Today Rasi Phalalu: ఈ రోజు కర్కాటక రాశివారు ఇతరులను ఆకట్టుకోవడానికో, వారి పెప్పుకోసమనో ఎక్కువ ఖర్చు చేయకండి.

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో ఆదివారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

ఈ రోజు మంచి ప్రారంభం అవుతుంది. మీరు ఉదయాన్నే కొన్ని శుభవార్తలను అందుకుంటారు. మీరు పెద్ద ఆర్థిక ప్రయోజనాలను పొందే అవకాశాలు ఉన్నాయి. ఈ రోజు డబ్బుకు సంబంధించిన ఆందోళనలు తొలగిపోయి మీరు చాలా సంతోషంగా ఉంటారు. ఉద్యోగాల గురించి మాట్లాడుతూ, ఉద్యోగస్తులకు కార్యాలయంలో ఉన్నతాధికారుల మద్దతు లభిస్తుంది. ఈ రోజు, వారి సహాయంతో, మీ ముఖ్యమైన పని ఏదైనా సకాలంలో పూర్తి అవుతుంది. వ్యాపారులు కూడా ఈరోజు లాభపడే అవకాశం ఉంటుంది. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. ఇంట్లో ఎవరితోనైనా మీకు వివాదం ఉంటే, మీరు చొరవ తీసుకోవాలి. మాట్లాడటం ద్వారా అన్ని అపార్థాలను తొలగించడానికి ప్రయత్నించండి. ఆరోగ్యం పరంగా ఈ రోజు సగటుగా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ఆకుపచ్చ

అదృష్ట సంఖ్య:32

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 6:20 నుండి 11:25 వరకు

జీవిత భాగస్వామితో విభేదాలు తీవ్రమవుతాయి. మీ ప్రియమైనవారి స్వభావంలో ఉగ్రత ఉంటుంది. ఈరోజు మిమ్మల్ని మీరు అదుపులో ఉంచుకుంటే మంచిది. డబ్బు పరంగా ఈ రోజు మీకు మంచి రోజు అని నిరూపించవచ్చు. ఖర్చులు తక్కువగా ఉంటాయి మరియు మీరు ఎక్కువ పొదుపు చేయగలుగుతారు. ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు చేస్తున్న వారు ఈరోజు జాగ్రత్తగా ఉండాలని సూచించారు. పని పట్ల స్వల్ప నిర్లక్ష్యం ఉంటే, మీరు దాని కోసం తప్పు ఫలితాన్ని ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. వ్యాపారస్తులు పెద్ద సవాలును ఎదుర్కోవలసి రావచ్చు. మీ సమస్య తాత్కాలికమే అయినప్పటికీ, ఎక్కువగా చింతించకండి. ఆరోగ్యం గురించి మీ ఆందోళన మరింత తీవ్రమవుతుంది. ఆహారం విషయంలో పూర్తి జాగ్రత్తలు తీసుకుంటే మంచిది. అలాగే అనవసర చింతలకు దూరంగా ఉండండి.

అదృష్ట రంగు: మెరూన్

అదృష్ట సంఖ్య: 9

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 8:45 నుండి మధ్యాహ్నం 2:20 వరకు

కార్యాలయంలోని ఉన్నతాధికారులు మీ పనితీరుపై అసంతృప్తిగా కనిపిస్తారు. మీరు మీ పనిపై పూర్తి శ్రద్ధ వహిస్తే మంచిది, లేకపోతే మీ పురోగతి ఆగిపోవచ్చు. భాగస్వామ్యంతో వ్యాపారం చేసే వ్యక్తులు ఈరోజు ప్రమాదకర నిర్ణయాలకు దూరంగా ఉండాలి. ఇది కాకుండా, మీరు మీ భాగస్వామితో మంచి సంబంధాన్ని కొనసాగించడానికి కూడా ప్రయత్నించాలి. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. మీరు తల్లిదండ్రుల మద్దతు పొందుతారు. అన్నయ్య వల్ల లాభం ఉంటుంది. మీరు వివాహం చేసుకున్నట్లయితే, మీరు మీ జీవిత భాగస్వామి యొక్క భావాలను గౌరవించాలి. వీలైతే, ఈరోజు మీ ప్రియురాలితో ఎక్కువ సమయం గడపడానికి ప్రయత్నించండి మరియు వారు మీకు ఎంత ప్రత్యేకమో వారికి అనిపించేలా చేయండి. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బాగానే ఉంటుంది. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంతవరకు, మీకు కంటికి సంబంధించిన కొన్ని సమస్యలు ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య:4

అదృష్ట సమయం: 2 PM నుండి 5 PM వరకు

ఈరోజు మీరు ఆరాధనలో ఎక్కువ అనుభూతి చెందుతారు. మీరు మతపరమైన స్థలాన్ని కూడా సందర్శించవచ్చు. ఇది కాకుండా, ఇంట్లోనే పూజ పఠనం, భజన లేద భజన కీర్తనలను నిర్వహించండి. ఈ రోజు మీరు అవసరంలో ఉన్నవారికి సహాయం చేసే అవకాశాన్ని కూడా పొందుతారు. జీవిత భాగస్వామితో సంబంధం బలంగా ఉంటుంది మరియు మీ మధ్య ప్రేమ కూడా పెరుగుతుంది. ఈ రోజు మీ ప్రియమైన వారు కూడా మీకు కొన్ని శుభవార్తలు అందిస్తారు. డబ్బు పరంగా రోజు ఖరీదైనది. ఇతరులను ఆకట్టుకోవడానికి మీ పొదుపు కంటే ఎక్కువ ఖర్చు చేయకండి. పని విషయంలో ఈ రోజు మీకు మిశ్రమ రోజుగా ఉంటుంది. పెండింగ్‌లో ఉన్న పనులను వీలైనంత త్వరగా పూర్తి చేసేందుకు ప్రయత్నించాలి. మీ ఆరోగ్యం బాగానే ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:20

అదృష్ట సమయం: సాయంత్రం 4:45 నుండి రాత్రి 8 గంటల వరకు

కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఒడిదుడుకులతో నిండి ఉంటాయి. ఈ రోజు, ఇంటి సభ్యుల ఆరోగ్యం గురించి మీ ఆందోళన పెరుగుతుంది. మీరు డాక్టర్ మరియు ఆసుపత్రికి కూడా పర్యటనలు చేయవలసి ఉంటుంది. మీరు పని చేస్తే, కార్యాలయంలో సహోద్యోగులను విమర్శించడం మానుకోండి. మీరు మీ పనిపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాలి. వ్యాపారస్తులు ఎక్కువ దూరం ప్రయాణించవలసి ఉంటుంది. మీ ప్రయాణం చాలా ముఖ్యమైనది. మీరు మీ వ్యాపారాన్ని విదేశాలలో విస్తరించాలనుకుంటే, మీరు త్వరలో విజయాన్ని పొందవచ్చు. డబ్బు విషయంలో రోజు బాగానే ఉంటుంది. మీ ఆరోగ్య పరంగా, కొన్ని పాత వ్యాధులు బయటపడవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: లేత పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:16

అదృష్ట సమయం: 6 PM నుండి 8:45 PM వరకు

కార్యాలయంలో మీ స్థానం బలంగా ఉంటుంది. మీ మంచి పనితీరు కారణంగా, ఈ రోజు మీరు బాస్‌తో పాటు ఉన్నతాధికారులను ఆకట్టుకోవచ్చు. మీరు ప్రభుత్వ ఉద్యోగం కోసం ప్రయత్నిస్తున్నట్లయితే, మీరు మీ ప్రయత్నాలను వేగవంతం చేయాలి. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులకు ఈ రోజు నెమ్మదిగా ఉంటుంది, ముఖ్యంగా బంగారం మరియు వెండి, ఆస్తి, బట్టలు మొదలైన వాటికి సంబంధించిన పని చేసే వారు నిరాశ చెందుతారు. వ్యక్తిగత జీవితం గురించి మాట్లాడుతూ, పిల్లల మొండి స్వభావం ఈ రోజు మీకు ఇబ్బంది కలిగించవచ్చు. మీరు వాటిని ప్రేమతో వివరించడానికి ప్రయత్నిస్తే మంచిది. చాలా కఠినంగా ఉండటం మానుకోండి. డబ్బు పరిస్థితి సాధారణం కంటే మెరుగ్గా ఉంటుంది. మీ ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంతవరకు, మీరు నిద్రలేమితో బాధపడవచ్చు. ప్రతికూల ఆలోచనలకు దూరంగా ఉండండి.

అదృష్ట రంగు: ముదురు నీలం

అదృష్ట సంఖ్య: 5

అదృష్ట సమయం: 3 PM నుండి 4:20 PM

మీరు మీ వ్యక్తిగత మరియు వృత్తిపరమైన జీవితాల మధ్య సమతుల్యతను పాటించాలి. పనితో పాటు కుటుంబ సభ్యులపై కూడా శ్రద్ధ పెట్టాలి. వీలైతే, మీ బిజీ రొటీన్ నుండి కొంత సమయం కేటాయించండి మరియు ఈ రోజు నుండి కుటుంబ సభ్యులతో గడపండి. ఇది మీ సంబంధంలో ప్రేమ మరియు మాధుర్యాన్ని ఉంచుతుంది. డబ్బు పరంగా ఈ రోజు మీకు సగటు రోజుగా ఉంటుంది. పని గురించి మాట్లాడుతూ, కార్యాలయంలోని ఉన్నతాధికారులతో మీ సమన్వయం మరింత మెరుగ్గా ఉంటుంది. బాస్ మీకు కొన్ని ముఖ్యమైన పనిని అప్పగించినట్లయితే, మీరు చాలా కష్టపడి పని చేస్తారు, ఇది మీకు సరైన ఫలితాలను కూడా ఇస్తుంది. వ్యాపారస్తులకు పెద్ద డీల్ చేసే అవకాశం లభిస్తుంది. ఈరోజు మీ వ్యాపారం బాగా పుంజుకుంటుంది. ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, పెరుగుతున్న పని ఒత్తిడి మిమ్మల్ని అలసిపోయేలా చేస్తుంది.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య: 3

అదృష్ట సమయం: 3:30 PM నుండి 7:55 PM వరకు

ఈ రోజు వ్యాపారులకు కష్టతరమైన రోజు. పనిలో నిదానంగా సాగడం వల్ల చాలా ఇబ్బందులను ఎదుర్కోవలసి వస్తుంది. మీరు డబ్బు గురించి కూడా ఆందోళన చెందుతారు. మీరు క్రెడిట్ లావాదేవీలకు దూరంగా ఉండాలని సూచించారు. జీతం పొందే వ్యక్తులు కార్యాలయంలో ప్రమోషన్ లేఖను పొందవచ్చు, ముఖ్యంగా బ్యాంకింగ్ రంగానికి సంబంధించిన వ్యక్తులు పెద్ద పురోగతిని సాధించగలరు. ధన స్థానములో జంప్ ఉండవచ్చు. మీ ఆదాయం పెరిగే అవకాశం ఉంది. అదేవిధంగా, భవిష్యత్తులో కూడా మీ ఆర్థిక నిర్ణయాలను తెలివిగా తీసుకుంటూ ఉండండి. మీ జీవిత భాగస్వామితో మంచి సమయాన్ని గడపడానికి మీకు అవకాశం ఉంటుంది. ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు నిరంతరం పని చేయకుండా ఉండాలి, లేకపోతే నడుముకు సంబంధించిన సమస్య ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఆకాశం

అదృష్ట సంఖ్య:28

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 2 వరకు

ఫ్యాషన్, మీడియా, రాజకీయాలు మొదలైన వాటికి సంబంధించిన వ్యక్తులకు ఈ రోజు చాలా మంచి సంకేతం ఇస్తుంది. మీరు గొప్ప విజయాన్ని పొందవచ్చు. మీరు విదేశాలకు వెళ్లాలని కలలు కంటూ, దాని కోసం కష్టపడి పనిచేస్తుంటే, ఈ రోజు మీకు చాలా శుభదినం. మీ కృషి సఫలం కావాలి. డబ్బు విషయంలో కూడా బాగానే ఉండే అవకాశం ఉంది. హాబీల కోసం ఎక్కువ డబ్బు ఖర్చు చేయడం మానుకోండి. ఇది కాకుండా, ఈ రోజు డబ్బు సంబంధిత లావాదేవీలు చేయడానికి కూడా మంచి రోజు కాదు. మీ జీవిత భాగస్వామి యొక్క అజాగ్రత్త వైఖరి మీ సమస్యలను పెంచుతుంది. ఈరోజు మీ మధ్య పెద్ద గొడవ రావచ్చు. మీ ఆరోగ్య పరంగా, మీకు గుండెల్లో మంట, మలబద్ధకం వంటి సమస్యలు ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: ఊదా

అదృష్ట సంఖ్య: 28

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 9 నుండి మధ్యాహ్నం 1 గంటల వరకు

మీరు మీ వ్యక్తిగత జీవితంలో కొన్ని ఇబ్బందులను ఎదుర్కోవలసి రావచ్చు. పిల్లల వైపు నుండి బాధలు కలిగే అవకాశం ఉంది. మీరు వారి సంస్థ పట్ల ప్రత్యేక శ్రద్ధ వహించాలి, లేకుంటే వారు తమ లక్ష్యం నుండి తప్పుకోవచ్చు. డబ్బు గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు డబ్బు పొందే మొత్తం మీ కోసం సృష్టించబడుతోంది. మీరు చాలా కాలంగా మీ ఆదాయాన్ని పెంచుకోవాలని ప్రయత్నిస్తుంటే, మీకు బంగారు అవకాశం లభిస్తుంది. పని విషయంలో ఈ రోజు మీకు చాలా బిజీగా ఉంటుంది. మీరు పని చేస్తే, ఆఫీసులో సహోద్యోగి సెలవులో ఉన్నందున మీరు కూడా వారి వాటా పనిని చేయవలసి ఉంటుంది. మీ పనిని శ్రద్ధగా చేయండి. మీరు ఖచ్చితంగా మీ కష్టానికి తగిన ఫలితం పొందుతారు. మరోవైపు, వ్యాపారవేత్తలు ఈ రోజు పనికి సంబంధించిన ప్రయాణం చేయవలసి ఉంటుంది. మీరు డయాబెటిస్‌తో బాధపడుతున్నట్లయితే, ఈరోజు మీ ఆరోగ్యంలో అకస్మాత్తుగా క్షీణత ఉండవచ్చు.

అదృష్ట రంగు: నారింజ

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12 నుండి 3 గంటల వరకు

ఈ రోజు వ్యాపారులకు చాలా లాభదాయకమైన రోజు. మీరు ఆశించిన ఫలితాలతో చాలా సంతోషంగా ఉంటారు మరియు మీ విశ్వాసం కూడా పెరుగుతుంది. మరోవైపు, ఉద్యోగస్తులు కూడా ఈరోజు మంచి విజయాన్ని పొందవచ్చు. మీరు ఆఫీసులో మీ పనులన్నింటినీ వేగంగా పూర్తి చేయగలుగుతారు. కుటుంబ జీవితంలో ఆనందం మరియు శాంతి ఉంటుంది. తల్లిదండ్రులు మీతో చాలా సంతోషంగా ఉంటారు. గృహ బాధ్యతలను నెరవేర్చడంలో మీ ప్రియమైనవారి పూర్తి మద్దతు మీకు లభిస్తుంది. డబ్బు పరిస్థితి బాగుంటుంది. మీరు మీ ప్రియమైన వారి కోసం షాపింగ్ చేయాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, ఈ రోజు వారికి సరైన రోజు. మీ ఆరోగ్యం విషయానికొస్తే, ఈ రోజు ఎటువంటి సమస్య లేదు.

అదృష్ట రంగు: ముదురు పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య:18

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 1 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

మీరు వ్యాపారస్తులైతే మరియు ఈ రోజు పెద్ద ఒప్పందం చేయబోతున్నట్లయితే, మీరు చాలా జాగ్రత్తగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. మాట్లాడేటప్పుడు మీ మాటలను చాలా జాగ్రత్తగా ఉపయోగించండి. మీ జారే నాలుక కారణంగా మీరు బాధపడవచ్చు. ఉద్యోగస్తులకు ఈ రోజు చాలా బిజీగా ఉంటుంది. కార్యాలయంలో సమావేశానికి అకస్మాత్తుగా కాల్ రావచ్చు, అలాగే ఈరోజు మీరు ఒకేసారి అనేక పనులను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. డబ్బు విషయంలో రోజు బాగానే ఉంటుంది. ఈరోజు పిల్లల చదువు విషయంలో మీ ఆందోళన పెరుగుతుంది. మీ జీవిత భాగస్వామితో మీకు వాగ్వాదం ఉండవచ్చు. మీ ప్రియమైన వారిపై ఇతరుల కోపాన్ని బయట పెట్టడం మానుకోండి. మీ ఆరోగ్య పరంగా, మీరు శారీరక సమస్యలను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: క్రీమ్

అదృష్ట సంఖ్య: 5