలితాలను పొందవచ్చు. మీరు మీ ఆదాయాన్ని పెంచుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తే, మీరు విజయం సాధించే అవకాశం ఉంది. ఆరోగ్య సంబంధిత సమస్యలు తొలగిపోతాయి మరియు మీరు ఈ రోజు చాలా మంచి అనుభూతి చెందుతారు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య: 28

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 9 నుండి 11 వరకు

ఈ రోజు మీకు చాలా శుభదినం. మీరు ఉద్యోగానికి సంబంధించిన ప్రయాణాలు చేస్తే మీరు ఆశించిన ఫలితాన్ని పొందవచ్చు. మీ ప్రయాణం చాలా ఆహ్లాదకరంగా ఉంటుంది. ఉద్యోగస్తులు కార్యాలయంలో వారి మంచి పనితీరుకు చాలా ప్రశంసలు పొందవచ్చు. ఈ రోజు బాస్ మీ పట్ల చాలా సంతోషంగా మరియు సంతృప్తిగా ఉంటారు. సహోద్యోగుల మధ్య కూడా మీ స్థానం చాలా బలంగా ఉంటుంది. అదే సమయంలో, వ్యాపారానికి సంబంధించిన వ్యక్తుల ఆర్థిక పరిస్థితిలో బూమ్ సంకేతాలు ఉన్నాయి. మీ జీవిత భాగస్వామితో మాట్లాడేటప్పుడు మీ మాటలను చాలా జాగ్రత్తగా ఉపయోగించండి. మీ తప్పుడు మాట మీ మధ్య దూరానికి కారణం కావచ్చు. డబ్బు పరంగా ఈ రోజు మీకు మంచి రోజు అని రుజువు చేస్తుంది. ఫిట్‌గా, చురుగ్గా ఉండాలంటే క్రీడల్లో పాల్గొనాలి.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12 నుండి 3 గంటల వరకు

ఈ రోజు మీకు సాధారణ రోజుగా ఉంటుంది. ఉద్యోగం చేస్తే ఆఫీసులో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉండాలని సూచించారు. బద్ధకం మరియు సోమరితనం మానుకోండి. ఈ రోజు మీ పనిని అసంపూర్తిగా ఉంచవద్దు. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు తమ కష్టానికి తగిన ఫలితాలను పొందకపోవడం వల్ల కొంత నిరాశకు గురవుతారు. అయితే, వ్యాపారం అటువంటి హెచ్చు తగ్గులకు లోబడి ఉంటుంది, కాబట్టి మీరు సానుకూలంగా ఉండాలి. ఇంటి వాతావరణం ప్రశాంతంగా ఉంటుంది

మీరు మీ పాత ఆస్తిలో దేనినైనా విక్రయించాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, మీ పెద్దలు మరియు సన్నిహితులను సంప్రదించిన తర్వాత మాత్రమే మీరు మీ అడుగు ముందుకు వేయాలి. తొందరపాటు హానికరమని నిరూపించవచ్చు. డబ్బు పరిస్థితి బాగానే ఉంటుంది. మీ ఆరోగ్యం విషయానికొస్తే, మీరు ప్రతిరోజూ యోగా మరియు ధ్యానం చేయాలి.

అదృష్ట రంగు: ముదురు పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:18

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 1 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

ఈరోజు వ్యాపారులకు కష్టతరమైన రోజు. త్వరితగతిన లాభాలను ఆర్జించే క్రమంలో ఏదైనా ముఖ్యమైన వ్యాపార నిర్ణయం తీసుకోకుండా ఉండాలని, లేకుంటే మీరు ఇబ్బందుల్లో పడవచ్చు. ఉద్యోగస్తులకు ఈరోజు చాలా రద్దీగా ఉంటుంది. బాస్ చాలా చెడ్డ మూడ్‌లో ఉంటాడు, అలాగే మీకు ఒకేసారి అనేక బాధ్యతలను కూడా ఇవ్వగలడు. మీరు దీని కోసం ముందుగానే సిద్ధంగా ఉండటం మంచిది. మీ కృషి రాబోయే రోజుల్లో మీకు పురోగతికి కొత్త మార్గాలను తెరుస్తుంది. డబ్బు పరంగా రోజు బాగానే ఉంటుంది. ఏదైనా పెద్ద ఆర్థిక లావాదేవీలు చేయడానికి ఈ రోజు మంచి రోజు కాదు. వ్యక్తిగత జీవితం గురించి మాట్లాడుతూ, మీ తోబుట్టువులతో మంచి సంబంధాలను కొనసాగించడానికి ప్రయత్నించండి. మీ ఆరోగ్య పరంగా, ఈ రోజు మీరు చాలా అలసిపోయినట్లు అనిపించవచ్చు, అలాగే మీరు శరీరంలోని ఏ భాగానైనా నొప్పితో బాధపడతారు.

అదృష్ట రంగు: క్రీమ్

అదృష్ట సంఖ్య: 5

అదృష్ట సమయం: 6:15 PM నుండి 9 PM వరకు

మీరు ఉద్యోగంతో మీ స్వంత చిన్న వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించాలనుకుంటే, ఈ రోజు మీకు చాలా మంచి సంకేతం ఇస్తోంది. మీ ప్రణాళిక ముందుకు సాగుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. మీరు సన్నిహితుల మద్దతు పొందవచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. ఈ రోజు ఇంటి సభ్యులతో చాలా సంతోషంగా గడుపుతారు. తల్లిదండ్రులు మీతో చాలా సంతోషంగా ఉంటారు. జీవిత భాగస్వామితో సంబంధాలలో మంచి సామరస్యం ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు మీ ప్రియమైన వారితో అదనపు సమయం గడపడానికి అవకాశం ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు వారికి మంచి బహుమతిని కూడా కొనుగోలు చేయవచ్చు. డబ్బు పరిస్థితి మెరుగుపడే బలమైన అవకాశం ఉంది. నిలిచిపోయిన డబ్బును తిరిగి పొందవచ్చు. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంత వరకు, మీకు జలుబు, జలుబు, దగ్గు మొదలైన సమస్యలు ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య: 5

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12 నుండి రాత్రి 9 వరకు

మీరు ఉద్యోగం చేస్తే, ఈ రోజు మీకు చాలా అదృష్టకరమైన రోజు. మీరు ప్రమోషన్ పొందవచ్చు, అలాగే మీ ఆదాయం పెరుగుతుంది, అయినప్పటికీ మీరు అహం వంటి ప్రతికూల భావాలకు దూరంగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. ఇతరులతో తప్పుగా ప్రవర్తించడం మానుకోండి. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు ఆర్థికంగా నష్టపోవాల్సి రావచ్చు. గతంలో ఏ తప్పుడు నిర్ణయం తీసుకున్నా దాని పర్యవసానాలను మీరు భరించాల్సి ఉంటుంది. కళ్లు మూసుకుని ఎవరినీ నమ్మకుండా ఉంటే మంచిది. కుటుంబ జీవితం ఆనందంగా ఉంటుంది. మీరు అవివాహితులైతే, ఈ రోజు ఇంట్లో మీ వివాహం గురించి చర్చ జరుగుతుంది. ఆరోగ్యం పట్ల నిర్లక్ష్యం మంచిది కాదు, ముఖ్యంగా మీకు ఇప్పటికే ఏదైనా వ్యాధి ఉన్నట్లయితే, మీరు ఎప్పటికప్పుడు వైద్యుడిని సంప్రదించాలి.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 9

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 7:20 నుండి మధ్యాహ్నం 3 వరకు

మీరు ఈ రోజు బిజీ షెడ్యూల్ కారణంగా చాలా అలసిపోయినట్లు మరియు భారంగా అనిపించవచ్చు. మీరు పని చేస్తే, ఆఫీసులో పని ఒత్తిడి మిమ్మల్ని ఇబ్బంది పెడుతుంది. మీరు మీపై దృష్టి పెట్టడానికి మీరు పని నుండి విరామం తీసుకోవాలి. దీనితో మీరు చాలా రిఫ్రెష్‌గా ఉంటారు మరియు మీరు కొత్త ప్రారంభాన్ని కూడా ప్రారంభించవచ్చు. వ్యాపారస్తులు మిశ్రమ లాభాలు పొందగలరు. వ్యక్తిగత జీవితం గురించి మాట్లాడటం, జీవిత భాగస్వామితో విభేదాలు తీవ్రమయ్యే అవకాశం ఉంది. మీ ప్రియమైన వ్యక్తి యొక్క అజాగ్రత్త వైఖరి మిమ్మల్ని అసంతృప్తికి గురి చేస్తుంది. డబ్బు విషయంలో కూడా మీ మధ్య గొడవలు రావచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు తెలివిగా వ్యవహరించాలి. కోపం మరియు గొడవలు పరిస్థితిని మరింత దిగజార్చవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య: 12

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి సాయంత్రం 7 వరకు

మీ మంచి మాటలు మరియు గుణాలు ఎంతో ప్రశంసించబడతాయి. ఇల్లు లేదా పని స్థలం కావచ్చు, ఈ రోజు మీరు అందరి హృదయాలను గెలుచుకోవడంలో విజయం సాధిస్తారు. కార్యాలయంలో మీ మంచి పనితీరు కారణంగా, మీరు కొంత గొప్ప గౌరవాన్ని పొందవచ్చు. మీరు ఉన్నత స్థానాన్ని పొందవచ్చు. మీరు ప్రభుత్వ ఉద్యోగం కోసం ప్రయత్నిస్తున్నట్లయితే, మీరు మీ కష్టానికి తగిన ఫలితాలను పొందే అవకాశం ఉంది. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తుల ఆర్థిక స్థితి బలపడుతుంది. మీరు ఈరోజు పెద్ద ఒప్పందం చేసుకోవచ్చు. కుటుంబ జీవితం ఆనందంగా ఉంటుంది. ఈరోజు మీరు కుటుంబంతో చాలా సరదాగా గడుపుతారు. మీరు మీ తల్లిదండ్రుల ఆశీస్సులు పొందుతారు. డబ్బుకు సంబంధించిన ఆందోళనలు తీరుతాయి. మీకు డబ్బు రావచ్చు. మీ ఆరోగ్యం బాగుంటుంది. మీరు చాలా రిఫ్రెష్‌గా మరియు శక్తివంతంగా ఉంటారు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య: 16

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 7:15 నుండి మధ్యాహ్నం 2:05 వరకు

మీరు కొన్ని రోజులు పని చేయాలని భావించకపోతే, ఈ రోజు మంచి రోజు అని నిరూపించవచ్చు. మీరు పాత విషయాలన్నింటినీ మరచిపోయి కొత్తదాన్ని ప్రారంభించడానికి ప్రయత్నిస్తారు. ఇందులో మీరు కూడా విజయం సాధించే అవకాశం ఉంది. ఉద్యోగస్తులు ఉద్యోగాలు మారాలనుకుంటే, కొత్త ఉద్యోగం కోసం వెతకడానికి ఈ రోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది. మీకు మంచి అవకాశం లభించవచ్చు. మరోవైపు, వ్యాపారానికి సంబంధించిన వ్యక్తుల పనిలో పేపర్ సమస్య ఉంటే, ఈ రోజు మీ సమస్య పరిష్కరించబడుతుంది. ఇంటి వాతావరణంలో మెరుగుదల ఉండవచ్చు. ఈరోజు మీరు కుటుంబ సభ్యులతో ఎక్కువ సమయం గడుపుతారు. మీరు ఇంటి పెద్దల నుండి కొన్ని మంచి సలహాలను కూడా పొందవచ్చు. డబ్బు విషయంలో అజాగ్రత్తగా ఉండకండి, లేకుంటే మీరు పెద్ద నష్టాన్ని చవిచూడవచ్చు. ఆరోగ్యం విషయంలో రోజు సగటుగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య:7

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 7:45 నుండి మధ్యాహ్నం 12 గంటల వరకు

ఈ రోజు కుటుంబం మరియు స్నేహితులతో అద్భుతమైన రోజుగా ఉంటుంది. చాలా రోజుల తర్వాత మీరు మీ కోసం తగినంత సమయాన్ని పొందవచ్చు. ఆఫీసులో పనిభారం తగ్గే అవకాశం ఉంది. ఉన్నత అధికారులు మరియు సహోద్యోగులతో మీ సాన్నిహిత్యం మెరుగుపడవచ్చు, భాగస్వామ్యంతో వ్యాపారం చేసే వ్యక్తులకు ఈ రోజు కష్టతరమైన రోజు. ఆర్డర్ చేతికి వెళ్లడం వల్ల మీరు భారీ నష్టాలను చవిచూడవచ్చు. డబ్బు పరంగా రోజు ఖరీదైనది. మీ ఆదాయం కంటే ఎక్కువ ఖర్చు చేయడం తప్పు చేయవద్దు, లేకపోతే మీరు భవిష్యత్తులో చాలా పశ్చాత్తాపపడవలసి ఉంటుంది. ఈ రోజు ఆరోగ్య పరంగా హెచ్చు తగ్గులతో కూడి ఉంటుంది. మానసిక ఒత్తిడి పెరగవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: మెరూన్

అదృష్ట సంఖ్య: 14

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 4:20 నుండి మధ్యాహ్నం 12 గంటల వరకు