Latest Posts

Shukra Asta 2022 :సింహరాశిలో శుక్రుని దహనం: ద్వాదశ రాశుల వారిపై దాని ప్రభావం ఎలా ఉంటుందో తెలుసుకోండి

జ్యోతిష్య శాస్త్రం ప్రకారం ఈ నెలలో శుక్ర గ్రహం సింహరాశిలో అస్తమించనుంది. శుక్రుడికి సెప్టెంబర్ చాలా ముఖ్యమైనది. ఎందుకంటే ఈ మాసంలో శుక్రుడు సింహరాశిలో అస్తమించి ఆ తర్వాత కన్యారాశిలోకి వెళ్తాడు. జ్యోతిషశాస్త్రంలో, శుక్రుడు విలాసానికి, ఆనందం, శ్రేయస్సు మరియు ప్రేమకు కారకంగా పరిగణించబడ్డాడు. ఈ సందర్భంలో, శుక్రుడి కదలికలో మార్పు వచ్చినప్పుడు, అది ఖచ్చితంగా ఒకరి విలాసవంతమైన జీవితాన్ని మరియు ప్రేమ జీవితాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది.

ఆ విధంగా శుక్రుడు 2022 సెప్టెంబర్ 15న సింహరాశిలో అస్తమిస్తాడు. ఈ సందర్భంలో, అతను డిసెంబర్ 02, 2022 వరకు అక్కడ ఉంటాడు. శుక్రుడు సూర్యునికి దగ్గరగా ఉండే సమయాన్ని శుక్ర క్షీణత అంటారు. శుక్ర గ్రహం యొక్క ఈ స్థానం అనేక రాశుల వారికి మంచిది, కొందరికి ఇది బాధాకరమైనది.ఈ కాలంలో సూర్యుని ప్రభావంతో శుక్రుడు కొన్ని రోజులు బలహీనంగా ఉంటాడు. జ్యోతిష్య శాస్త్రం ప్రకారం ఏ గ్రహం అస్తమించినా అది సూర్యుడికి దగ్గరగా వస్తుంది. శుక్రుడు 15 సెప్టెంబర్ 2022న మధ్యాహ్నం 2.29 గంటలకు సింహరాశిలో అస్తమిస్తాడు మరియు 2 డిసెంబర్ 2022 ఉదయం 6.13 వరకు అలాగే ఉంటాడు. శుక్రుని ఈ ప్రక్రియ వల్ల శుక్ర గ్రహం వల్ల కలిగే లాభాలు తగ్గుతాయి. ఇప్పుడు సింహరాశిలో శుక్రుడు అస్తమించడంతో 12 రాశులు ఎలా ఉంటాయో చూద్దాం.

శుక్రుడు అస్తమించడం వల్ల మేష రాశి స్థానికులు కొన్ని అడ్డంకులు ఎదుర్కొని మంచి ఫలితాలను పొందుతారు. ఆధ్యాత్మికత పట్ల ఆసక్తి పెరుగుతుంది. మీరు మంచి డబ్బు సంపాదించడానికి మరియు మీ వ్యక్తిగత జీవితంలో ఆనందాన్ని కొనసాగించడానికి ఎక్కువ ఆసక్తిని కలిగి ఉంటారు. ఆర్థికంగా, మీరు మంచి డబ్బు సంపాదిస్తారు. కానీ దానిని సమర్థవంతంగా ఉపయోగించుకోలేరు. సంబంధాల పరంగా, మీరు మీ జీవిత భాగస్వామితో కొన్ని విభేదాలను ఎదుర్కొంటారు. ఆరోగ్య పరంగా, మీరు జీర్ణ సమస్యలు మరియు కంటి చికాకులతో బాధపడవచ్చు.

శుక్రుడు అస్తమించడం వల్ల వృషభ రాశి వారికి కుటుంబ సమస్యలు రావచ్చు. ఆర్థిక భారం పెరిగే అవకాశం ఉంది. వ్యాపారులకు స్వల్ప లాభం చేకూరుతుంది. ఈ సమయంలో రుణం తీసుకునే పరిస్థితి రావచ్చు. మీరు కుటుంబంలో కొన్ని ఇబ్బందులను ఎదుర్కోవచ్చు. మీరు మీ తల్లి ఆరోగ్యం కోసం డబ్బు ఖర్చు చేస్తారు.

మిథున రాశి వారు శుక్రుని సంచారం కారణంగా వృత్తిపరమైన మరియు ఆధ్యాత్మిక ప్రయోజనాల కోసం విదేశాలకు వెళ్లవలసి ఉంటుంది. మీరు మీ ప్రయత్నాలకు ఫలితాలను పొందడంలో కొంత జాప్యాన్ని ఎదుర్కోవచ్చు. వృత్తిపరంగా, ఇది సవాళ్లతో నిండి ఉంటుంది. వ్యాపారులు కలసి ఉంటారు. ఆర్థికంగా, మెరుగైన ఆదాయ అవకాశాలు ఉంటాయి. అదే సమయంలో మెరుగైన పొదుపు కోసం మితమైన అవకాశాలు ఉంటాయి. ఆరోగ్య పరంగా, మీరు శారీరక అలసటతో బాధపడతారు కాబట్టి ప్రయాణాలకు దూరంగా ఉండటం మంచిది.

శుక్రుడు అవతరించడంతో, కర్కాటక రాశి వారు ఆస్తిని కొనుగోలు చేయడం లేదా పెట్టుబడి పెట్టడం ద్వారా లాభపడవచ్చు. ఎక్కువ డబ్బు సంపాదించాలనే కోరిక వివిధ వనరుల నుండి ఉత్పన్నమవుతుంది. మీరు పని కారణంగా చిన్న ప్రయాణాలు చేస్తారు. కార్యాలయంలో ఉన్నతాధికారులు మరియు సహోద్యోగులతో వాదనలు ఉండవచ్చు కాబట్టి జాగ్రత్తగా ఉండండి. వ్యాపారులకు లాభసాటిగా ఉంటుంది. కానీ అది కోరుకున్నంతగా ఉండదు. ఆర్థికంగా బాగుంటుంది. కానీ గృహ ఖర్చులు పెరుగుతాయి. వివాహితులు జీవిత భాగస్వామితో సంభాషణలో సమస్యలను ఎదుర్కొంటారు. ఆరోగ్య పరంగా, కంటి చికాకుతో బాధపడవచ్చు.

శుక్రుడు అస్తమిస్తున్నందున, సింహరాశి వారు తమ ప్రయత్నాలలో విజయం సాధించాలనే దృఢ సంకల్పాన్ని పొందుతారు. వృత్తిపరంగా విదేశాల్లో కొత్త ఉద్యోగావకాశాలు పొందవచ్చు. వ్యాపారులు అధిక లాభాలు పొందేందుకు అవసరమైన లక్ష్యాన్ని చేరుకోలేరు. కానీ వ్యాపారంలో మీరు ప్రస్తుత పరిస్థితిని మెరుగుపరచవచ్చు మరియు మంచి ఫలితాలను పొందవచ్చు. ఆర్థికంగా, మీరు మితమైన డబ్బు సంపాదిస్తారు. అజాగ్రత్త వల్ల ధన నష్టం కలుగుతుంది. కుటుంబంలో, మీరు మీ తోబుట్టువులతో కొన్ని సంబంధ సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా పెద్దగా ఆరోగ్య సమస్యలు ఉండవు.

శుక్రుని క్షీణత కారణంగా, కన్యా రాశి వారికి ఇది దురదృష్టకరమైన కాలం. మీ పోటీదారులు మీకు వ్యతిరేకంగా ప్లాన్ చేయవచ్చు మరియు కుట్ర చేయవచ్చు. కానీ వాటిని విజయవంతంగా అధిగమించడం ద్వారా మీరు పనిలో మంచి ఫలితాలను పొందుతారు. ఖర్చులు ఎక్కువగా ఉంటాయి. మీరు స్థిరమైన ఆర్థిక జీవితాన్ని ఆస్వాదించాలనుకుంటే, మీ ఖర్చులను ప్లాన్ చేసుకోవడం మంచిది. వ్యాపారులకు మంచి లాభం ఉండదు. ఆరోగ్య పరంగా, మీరు జీర్ణ సమస్యలను ఎదుర్కొంటారు. మీరు అధిక అప్పులను ఎదుర్కోవచ్చు. కొత్త పెట్టుబడులు వంటి ఏవైనా ప్రధాన నిర్ణయాలు మంచి రాబడిని ఇవ్వవు. మీరు కుటుంబ సభ్యులతో కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు.

శుక్రుడు అస్తమిస్తున్నందున, తుల రాశి వారు పనిలో మంచి పురోగతిని చూస్తారు. వ్యాపారులు నిదానంగా లాభాలు పొందుతారు. మంచి నగదు ప్రవాహంతో ఖర్చులు వస్తాయి. వారు క్రమంగా సంబంధాలలో ఆనందాన్ని పొందుతారు. ఆరోగ్య పరంగా పెద్దగా ఇబ్బందులు ఉండవు. మీరు ఊహించని ధనలాభాలను పొందే అవకాశం ఉంది. ఉద్యోగస్తులకు ప్రమోషన్లు వచ్చే అవకాశాలు ఉన్నాయి. వ్యాపారులు చాలా ఎక్కువ లేదా తక్కువ లాభాన్ని పొందవచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా కంటి, చర్మ సమస్యలు వచ్చే అవకాశం ఉంది.

శుక్రుడు అస్తమించడంతో వృశ్చిక రాశి వారు పనిలో నిరాడంబరమైన ఫలితాలను పొందుతారు. వ్యాపారంలో మీరు ఆశించిన లాభాలను పొందలేరు. మీరు జీవిత భాగస్వామితో కొన్ని అహంకార సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా ఒత్తిడికి అవకాశం ఉంది. ప్రస్తుత ఉద్యోగంలో మీరు చేసే పనికి తగిన గుర్తింపు రాకపోవచ్చు. ఇది మిమ్మల్ని బాధపెడుతుంది. మీరు సహోద్యోగులతో కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. వ్యాపార పరంగా, మీరు తీవ్రమైన సవాళ్లను ఎదుర్కొంటారు. అవగాహన లేకపోవడం మీ సంబంధంలో అహం సంబంధిత సమస్యలకు దారి తీస్తుంది. ఆరోగ్యానికి సంబంధించినంత వరకు, పెద్ద సమస్య ఏదీ కలవరపెట్టదు.

శుక్రుని సంచారము వలన ధనుస్సు రాశి వారికి పనిలో ప్రయోజనాలు ఆలస్యం కావచ్చు. వ్యాపారంలో మితమైన లాభం మాత్రమే ఉంటుంది. మీరు జీవిత భాగస్వామితో ఈగో సంబంధిత సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. ఆరోగ్య పరంగా, మీరు శరీర వేడికి సంబంధించిన సమస్యలను ఎదుర్కొంటారు. ఈ సమయంలో, హార్డ్ వర్క్ మాత్రమే మీకు మంచి అద్భుతాలు చేస్తుంది.

మకర రాశి వారికి పనిలో ఆటంకాలు ఎదురవుతాయి. స్థానచలనం వల్ల ఉద్యోగం మారే అవకాశాలు ఉన్నాయి. మీరు వ్యాపారంలో ఉంటే, మీరు లాభనష్టాలు రెండింటినీ ఎదుర్కొంటారు. వ్యక్తిగత జీవితానికి సంబంధించినంత వరకు, మీరు మీ కుటుంబం మరియు పిల్లల అభివృద్ధి గురించి ఆందోళన చెందుతారు. ఆరోగ్య పరంగా కళ్ల విషయంలో జాగ్రత్తలు తీసుకోవాలని సూచించారు.

కుంభ రాశి వారు కెరీర్‌లో విజయం సాధిస్తారు. అయితే సహోద్యోగుల నుండి కొన్ని అడ్డంకులు రావచ్చు. డబ్బు పరంగా, ఖర్చులు మరియు రసీదులు రెండూ ఎదురవుతాయి. వివాహితులు తమ జీవిత భాగస్వామితో సంతోషకరమైన జీవితాన్ని గడుపుతారు. ఆరోగ్యం నిలకడగా ఉంటుంది. ఉద్యోగ పరంగా విదేశాలకు వెళ్లే అవకాశం ఉంది. వ్యాపారంలో ఉంటే మంచి లాభాలు వచ్చే అవకాశాలు ఉన్నాయి. కానీ అదే సమయంలో, లాభం పెద్దది కాదు. అయితే, అది సహేతుకంగా ఉంటుంది. ఆరోగ్య పరంగా మేలు జరుగుతుంది.

మీన రాశి వారు తమ బలమైన ప్రయత్నాల వల్ల వ్యాపారంలో బాగా రాణిస్తారు. కానీ మీరు సహోద్యోగుల నుండి కొన్ని అడ్డంకులను ఎదుర్కొంటారు. వ్యాపారులకు మధ్యస్థ లాభం ఉంటుంది. సంబంధాల పరంగా, ఇగో సమస్యల కారణంగా కుటుంబంలో కొంత గందరగోళం ఏర్పడవచ్చు. దీని వల్ల కుటుంబ వాతావరణం సంతోషంగా ఉండదు. వ్యాపారంలో మీరు ఆశించినంత పెద్ద లాభం ఉండదు. ఆరోగ్య పరంగా, మీరు జీర్ణ సమస్యలను ఎదుర్కోవచ్చు. కాబట్టి మిమ్మల్ని మీరు బాగా చూసుకోండి.

Latest Posts

Don't Miss