Weekly Horoscope : ఈ వారం మీ రాశి ఫలాలు సెప్టెంబర్ 18 నుండి సెప్టెంబర్ 24వ తేదీ వరకు..

ప్రతి వారం ప్రారంభం కాగానే, ఈ వారం ఎలా ఉంటుందో తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తి అందరిలో నెలకొంది. కొత్త ప్రాజెక్టులు, విద్య, విదేశీ ప్రయాణం, ఆర్థికం, ఆస్తి- అంతస్తు, లాభం- శుభకృత నామ సంవత్సర దక్షిణాయన వర్షూరి, భాద్రపద మాస శుక్లపక్షం.

శుభకృత నామ సంవత్సర దక్షిణాయన సంవత్సర కాలం, భాద్రపద మాసం శుక్లపక్షం.

ఈ వారం వృశ్చికం, ధనుస్సు, మకరం మరియు కుంభరాశిలలో చంద్రుని సంచారం ఉంటుంది.

17.09.2022న కన్యారాశిలోకి రవి ప్రవేశం

వారపు సూచన: 18.09.2022 నుండి 24.09.2022 వరకు

ఈ వారం డబ్బు పరంగా మీకు మంచిదని నిరూపించవచ్చు. మీరు అదనపు ఆదాయ వనరుగా మారే అవకాశం ఉంది. ఈ కాలంలో, మీరు డబ్బుకు సంబంధించిన చింతలను వదిలించుకోవచ్చు. వారం చివరిలో, మీరు ఏదైనా పాత కుటుంబ రుణాన్ని క్లియర్ చేయగలరు. కుటుంబ జీవితం ఆనందంగా ఉంటుంది. ఈ సమయంలో మీరు మీ కుటుంబ సభ్యులతో ఎక్కువ సమయం గడిపే అవకాశం ఉంటుంది. వారం మధ్యలో మీరు స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి షాపింగ్ మొదలైనవాటికి కూడా వెళ్ళవచ్చు. పని గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ వారం రిటైల్ వ్యాపారులకు చాలా లాభదాయకంగా ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. ఈ కాలంలో మీరు మంచి ఆర్థిక లాభాలను పొందవచ్చు. ఉపాధి కూలీల కష్టాలు పెరుగుతున్నాయి. మీ ఉద్యోగం తాత్కాలికంగా ఉంటే, ఈ కాలంలో మీరు కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఆరోగ్య పరంగా ఈ వారం మీకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 24

అదృష్ట దినం: శుక్రవారం

వ్యాపారవేత్తలు ఈ కాలంలో వారి తెలివితేటలు మరియు వివేకం యొక్క బలంతో ప్రత్యర్థులను ఓడించడమే కాకుండా, మీరు పెద్ద ఆర్థిక ప్రయోజనాలను కూడా పొందగలరు. మీరు మీ వ్యాపార ప్రణాళికలలో కొన్ని మార్పులు కూడా చేయవచ్చు. మీరు కొత్త పనిని ప్రారంభించబోతున్నట్లయితే, మీ మార్గంలో వచ్చే అడ్డంకులు తొలగిపోతాయి. జీతభత్యాలకు ఆఫీసులో తమ ప్రతిభను కనబరచడానికి మంచి అవకాశం లభిస్తుంది. మీరు ఈ అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకోగలిగితే, త్వరలో మీరు ఉన్నత స్థానాన్ని పొందవచ్చు. డబ్బు విషయంలో ఈ సమయం మీకు ప్రత్యేకంగా ఉండదు. ఖర్చులు పెరగడం వల్ల బడ్జెట్‌లో అసమతుల్యత ఏర్పడుతుంది. ఇది కాకుండా, మీరు బ్యాంకు నుండి రుణం తీసుకున్నట్లయితే, దాని వాయిదాల చెల్లింపులో మీరు అజాగ్రత్తగా ఉండకూడదు. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఉద్రిక్తంగా ఉండే అవకాశం ఉంది. ఇంట్లో డబ్బు విషయంలో గొడవలు రావచ్చు. సోదరులతో మీ అనుబంధం క్షీణించవచ్చు. ఈ సమయంలో, మీ మానసిక ఒత్తిడి పెరుగుతుంది, ఇది మీ శారీరక ఆరోగ్యంపై కూడా చెడు ప్రభావాన్ని చూపుతుంది.

అదృష్ట రంగు: మెరూన్

అదృష్ట సంఖ్య: 22

అదృష్ట దినం: సోమవారం

ఆకస్మిక పనిభారం పెరగవచ్చు. మీ వ్యక్తిగత మరియు వృత్తి జీవితాన్ని సమతుల్యం చేసుకోవడంలో మీరు చాలా ఇబ్బందులను ఎదుర్కోవచ్చు. ముందుగా మీ పని గురించి మాట్లాడుకుందాం, మీరు ఉద్యోగం చేస్తే, ఆఫీసులో పెండింగ్ పని కారణంగా మీరు చాలా కష్టపడవలసి ఉంటుంది. ఈ సమయంలో, బాస్ వైఖరి కూడా చాలా కఠినంగా ఉంటుంది. మీరు మీ పనిపై పూర్తి దృష్టి పెడితే మంచిది. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు నిలిచిపోయిన ఒప్పందాన్ని పూర్తి చేయడానికి చాలా పరుగులు చేయాల్సి ఉంటుంది. ఈ సమయంలో మీరు పనికి సంబంధించిన ప్రయాణాలకు కూడా వెళ్ళవలసి ఉంటుంది. ఈ వారం డబ్బు పరంగా మిశ్రమ ఫలితాలను ఇస్తుంది. మీ ఆదాయం బాగానే ఉంటుంది కానీ ఖర్చుల భారం పెరగడం వల్ల పొదుపు చేసే అవకాశం ఉండదు. జీవిత భాగస్వామి యొక్క దుష్ప్రవర్తన మిమ్మల్ని అసంతృప్తికి గురి చేస్తుంది. ఈ కాలంలో మీరు మానసికంగా చాలా బలహీనంగా ఉంటారు. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంత వరకు, మీ ఆరోగ్యం బలహీనంగా ఉంటుంది. మీరు మీపై కూడా దృష్టి పెట్టాలి.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య: 4

అదృష్ట దినం: శనివారం

మీరు ఈ సమయంలో ప్రయాణాలు చేస్తే, మీరు చాలా జాగ్రత్తగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. అకస్మాత్తుగా మీ ఆరోగ్యం క్షీణించవచ్చు లేదా మీ వస్తువులు కూడా దొంగిలించబడవచ్చు. మీరు అజాగ్రత్తకు దూరంగా ఉండటం మంచిది. పని విషయానికొస్తే, ఈ ఏడు రోజులు మీకు హెచ్చు తగ్గులతో నిండి ఉంటాయి. వ్యాపారస్తులు అనవసరంగా పరుగులు పెట్టాల్సి రావచ్చు. ఇది కాకుండా, మీ ఏదైనా ముఖ్యమైన పనిలో న్యాయపరమైన అడ్డంకులు ఏర్పడే అవకాశం ఉంది. ఉద్యోగం చేస్తున్న వ్యక్తులు కార్యాలయంలోని ఉన్నతాధికారుల అసంతృప్తిని ఎదుర్కోవలసి రావచ్చు. మీరు చాలా ఒత్తిడిని అనుభవిస్తారు. వారం చివరిలో, మీరు ఒకేసారి అనేక పనులను పరిష్కరించవలసి ఉంటుంది. తొందరపడి ఏ పనీ చేయకపోవడమే మంచిది. ఈ కాలంలో మీకు కొంతమంది కుటుంబ సభ్యులతో వివాదం ఉండవచ్చు. మిమ్మల్ని మీరు నియంత్రించుకోవాలని సూచించారు. కోపం మరియు అహంకారం మానుకోండి. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంటుంది. ప్రదర్శించడం మానుకోండి. మీరు ఇప్పుడు పొదుపుపై ​​ఎంత ఎక్కువ దృష్టి సారిస్తే, మీ భవిష్యత్తు అంత సురక్షితంగా ఉంటుంది. ఇప్పటికే మీ ఆరోగ్యం సరిగ్గా లేకుంటే, నిర్లక్ష్యం కారణంగా, ఈ కాలంలో మీ ఆరోగ్యంలో భారీ క్షీణత ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య: 6

అదృష్ట దినం: సోమవారం

వైవాహిక జీవితంలో పరిస్థితులు ఒడిదుడుకులతో నిండి ఉండే అవకాశం ఉంది. మీ జీవిత భాగస్వామి యొక్క భావాలను నిర్లక్ష్యం చేయవద్దు. వారి సంతోషాన్ని కూడా మీరు చూసుకోవాలి. మీరు పెళ్లికానివారు మరియు ప్రేమ వివాహం చేసుకోవాలనుకుంటే, మీ కుటుంబ సభ్యులతో మాట్లాడటానికి ఈ సమయం సరైనది. మీ బంధం ఆమోదం తీసుకోవచ్చు. ఈ వారం డబ్బు పరంగా చాలా అదృష్టవంతంగా ఉంటుంది. మీరు అదనపు డబ్బు సంపాదించడానికి మంచి అవకాశాన్ని పొందవచ్చు. ఈ సమయంలో, మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బలపడుతుంది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, ఉద్యోగాలు చేసే వ్యక్తులు కార్యాలయంలో గొప్ప గౌరవాన్ని పొందవచ్చు, ముఖ్యంగా మీరు ప్రభుత్వ ఉద్యోగం చేస్తే, ఈ సమయం మీకు చాలా ముఖ్యమైనది. భాగస్వామ్యంతో వ్యాపారం చేసే వ్యక్తులు మంచి లాభాలను పొందుతారు. వారం చివరిలో మీకు పెద్ద ఆర్డర్ వచ్చే అవకాశం ఉంది. ఆరోగ్య పరంగా ఈ సమయం మీకు మిశ్రమంగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 14

అదృష్ట దినం: గురువారం

కుటుంబ జీవితంలో సంతోషం ఉంటుంది. ఇంటి సభ్యుల మధ్య ప్రేమ, ఐక్యత ఉంటుంది. ఈ సమయంలో సోదరులు లేదా సోదరి నుండి కొన్ని శుభవార్తలు అందుకుంటారు. జీవిత భాగస్వామితో సంబంధాలలో సామరస్యం ఉంటుంది. మీరు కష్టాల్లో మీ ప్రియమైన వ్యక్తి నుండి పూర్తి మద్దతు పొందుతారు. ఈ కాలంలో మీరు మీ ప్రియమైన వారి నుండి విలువైన బహుమతిని కూడా పొందవచ్చు. పని గురించి మాట్లాడుతూ, కార్యాలయ వాతావరణం చాలా బాగుంటుంది మరియు మీరు పని చేయడంలో చాలా ఆనందాన్ని అనుభవిస్తారు. ఈ సమయంలో, మీరు బాస్ నుండి పనికి సంబంధించిన కొన్ని మంచి సలహాలను కూడా పొందుతారు. మీరు ఉద్యోగానికి సంబంధించి విదేశాలకు వెళ్లే అవకాశాన్ని కూడా పొందవచ్చు. వ్యాపారానికి సంబంధించిన వ్యక్తుల యొక్క ఏదైనా ప్రధాన సమస్య పరిష్కరించబడుతుంది మరియు మీ కష్టం పని పూర్తవుతుంది. ఈ సమయంలో మీరు కొత్త పనిని ప్రారంభించడానికి కూడా ప్లాన్ చేసుకోవచ్చు. డబ్బు పరిస్థితి బాగుంటుంది. సౌకర్యాలు పెరగవచ్చు. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంతవరకు, మంచి ఆరోగ్యాన్ని ఆస్వాదించడానికి, మీరు మీ దినచర్యను నిర్వహించాలి, అలాగే ఆహారం మరియు పానీయాలలో అజాగ్రత్తను నివారించాలి.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 8

అదృష్ట దినం: మంగళవారం

ప్రేమ విషయంలో ఈ వారం మీకు వివాదాస్పదంగా ఉంటుంది. భాగస్వామితో విభేదాలు తీవ్రమవుతాయి. మీ మధ్య విడిపోయే అవకాశం కూడా ఉంది. ఇప్పుడే తొందరపడి అడుగు వేయకపోవడమే మంచిది. మీరు వివాహం చేసుకుంటే, మీ వైవాహిక జీవితంలో విభేదాలు ఉండవచ్చు. మీ జీవిత భాగస్వామిని అనవసరంగా అనుమానించడం మానుకోండి. ఇలాంటివి మీ మధ్య దూరాన్ని పెంచుతాయి. మీరు మీ ప్రియమైన వారిని అర్థం చేసుకోవడానికి ప్రయత్నించాలి. పని గురించి మాట్లాడటం, అది ఉద్యోగమైనా, వ్యాపారమైనా ప్రతికూల పరిస్థితులను ఎదుర్కోవలసి రావచ్చు. కార్యాలయంలో కష్టపడి పనిచేసినప్పటికీ, మీరు మంచి ఫలితాలను పొందలేరు. ఈ సమయంలో మీ విశ్వాసం కూడా క్షీణించవచ్చు. మరోవైపు, వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులకు ఆర్థిక నష్టం ఉండవచ్చు. మీరు మోసపోవచ్చు. ఆరోగ్యం దృష్ట్యా ఈ సమయం మీకు మంచిది కాదు, ముఖ్యంగా మీకు గుండె సంబంధిత వ్యాధి ఉన్నట్లయితే, మీరు చాలా జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య: 16

అదృష్ట దినం: బుధవారం

మీరు నిరుద్యోగులైతే, ఈ వారం మీకు చాలా మంచిది. వారం ప్రారంభంలో, మీరు పెద్ద కంపెనీలో ఇంటర్వ్యూకి వెళ్ళవచ్చు. మీరు త్వరలో సానుకూల ఫలితాలను పొందే అవకాశం ఉంది. మరోవైపు, మీరు ఇప్పటికే ఉద్యోగం చేస్తే, మీరు కోరుకున్న బదిలీని పొందవచ్చు లేదా మీరు ఉన్నత పదవిని కూడా పొందవచ్చు. వ్యాపారవేత్తలు వారి సరైన నిర్ణయాలకు మంచి ఫలితాలు పొందుతారు. ఈ వారం మీ పనిలో పెరుగుదల ఉంటుంది. ఏదైనా పాత రుణాన్ని క్లియర్ చేయడంలో మీరు విజయం సాధిస్తారు, కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. మీరు తల్లిదండ్రుల నుండి మానసిక మద్దతు పొందుతారు. మీరు మీ పూర్వీకుల వ్యాపారంతో సంబంధం కలిగి ఉన్నట్లయితే, మీరు మీ తండ్రి సహాయంతో మంచి లాభాలను పొందవచ్చు. వైవాహిక జీవితంలో ఆనందం మరియు శాంతి ఉంటుంది. ఈ సమయం మీ జీవిత భాగస్వామితో చాలా బాగుంటుంది. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బాగుంటుంది. ఈ సమయంలో పెద్ద సమస్య ఉండదు. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంత వరకు, ఈ కాలంలో ఆరోగ్యం మెరుగుపడే సంకేతాలు ఉన్నాయి.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య: 17