Today Rasi Phalalu: ఈ రోజు మిథునరాశి వారు చేసే చిన్నపాటి అజాగ్రత్త వల్ల పెద్ద నష్టం జరిగే అవకాశం ఉంది

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో సోమవారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఈ రోజు డబ్బు పరంగా చాలా ఖరీదైనది. ఆకస్మిక పెద్ద వ్యయం కారణంగా మీ బడ్జెట్ అసమతుల్యత కావచ్చు. ఆలోచించకుండా ఖర్చు చేయకపోవడమే మంచిది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, ఉద్యోగస్తుల రోజు సాధారణంగా ఉంటుంది. అదే సమయంలో, వ్యాపారులు నిలిచిపోయిన పనిని పూర్తి చేయడానికి తీవ్ర ఒత్తిడిని ప్రయోగించవలసి ఉంటుంది. వ్యక్తిగత జీవితంలో పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. ఈ రోజు, మీ జీవిత భాగస్వామితో, మీరు మీకు ఇష్టమైన ప్రదేశానికి నడక కోసం వెళ్ళవచ్చు. రోజు రెండవ భాగంలో మీరు కొన్ని శుభవార్తలను అందుకోవచ్చు. మీ ఆరోగ్యం పరంగా, మీరు బయటి ఆహారానికి దూరంగా ఉండాలి.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య: 9

అదృష్ట సమయం: 12:20 PM నుండి 4 PM వరకు

మీకు ఆఫీసులో సహోద్యోగులతో వాగ్వాదం ఉండవచ్చు. కార్యాలయంలో, మీరు అలాంటి వాటిని నివారించాలి, లేకుంటే అది మీ చిత్రంపై చెడు ప్రభావాన్ని చూపుతుంది. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు పెద్ద కస్టమర్లతో వ్యవహరించే అవకాశాన్ని పొందుతారు. చిల్లర వ్యాపారులకు ఈరోజు చాలా శుభసూచకం. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంటుంది. కుటుంబానికి సంబంధించిన ఏదైనా ముఖ్యమైన నిర్ణయాన్ని మీ పెద్దల సలహా తీసుకున్న తర్వాతనే తీసుకోండి. తొందరపాటు మంచిది కాదు. డబ్బు పరిస్థితి సాధారణం కంటే మెరుగ్గా ఉంటుంది. మీరు మీ కోసం విలువైన వస్తువును కొనుగోలు చేయాలనుకుంటే, ఈ సమయం దానికి తగినది కాదు. ఆరోగ్యం పరంగా రోజు సగటు ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట సమయం: 1:55 PM నుండి 7 PM వరకు

ఈరోజు ఇంటి వాతావరణం బాగా ఉండదు. మీ తల్లిదండ్రులతో మీకు వివాదం ఉండవచ్చు. మీ పెద్దల మాటలను విస్మరించవద్దని మీకు సలహా ఇవ్వబడింది, ఎందుకంటే వారు మీ మంచిని మాత్రమే కోరుకుంటారు. పని గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు అకస్మాత్తుగా కార్యాలయంలో పెద్ద సమస్యను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. మీ చిన్నపాటి అజాగ్రత్త వల్ల పెద్ద నష్టం జరిగే అవకాశం ఉంది. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీకు ఇచ్చిన ముఖ్యమైన బాధ్యత కూడా మీ నుండి తిరిగి తీసుకోబడుతుంది. భవిష్యత్తులో ఇలాంటి పొరపాట్లు చేయకుండా ఉండటం మంచిది. వ్యాపారులకు ఈరోజు సగటు దినంగా ఉంటుంది. మీరు పెద్ద లాభాలను ఆశించినట్లయితే, మీరు నిరాశ చెందవచ్చు. డబ్బు పరంగా, రోజు బాగానే ఉంటుంది. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంత వరకు, మీకు కొన్ని చర్మ సంబంధిత సమస్యలు ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:11

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 1 వరకు

వైవాహిక జీవితంలో పరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. మీరు మీ జీవిత భాగస్వామి నుండి మానసిక మద్దతు పొందుతారు. మీ ప్రియమైనవారి సహాయంతో, ఈ రోజు మీ యొక్క ఏదైనా పెద్ద సమస్య కూడా పరిష్కరించబడుతుంది. మీరు విద్యార్థి అయితే మరియు మీరు ఇటీవల ఏదైనా పరీక్షను ఇచ్చినట్లయితే, మీరు అద్భుతమైన విజయాన్ని పొందే అవకాశం ఉంది. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు ప్రమాదకర నిర్ణయం తీసుకోవలసి ఉంటుంది. భవిష్యత్తులో సరైన ఫలితాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. ఉద్యోగస్తులు ఈరోజు ఆఫీసులో కొత్త విషయాలు నేర్చుకోవచ్చు. మీ పనితీరు పట్ల ఉన్నతాధికారులు సంతృప్తి చెందుతారు. ఆర్థిక విషయాలలో తొందరపడకండి, లేకుంటే మీరు పెద్ద నష్టాన్ని చవిచూడవచ్చు. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంతవరకు, మీకు తలనొప్పి, నిద్రలేమి మొదలైన సమస్యలు ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:22

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 5 నుండి రాత్రి 9 వరకు

వైవాహిక జీవితం సంతోషంగా ఉంటుంది. మీ జీవిత భాగస్వామితో మీ సంబంధం బలపడుతుంది. ఈ రోజు మీ వివాహానికి సంబంధించిన ఏదైనా పాత మంచి జ్ఞాపకాన్ని మరోసారి పునరుద్ధరించవచ్చు. ఈ రోజు డబ్బు పరంగా మిశ్రమంగా ఉంటుంది. మీ ఖర్చులను సరిగ్గా లెక్కించండి. ఇది కాకుండా, మీరు మీ ఆదాయాన్ని పెంచుకోవడానికి కూడా ప్రయత్నించాలి. కార్యాలయంలోని ఉన్నతాధికారులతో మర్యాదపూర్వకంగా వ్యవహరించాలి. మీ తప్పుడు వైఖరి మిమ్మల్ని ఇబ్బందుల్లోకి నెట్టేస్తుంది. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు చర్చకు దూరంగా ఉండాలి, లేకుంటే మీరు చట్టపరమైన వ్యవహారంలో చిక్కుకోవచ్చు, అలాగే మీరు ఆర్థికంగా నష్టపోవచ్చు. ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, మీకు కండరాల ఒత్తిడి లేదా ఎముకలకు సంబంధించిన ఏదైనా సమస్య ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 9:40 నుండి మధ్యాహ్నం 12:25 వరకు

వ్యాపారస్తులు ఆశించిన లాభాలను పొందుతారు. మీరు పనికి సంబంధించి కొన్ని ముఖ్యమైన నిర్ణయాలు కూడా తీసుకోవచ్చు. జీతభత్యాలు ఉన్నవారు ఉన్నత స్థానాన్ని పొందగలరు. కార్యాలయంలోని ఉన్నతాధికారులు మీతో చాలా సంతోషంగా ఉంటారు. డబ్బు విషయంలో ఈరోజు చాలా మంచి సంకేతాలు ఇస్తోంది. మీరు కొన్ని ఆస్తి సంబంధిత ప్రయోజనాలను పొందే అవకాశం ఉంది. కుటుంబ జీవితంలో ఆనందం మరియు శాంతి ఉంటుంది. తల్లిదండ్రుల ఆశీస్సులు మీకు లభిస్తాయి. కొన్ని రోజులుగా మీ తల్లి ఆరోగ్యం బాగాలేకపోతే, ఈరోజు ఆమె ఆరోగ్యంలో పెద్ద మెరుగుదల ఉండవచ్చు. జీవిత భాగస్వామితో సంబంధాలలో సామరస్యం ఉంటుంది. ఈ రోజు మీ ప్రియమైన వ్యక్తి చాలా మంచి మానసిక స్థితిలో ఉంటారు. మీ ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు మీరు చాలా మంచి అనుభూతి చెందుతారు.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 28

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 11 నుండి మధ్యాహ్నం 1 వరకు

మీరు నిరుద్యోగులు మరియు ఉద్యోగం కోసం చూస్తున్నట్లయితే, ఈ రోజు మీరు ఆశించిన ఫలితాన్ని పొందకపోవచ్చు, కానీ సానుకూలంగా ఉండండి మరియు కష్టపడి పని చేస్తూ ఉండండి. త్వరలో మీరు విజయం సాధిస్తారు. మరోవైపు, మీరు ఇప్పటికే పని చేస్తుంటే, ఈ రోజు మీరు కార్యాలయంలో కొన్ని ముఖ్యమైన పనిని పొందవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు చాలా తొందరపాటు మరియు భయాందోళనలకు దూరంగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. ఒక చిన్న పొరపాటు మీకు చాలా నష్టాన్ని కలిగిస్తుంది. వ్యాపారులకు ఈరోజు మంచి రోజుగా ఉంటుంది. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. మీరు పిల్లలతో అద్భుతమైన సమయాన్ని గడుపుతారు. ఈరోజు మీరు వారికి బహుమతులు మొదలైనవాటిని కూడా కొనుగోలు చేయవచ్చు. ఆరోగ్యాన్ని నిర్లక్ష్యం చేయవద్దు.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:7

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12:15 నుండి 3:30 వరకు

ఈరోజు అవసరంలో ఉన్న ఎవరికైనా సహాయం చేసే అవకాశం మీకు లభిస్తే, మీరు తప్పనిసరిగా వారికి సహాయం చేయాలి. బహుశా మీ చిన్న సహాయం ఒకరి పెద్ద సమస్యను పరిష్కరించగలదు. కుటుంబ జీవితంలో సంతోషం వెల్లివిరుస్తుంది. పెద్దల ఆశీస్సులు మీకు లభిస్తాయి. ఈరోజు తండ్రి మీతో చాలా సంతోషంగా ఉంటారు. వ్యాపారం గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు పెద్ద పెట్టుబడి పెట్టాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, మీరు ఖచ్చితంగా కొంతమంది అనుభవజ్ఞులు మరియు మీ సన్నిహితుల నుండి సలహా తీసుకోవాలి. డబ్బు పరంగా ఈ రోజు మీకు ఖరీదైన రోజు. అనవసర ఖర్చులు ఉండవచ్చు. మీ ఆరోగ్యం పరంగా, మీరు కోపం మరియు ఒత్తిడికి దూరంగా ఉండాలి, లేకపోతే ఆరోగ్యం క్షీణించవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: మెరూన్

అదృష్ట సంఖ్య:7

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 2 నుండి 4:20 వరకు

మీరు విదేశాలకు వెళ్లి వృత్తిని సంపాదించుకోవాలనుకుంటే, మీ మార్గంలో వస్తున్న పెద్ద అడ్డంకి తొలగిపోతుంది. మీరు త్వరలో విజయం సాధించవచ్చు. భాగస్వామ్యంతో వ్యాపారం చేసే వ్యక్తులకు ఈ రోజు చాలా అదృష్ట దినం. మీ పనిలో పెరుగుదల ఉంటుంది, అలాగే మీరు నిలిచిపోయిన లాభాలను పొందవచ్చు. మీరు విద్యార్థి అయితే మరియు విద్యకు సంబంధించి ఏదైనా ప్రయత్నం చేస్తున్నట్లయితే, మీరు విజయం సాధించడానికి బలమైన అవకాశం ఉంది. ఆర్థిక పరిస్థితి మెరుగుపడవచ్చు. డబ్బు లేకపోవడంతో ఆగిపోయిన మీ ఏదైనా పనిని కూడా మీరు పూర్తి చేయగలుగుతారు. జీవిత భాగస్వామితో బంధం బలంగా ఉంటుంది. ఈరోజు మీరు భవిష్యత్తు ప్రణాళికలపై కూడా చర్చించుకోవచ్చు. ఆరోగ్యం పరంగా రోజు మరింత సగటుగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ఆకాశం

అదృష్ట సంఖ్య:29

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12 నుండి సాయంత్రం 5:15 వరకు

మీ స్వభావంలో స్వల్ప మార్పు మీ అనేక సమస్యలను పరిష్కరించగలదు. మీరు మీ ప్రియమైనవారితో మీ సంబంధాన్ని బలంగా ఉంచుకోవాలనుకుంటే, చాలా సమతుల్యంగా ఉండండి. మీరు ఏదైనా గురించి ఆందోళన చెందుతుంటే, ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామితో మీ మనసును పంచుకోండి. బహుశా మీరు మీ సమస్యకు పరిష్కారం కనుగొంటారు. మీరు కార్యాలయంలో మంచి ఫలితాలను పొందుతారు. మీ పనితీరు బాగుంటుంది మరియు ఈరోజు ఉన్నతాధికారులు కూడా మీ కృషిని గమనిస్తారు. మనం డబ్బు గురించి మాట్లాడినట్లయితే, ఈ రోజు మంచి రోజు అవుతుంది. మీకు డబ్బు రావచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా రోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య:36

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 2:55 వరకు

ఈ రోజు మీకు ఒత్తిడితో కూడిన రోజు. మీరు చేసే దాదాపు ప్రతి పనిలో అడ్డంకులు ఉంటాయి. ఈరోజు ఆఫీసులో సీనియర్ల నుండి ఒత్తిడి పెరగవచ్చు. ఇది కాకుండా, మీరు తొందరపడి కొన్ని తప్పులు కూడా చేయవచ్చు. ఈరోజు వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు డబ్బు విషయంలో ఎలాంటి రిస్క్ తీసుకోకుండా ఉండవలసి ఉంటుంది, లేకుంటే నష్టం జరగవచ్చు. మీరు మీ కుటుంబ జీవితం గురించి మాట్లాడినట్లయితే, మీరు ఇంట్లో దేనినైనా వ్యతిరేకించవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు చాలా తెలివిగా వ్యవహరించాలి. కోపం పరిస్థితిని మరింత దిగజార్చవచ్చు. డబ్బు స్థానంలో క్షీణత ఉండవచ్చు. ఈ రోజు, మీరు ఇష్టం లేకపోయినా చాలా డబ్బు ఖర్చు చేయవచ్చు. ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు మీ ఆరోగ్యం బలహీనంగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:8

శుభ సమయం: సాయంత్రం 4:35 నుండి 7:20 వరకు

ఈ రోజు మీకు మంచి రోజు అని నిరూపించవచ్చు. కొత్త ప్రణాళికలపై పని ప్రారంభించడానికి సమయం అనుకూలంగా ఉంటుంది. రోజు డబ్బు పరంగా లాభదాయకంగా ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు అదనపు డబ్బు సంపాదించే అవకాశాన్ని పొందవచ్చు. మీ మానసిక మరియు శారీరక ఆరోగ్యం బాగుంటుంది, ఇది మీకు పూర్తి ప్రయోజనాలను ఇస్తుంది. మీరు మీ పనిని రెండు రెట్లు వేగంగా చేస్తారు. వ్యాపారులకు కొంత ఊరట లభిస్తుంది. చిన్నది కానీ మీరు ఆర్థిక ప్రయోజనం పొందవచ్చు. వైవాహిక జీవితం ఆనందంగా ఉంటుంది. మీరు ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామితో ఆనందిస్తారు. విద్యార్థులకు ఈరోజు కష్టతరమైన రోజు. మీ చదువులో కొన్ని అడ్డంకులు ఎదురుకావచ్చు. మేము మీ ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడినట్లయితే, మీ ఆరోగ్యం చాలా బాగుంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ముదురు పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:17