Latest Posts

Today Rasi Phalalu: ఈ రోజు మీన రాశి వారు ఆలోచించకుండా ఏ ముఖ్యమైన నిర్ణయమూ తీసుకోకండి..

రాశులను బట్టి వారి దిన ఫలాలను తెలుసుకోవాలనే కుతూహలం మనలో చాలా మందికి ఉంటుంది. ముఖ్యంగా ప్రతి ఒక్కరికీ తమ తమ జన్మ రాశిని బట్టి ఈవాళ ఎవరి అదృష్టం ఎలా ఉంటుంది? శ్రీ ‘శుభకృత’ నామ సంవత్సరం, భాద్రపద మాసంలో గురువారం రోజున ఏయే రాశుల వారికి ఏయే విషయాల్లో అనుకూలంగా ఉంటుంది? ఏయే రాశుల వారికి అశుభం కలగవచ్చు? ఏయే రాశుల వారు కొత్త పనులు చేపడితే బాగుంటుంది.

ఏయే రాశుల వారు పనులు వాయిదా వేసుకుంటే మంచిది? ఉద్యోగ ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయా? విద్యార్థులు చదువుల్లో రాణించగలరా? ప్రేమను వ్యక్తపరచడానికి అనుకూలమా? ప్రయాణాలు, విదేశీ పర్యటనలు చేయొచ్చా? వాయిదా వేసుకోవడం మంచిదా? బిజినెస్ పరంగా పెట్టుబడులు పెట్టొచ్చా లేదా? న్యాయపరమైన, కోర్టు వ్యవహారాలు, ఆస్తిపరమైన తగదాలు పట్ల ఎలా ఉండాలి, అదృష్ట సంఖ్య, అదృష్ట రంగు, అదృష్ట సమయం మొదలగు విషయాలు వివరంగా తెలుసుకోవాలంటే తెలుగు బోల్డ్ స్కై అందించే ఈ రోజు దిన ఫలాలను పూర్తిగా చదవండి…

మీ అదృష్టం బలంగా ఉంటుంది మరియు మీరు ఈరోజు మీ ప్రయత్నాలలో విజయం పొందవచ్చు. ఇది వ్యక్తిగత లేదా వృత్తిపరమైన జీవితం కావచ్చు, ఈ రోజు కొన్ని పెద్ద మరియు సానుకూల మార్పులు చూడవచ్చు. మీరు ఉద్యోగం చేస్తే మీ కెరీర్ కొత్త దిశలో పయనిస్తుంది. వ్యాపార సంబంధిత వ్యక్తులు తమ పనిలో ప్రోత్సాహాన్ని పొందవచ్చు. ముఖ్యమైన వ్యాపార నిర్ణయాలు తీసుకోవడానికి రోజు మంచిది. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి సాధారణం కంటే మెరుగ్గా ఉంటుంది. మీరు ఈ విధంగా తెలివిగా వ్యవహరిస్తే, త్వరలో మీరు మీ ఆర్థిక పరిస్థితిలో విజృంభణను చూస్తారు. ఈరోజు మీరు మంచి ఆరోగ్యాన్ని పొందుతారు. మీరు చాలా పాజిటివ్ మరియు ఎనర్జిటిక్ గా ఉంటారు.

అదృష్ట రంగు: మెరూన్

అదృష్ట సంఖ్య:26

అదృష్ట సమయం: 7 PM నుండి 8:45 PM

జీవిత భాగస్వామితో సంబంధాలు మెరుగుపడతాయి. పాత విషయాలన్నీ మరచిపోయి కొత్తదాన్ని ప్రారంభించడానికి ప్రయత్నించండి. వీలైతే, ఈ రోజు ఒకరికొకరు షికారు చేయండి. ఈ రోజు డబ్బు పరంగా మిశ్రమ ఫలితాలను ఇస్తుంది. మీ ఆదాయం బాగానే ఉంటుంది, కానీ పెరుగుదల చూసి, ఖర్చులు కూడా మీ ఒత్తిడిని పెంచుతాయి. మీరు మీ ఖర్చులను సకాలంలో నియంత్రించకపోతే, భవిష్యత్తులో మీరు పెద్ద ఇబ్బందుల్లో పడవచ్చు. మీరు ఆఫీసులో కోపం మరియు తొందరపాటుకు దూరంగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. ఉన్నతాధికారుల సలహాలను పట్టించుకోకుండా తప్పు చేయవద్దు. వ్యాపారస్తులు చాలా కష్టపడవలసి ఉంటుంది, కానీ మీరు మీ శ్రమకు తగిన ఫలితాలను పొందవచ్చు. ఈరోజు మీరు అనవసరంగా పరుగెత్తవలసి రావచ్చు.

అదృష్ట రంగు: బ్రౌన్

అదృష్ట సంఖ్య:19

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 3 నుండి రాత్రి 9 వరకు

తల్లిదండ్రుల ఆశీర్వాదంతో మీ ఏదైనా ముఖ్యమైన పని ఈరోజు పూర్తి అవుతుంది. మనస్సు ఆనందంగా ఉంటుంది మరియు మీరు చింత లేకుండా ఉంటారు. ఈరోజు ఏదైనా పెండింగ్‌లో ఉన్న చట్టపరమైన సమస్య కూడా పరిష్కరించబడుతుంది. అయితే, మీరు దీని కోసం చాలా డబ్బు ఖర్చు చేసే అవకాశం ఉంది. ఆఫీసు వాతావరణం కాస్త వేడిగా ఉంటుంది. బాస్ చాలా బ్యాడ్ మూడ్ లో ఉంటాడు. అటువంటి పరిస్థితిలో, చిన్న పొరపాటు కూడా మీకు హానికరం. మీ పనిని శ్రద్ధగా పూర్తి చేయడానికి ప్రయత్నించండి. వ్యాపారులకు ఈరోజు చాలా శుభసూచకాలను ఇస్తుంది. మీరు మీ అవగాహనతో మంచి లాభాలను ఆర్జించగలరు. ఈ రోజు మీ ఆత్మవిశ్వాసం కూడా పెరుగుతుంది. మీకు గుండె సంబంధిత వ్యాధులు ఉన్నట్లయితే, మీరు ఈరోజు మరింత అప్రమత్తంగా ఉండాలి.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య: 10

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 1:20 వరకు

కర్కాటక రాశి వారు ఈరోజు మంచి ఫలితాలను పొందవచ్చు, ప్రత్యేకించి మీరు ప్రభుత్వ ఉద్యోగానికి సిద్ధమవుతున్నట్లయితే, ఈరోజు మీకు శుభవార్త అందుతుంది. మీ కష్టానికి తగిన ప్రతిఫలం లభిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. వ్యాపారులు పెద్ద ఒప్పందాలు చేసుకునే అవకాశం ఉంటుంది. ఈ రోజు మీరు కొంతమంది కొత్త మరియు ప్రతిష్టాత్మక వ్యక్తులతో కూడా కనెక్ట్ కావచ్చు. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు ఆహ్లాదకరంగా ఉంటాయి. మీరు కుటుంబ సభ్యుల ఆప్యాయత మరియు మద్దతు పొందుతారు. మీ జీవిత భాగస్వామితో మీ మానసిక అనుబంధం పెరుగుతుంది. మీ ఆర్థికపరంగా, మీ ఆదాయాన్ని పెంచడానికి మీరు మీ ప్రయత్నాలను వేగవంతం చేయాలి. మీరు సరైన దిశలో ప్రయత్నాలు చేస్తే, మీరు త్వరగా విజయం పొందవచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా రోజు బాగానే ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: క్రీమ్

అదృష్ట సంఖ్య: 6

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 7:50 నుండి రాత్రి 8:18 వరకు

మీరు ఇంటి పెద్దల ఆశీస్సులు పొందుతారు మరియు వారు మీతో చాలా సంతోషంగా ఉంటారు. మీరు అన్నయ్య లేదా సోదరి నుండి కెరీర్ సంబంధిత సూచనలను పొందవచ్చు, ఇది భవిష్యత్తులో మీకు చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. మీరు ఒక విద్యార్థి అయితే మరియు ఉన్నత విద్యను పొందాలని ప్రయత్నిస్తున్నట్లయితే, ఈ రోజు మీకు చాలా ముఖ్యమైన రోజు కానుంది. మీకు ఇష్టమైన కాలేజీలో అడ్మిషన్ పొందవచ్చు. ఉద్యోగి తన ప్రస్తుత ఉద్యోగం పట్ల అసంతృప్తిగా ఉన్నట్లయితే, అతని ఉద్యోగాన్ని మార్చడానికి ఈ సమయం సరైనది. వ్యాపారులు హడావుడిగా కొత్త పనులు ప్రారంభించడం మానుకోవాలి. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి సాధారణంగా ఉంటుంది. మీ ఆరోగ్య పరంగా, మీ కోసం మీ బిజీ రొటీన్ నుండి కొంత సమయం కేటాయించండి మరియు మీపై దృష్టి పెట్టండి.

అదృష్ట రంగు: గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య:4

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 12:55 వరకు

మీ జీవిత భాగస్వామి యొక్క వెచ్చదనం ఈరోజు మీ సమస్యలను పెంచుతుంది. మీ మధ్య పెద్ద గొడవ జరిగి ఉండవచ్చు. మిమ్మల్ని మీరు నియంత్రించుకోవడం మంచిది. కోపం, తొందరపాటు వల్ల నష్టం మీకే వస్తుంది. వ్యక్తిగత జీవిత సమస్యలు కూడా మీ పనిపై ఆధిపత్యం చెలాయిస్తాయి. ఆఫీసులో చిన్న పొరపాటు వల్ల పెద్ద నష్టం వాటిల్లే అవకాశం ఉంది. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు యజమాని యొక్క అసంతృప్తిని ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఇది ఇలాగే కొనసాగితే గతంలో మీరు చేసిన కృషి వృథా అవుతుంది. అన్నీ మర్చిపోయి మీ పని మీద దృష్టి పెట్టండి. వ్యాపారులకు ఈరోజు మిశ్రమంగా ఉండే అవకాశం ఉంది. మీరు చాలా కష్టపడి పని చేస్తారు, కానీ ఈ రోజు మీరు మీ కష్టానికి తగిన ఫలితాలను పొందలేరు. డబ్బు పరిస్థితి బాగుంటుంది. ఖర్చులు తక్కువగా ఉండవచ్చు. మీ ఆరోగ్య పరంగా, ఎక్కువ చింతించకండి మరియు ఆహారాన్ని భంగపరచవద్దు.

అదృష్ట రంగు: ముదురు ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య:17

అదృష్ట సమయం: మధ్యాహ్నం 12 నుండి 2:30 వరకు

మీ ప్రత్యర్థులు మీపై ఆధిపత్యం చెలాయించే ప్రయత్నం చేయవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు వాటిని నివారించడానికి మీ తెలివితేటలను ఉపయోగించాలి. ఎవరినీ నమ్మి మోసపోకండి మరియు మీ ముఖ్యమైన నిర్ణయాలు మీరే తీసుకోండి. ఉద్యోగస్తులపై అకస్మాత్తుగా పని భారం పెరగడం వల్ల మీరు చాలా సమస్యలను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఈ సమయంలో ఎంత కష్టపడి పని చేస్తే అంత మంచి ఫలితాలు వస్తాయి. వ్యాపారులకు ఈరోజు కష్టతరమైన రోజు. మీ పనులు కొన్ని మధ్యలో నిలిచిపోవచ్చు. ఇది కాకుండా, డబ్బు కోల్పోయే సంకేతాలు కూడా ఉన్నాయి. ఆర్థిక పరిస్థితిలో పెద్ద మెరుగుదలకు అవకాశం ఉంది. మీరు అప్పుల నుండి బయటపడాలనుకుంటే, మీరు పొదుపుపై ​​ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాలి. ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడుతూ, ఈ రోజు మీ అలసట పెరుగుతుంది.

అదృష్ట రంగు: నీలం

అదృష్ట సంఖ్య: 29

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 10 నుండి మధ్యాహ్నం 1:20 వరకు

మీరు విద్యార్థి అయితే, మీరు మీ కష్టానికి తగిన ఫలితాలను పొందవచ్చు. మీరు ఇటీవల ఏదైనా పరీక్ష ఇచ్చినట్లయితే, మీరు గొప్ప విజయాన్ని పొందవచ్చు. పని పరంగా ఈ రోజు మిశ్రమంగా ఉంటుంది. ఉద్యోగం అయినా, వ్యాపారం అయినా మీరు కొన్ని సవాళ్లను ఎదుర్కోవలసి రావచ్చు. అయితే, మీరు ఇబ్బందులను ఎదుర్కోవడానికి పూర్తిగా సిద్ధంగా ఉంటారు మరియు వాటిని కూడా దృఢంగా ఎదుర్కొంటారు. డబ్బు పరంగా, ఈ రోజు మీకు మంచి రోజు కాదు. ఆలోచించకుండా క్రెడిట్ లావాదేవీలు చేయడం మానుకోండి. జీవిత భాగస్వామి మీ పట్ల మెరుగ్గా ప్రవర్తించినప్పుడు. మీ ప్రియమైన వారు కూడా మీ కోసం ప్రత్యేకంగా ఏదైనా చేయగలరు. మంచి ఆరోగ్యాన్ని ఆస్వాదించడానికి, అన్ని చింతలను మరచిపోయి సానుకూలంగా ఉండటానికి ప్రయత్నించండి. మీరు బాగా ఆలోచిస్తే మీకు మంచి జరుగుతుంది.

అదృష్ట రంగు: పసుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 40

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 8 నుండి సాయంత్రం 5 వరకు

మీరు ఆఫీసులో అక్కడక్కడా పట్టించుకోకుండా మీ పనిని శ్రద్ధగా చేస్తే, మీరు త్వరగా పురోగతిని పొందవచ్చు. నిర్లక్ష్యం మంచిది కాదు. మీరు ఇటీవల ఉద్యోగంలో చేరినట్లయితే, మీరు ఉత్తమంగా ప్రయత్నించాలి. వ్యాపారంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులు ఈ రోజు అదృష్టం యొక్క మద్దతును పొందుతారు మరియు మీరు తక్కువ శ్రమతో గొప్ప విజయాన్ని సాధించగలరు. వ్యక్తిగత జీవితం గురించి మాట్లాడుతూ, మీరు పిల్లలతో చాలా సరదాగా గడుపుతారు. ఈ రోజు మీరు వారి విద్యకు సంబంధించి కొన్ని ముఖ్యమైన నిర్ణయాలు కూడా తీసుకోవచ్చు. మీ ఆర్థిక పరిస్థితి బాగుంటుంది. మీరు కొత్త వాహనం మొదలైనవి కొనాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, త్వరలో మీ కోరిక నెరవేరుతుంది. ఈ రోజు ఆరోగ్యం పరంగా మెరుగ్గా ఉంటుంది.

అదృష్ట రంగు: ఆకాశం

అదృష్ట సంఖ్య: 10

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 9 నుండి మధ్యాహ్నం 1 గంటల వరకు

మీరు కార్యాలయంలో ప్రతికూలతను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఉన్నతాధికారులతో మాట్లాడేటప్పుడు మీ మాటల విషయంలో మరింత జాగ్రత్త వహించాలని సూచించారు. మీరు తప్పు పదాలను ఉపయోగిస్తే, ఈ రోజు మీరు మీ ఉద్యోగాన్ని కోల్పోవలసి ఉంటుంది. వ్యాపారస్తులు ఈరోజు రుణాలు ఇవ్వడం మానుకోవాలి. కుటుంబ జీవితంలో పరిస్థితులు అనుకూలంగా ఉంటాయి. మీరు తల్లిదండ్రుల మద్దతు పొందుతారు. జీవిత భాగస్వామితో వివాదాలు మరియు తీపి వివాదాలు ఉండవచ్చు. డబ్బు గురించి మాట్లాడేటప్పుడు, ఈ రోజు మీకు ఖరీదైన రోజు. ఖర్చులు ఆకస్మికంగా పెరిగే అవకాశం ఉంది. మీ ఆరోగ్య పరంగా, మీరు సిగరెట్ మరియు మద్యపానానికి దూరంగా ఉండాలి.

అదృష్ట రంగు: తెలుపు

అదృష్ట సంఖ్య:12

అదృష్ట సమయం: ఉదయం 8:30 నుండి మధ్యాహ్నం 12:50 వరకు

మీ ఆర్థిక పరిస్థితిలో బలమైన పురోగమనం ఉంది. ధనానికి సంబంధించిన ప్రయత్నాలు విజయవంతమవుతాయి. డబ్బు లేకపోవడంతో ఆగిపోయిన మీ పనులు త్వరగా పూర్తవుతాయి. ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామితో చాలా శృంగార దినంగా ఉంటుంది. మీ ప్రియమైన వారు మిమ్మల్ని తీవ్రంగా తలచుకుంటారు. ఉద్యోగాలు చేసే వ్యక్తులు కార్యాలయంలోని సహోద్యోగులతో మంచి అనుబంధాన్ని కొనసాగించడానికి ప్రయత్నించాలి. ఇతరుల పనిలో ఎక్కువగా జోక్యం చేసుకోకండి, అలాగే వారి చెడులను చేయకుండా ఉండండి. స్టేషనరీ, పండ్లు, పువ్వులు, స్వీట్లు, కిరాణా మొదలైన వాటికి సంబంధించిన పనులు చేసే వారికి ఈ రోజు చాలా ప్రయోజనకరమైన రోజు. ఈరోజు మీరు ఎలక్ట్రికల్ పరికరాలను చాలా జాగ్రత్తగా ఉపయోగించాలి.

అదృష్ట రంగు: ఎరుపు

అదృష్ట సంఖ్య: 10

అదృష్ట సమయం: 1:55 PM నుండి 6:50 PM వరకు

ఈరోజు ఇంటి వాతావరణం బాగా ఉండదు. పాత ఇంటి విషయం హఠాత్తుగా బయటపడటం వల్ల ఇంట్లో గొడవలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. అటువంటి పరిస్థితిలో, మీరు ఓర్పు మరియు ప్రశాంతతతో వ్యవహరించాలని సూచించారు. ఆలోచించకుండా ఏ ముఖ్యమైన నిర్ణయమూ తీసుకోకండి. ఆఫీసులో మీ పనిని రేపటికి వాయిదా వేయకండి, లేకపోతే బాస్ మీపై కోపం తెచ్చుకోవచ్చు. ఇది కాకుండా, ఇది మీ పురోగతిపై కూడా చెడు ప్రభావాన్ని చూపుతుంది. భాగస్వామ్యంతో వ్యాపారం చేసే వ్యక్తులకు ఈ రోజు చాలా అనుకూలమైన రోజు. మీరు పెద్ద ఆర్థిక లాభాలను పొందే అవకాశం ఉంది. మీరు కొత్త పనిని ప్రారంభించబోతున్నట్లయితే, త్వరలో మీరు విజయాన్ని పొందవచ్చు. మీరు చాలా కాలంగా తలనొప్పితో బాధపడుతున్నట్లయితే, మీరు వెంటనే వైద్యుడిని సంప్రదించాలి.

అదృష్ట రంగు: లేత గులాబీ

అదృష్ట సంఖ్య: 34

Latest Posts

Don't Miss