Latest Posts

అమ్మాయిని ఇంప్రెస్ చేసి ముద్దు పెట్టుకోవడం ఎలా?

భార్యాభర్తలు లేదా ప్రేమికుల విషయంలో ముద్దు చాలా ముఖ్యమైన విషయం. ఇది కూడా సాధారణ విషయమే. ముఖ్యంగా మొదటి ముద్దు చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. అమ్మాయిని ఇంప్రెస్ చేసి ముద్దు పెట్టుకోవడమే పనేనా? అంతకు మించిన ఉత్సాహం లేదు.

ఈ అనుభూతి కూడా ముద్దులు పెట్టుకుంటూ పొట్టలో సీతాకోక చిలుకలు ఎగురుతున్న అనుభూతిని కలిగిస్తుంది. ఆండ్రే ముద్దుల అనుభూతి ఒక అద్భుతమైన అనుభవం. ఇప్పుడు చాలా రకాల ముద్దులు కూడా ఉన్నాయి. సాధారణ కిస్, లిప్ లాక్, స్మూచ్ మొదలైన వివిధ రకాల ముద్దులు ఉన్నాయి. ముఖ్యంగా ఫ్రెంచ్ కిస్, అమెరికన్ కిస్, ఇండియన్ కిస్ ఇలా రకరకాల దేశాల ముద్దులు కూడా డిఫరెంట్ గా ఉంటాయి. అయినప్పటికీ, మీలో ఒకరికి ముద్దు పెట్టుకోవాలని అనిపిస్తే, మీరు ఏం చేస్తారు.

ముద్దుపెట్టుకునే అమ్మాయి మనల్ని ముద్దుపెట్టుకున్నట్లే అనిపించాలి. కాబట్టి మీరు ఇష్టపడే అమ్మాయి నుండి ముద్దు ఎలా పొందాలి? ఈ ప్రశ్న మిమ్మల్ని వేధిస్తున్నట్లయితే, ఇక్కడ సమాధానం ఉంది. ముద్దును పొందడానికి ఇక్కడ వివిధ చిట్కాలు ఉన్నాయి.

ముద్దు ఇచ్చే ముందు మిమ్మల్ని మీరు సిద్ధం చేసుకోవడం మంచిది. అవును, అకస్మాత్తుగా చెడు అభిప్రాయాన్ని పొందే బదులు మీకు ముద్దు వస్తుందని మీ మనస్సులో ఒక నిర్ణయం తీసుకోండి. దానికి సిద్ధపడండి. అవును, షేవ్, స్నానం మరియు మంచి దుస్తులు ధరించండి. మీ దంతాలు మరియు నోటిని సరిగ్గా కడగాలి. మంచి పెర్ఫ్యూమ్ ఉపయోగించండి. ఈ కార్యకలాపాలన్నీ సరిగ్గా జరిగితే, మీ స్నేహితురాలు కూడా మిమ్మల్ని చూడగానే ఇంప్రెస్ అయి మీకు ముద్దు ఇస్తుంది. మీ బట్టలు మురికిగా మరియు మీ నోరు మురికిగా ఉంటే, మీరు ఎవరినీ ముద్దు పెట్టుకోకూడదు. కాబట్టి మీరు ముద్దు పెట్టుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉండాలి.

మీ అమ్మాయి ముద్దు పెట్టుకోవాలి అంటే మీరు ఆమెను సరైన ప్రదేశానికి తీసుకెళ్లాలి. ఉదాహరణకు, పార్క్‌కి వెళ్లి ముద్దు పెట్టుకోవద్దు, కొంతమంది అమ్మాయిలు ఇష్టపడరు. ఇది పబ్లిక్ ప్లేస్ అని చెప్పారు. కాబట్టి మీరు ఎంచుకున్న ప్రదేశం ముఖ్యం. మీ అమ్మాయికి నచ్చిన ప్రదేశాన్ని మీరు ఎంచుకుంటే, ఆమె మిమ్మల్ని ముద్దాడటానికి సంతోషిస్తుంది. ఉదాహరణకు, ఒకరు ఒక ప్రైవేట్ రెస్టారెంట్‌కు తీసుకెళ్లాలి. శృంగార వాతావరణం ఉండాలి. అటువంటి ప్రదేశంలో వారు మీ పట్ల ఆకర్షితులవుతారు మరియు మిమ్మల్ని ముద్దాడవచ్చు. దీని ద్వారా మీరు ముద్దును పొందవచ్చు.

ముద్దు అనేది అవమానకరం కానీ దానికి భిన్నమైన అనుభూతి ఉంటుంది. దాని సరదా, సంతోషం వేరు. కాబట్టి మీరు ముద్దు పెట్టుకోవాలనుకున్నప్పుడు లేదా తాకాలనుకున్నప్పుడు కొంచెం సిగ్గుపడవచ్చు. మీ కూతురికి కూడా ఇలాంటి అనుభవం ఉండవచ్చు. కాబట్టి మీరు వారికి కొన్ని సంజ్ఞలు ఇవ్వవలసి రావచ్చు. అంటే చేతులు పట్టుకోవడం, చేతులు పట్టుకోవడం, దగ్గరగా కూర్చోవడం, సరసాలాడటం, కంటికి కనిపించడం. కాబట్టి మీరు మీ స్నేహితురాలికి ముద్దు కోసం ఆమె హృదయం మరియు పెదవులు కావాలని వివిధ సంజ్ఞల ద్వారా చూపించాలి. ఇలా చేయడం ద్వారా, మీరు మీ భాగస్వామి నుండి ఖచ్చితంగా ముద్దు పొందుతారు.

ఇది ఇప్పటికే పేర్కొన్న క్లూ యొక్క కొనసాగింపులో భాగం. మీ ప్రియురాలి పాదాలను, చేతులను తాకడం, ఆమెకు దగ్గరగా కూర్చోవడం మీ ఇద్దరికీ ఒక రకమైన సన్నిహిత అనుభూతిని కలిగిస్తుంది. ఈ సందర్భంలో, మీరు సులభంగా ముద్దు పొందవచ్చు. ఇక నుంచి పాదాలు, చేతులు ముట్టుకుంటూ స్తుతించాలి. పెదవుల మీద, ముఖం మీద పొగిడితే ఆకట్టుకుంటారు.

ఇది ఇప్పటికే పేర్కొన్న క్లూ యొక్క కొనసాగింపులో భాగం. మీ ప్రియురాలి పాదాలను, చేతులను తాకడం, ఆమెకు దగ్గరగా కూర్చోవడం మీ ఇద్దరికీ ఒక రకమైన సన్నిహిత అనుభూతిని కలిగిస్తుంది. ఈ సందర్భంలో, మీరు సులభంగా ముద్దు పొందవచ్చు. ఇక నుంచి పాదాలు, చేతులు ముట్టుకుంటూ స్తుతించాలి. పెదవుల మీద, ముఖం మీద పొగిడితే ఆకట్టుకుంటారు.

ముద్దులో మొదటి అడుగు కంటికి పరిచయం. కళ్లకు కట్టిన ప్రేమికులు మళ్లీ ముద్దులు పెట్టుకోవడం మీరు చాలా సినిమాల్లో చూసి ఉండవచ్చు. అదేవిధంగా, మీరు మీ ప్రేయసి నుండి ముద్దు పొందాలనుకుంటే, మీరు మొదట దగ్గరగా వెళ్లి ఆమె కళ్లలోకి రొమాంటిక్‌గా చూడాలి. ఆమె మీ కంటికి కనిపించేలా చేయండి. అప్పుడు అక్కడ నుండి మీ చూపులు ఆమె పెదవులపై పడేలా చేయండి. ఆమె కళ్ళు కూడా మీ పెదవుల వైపు మొగ్గు చూపనివ్వండి. ఈ సందర్భంలో, మీ భాగస్వామి మీకు ముద్దు ఇస్తారని సందేహించకండి.

మొదటిసారి ముద్దుపెట్టుకునే వారికి ఇవి చిట్కాలు. ఉదాహరణకు, మీ స్నేహితురాలు మిమ్మల్ని మొదటిసారి ముద్దుపెట్టుకోవడం ఇష్టమని మీకు అనిపిస్తే, ఆసక్తి చూపండి. ఆమెకు ఆత్మవిశ్వాసం ఇవ్వడం ద్వారా, చాలా మంది యువతులు నేను మొదటి ముద్దు ఇస్తే వారికి ఏమి అనిపిస్తుందో అని ఆశ్చర్యపోతున్నారు. కాబట్టి ఇది వారి మొదటి ముద్దు, కానీ మీరు వారి పెదవుల చుట్టూ తిరుగుతూ చూస్తూ ఉండాలి. ఆమె పెదవులు మీ పెదవులకు దగ్గరగా వచ్చిన వెంటనే, మీరు మీ పెదాలను ఆమె పెదవులపై ఉంచి, వాటిని కలిపి ముద్దు పెట్టుకోండి.

అన్నింటికంటే మించి ఏదైనా ముద్దు కోసం మీరు వారిని ప్రేమించాలి మరియు శ్రద్ధ వహించాలి, అది భార్య, భాగస్వామి లేదా స్నేహితురాలు. ఒకరి నుండి ముద్దు పొందాలి అంటే మీరు వారిచే ప్రేమించబడాలి. మీ మధ్య ఆ సాన్నిహిత్యం ఉండాలి. ఇది ఇలా ఉంటే, మీరు సులభంగా ముద్దు పొందుతారు. ప్రేమ మరియు సంరక్షణ నుండి అద్భుతాలు జరుగుతాయి. ముద్దులే కాదు, రొమాన్స్ కూడా.

ఏదైనా అమ్మాయి మీతో శారీరక కదలికలు చేయాలంటే, ఆమె మిమ్మల్ని విశ్వసించాలి. ఆమె సురక్షితంగా భావించాలి. కాబట్టి ఆమె మీతో సురక్షితంగా ఉందని ఆమెకు చూపించండి. ఇలా చేస్తే కచ్చితంగా ఒక్క ముద్దు కాదు వెయ్యి ముద్దులు ఇచ్చేందుకు మీ స్నేహితురాలు సిద్ధంగా ఉంటుంది.

Latest Posts

Don't Miss