Latest Posts

Bengaluru Floods: ట్రాక్టర్‍లో ఆఫీస్‍కు చేరుకున్న స్టార్టప్ కంపెనీ సీఈఓ..

40 యునికార్న్ కంపెనీలు

బెంగళూరు వేలాది టెక్ స్టార్టప్‌లు, దేశంలోని 105 యునికార్న్‌లలో కనీసం 40 ఈ నగరంలోనే ఉన్నాయి. సెప్టెంబర్ 5న సుమారు ఎనిమిదేళ్లలో అత్యధిక వర్షపాతం అక్కడ నమోదైంది. గత 24 గంటల్లో నగరంలో 131.6 మిల్లీమీటర్ల వర్షపాతం నమోదైందని IMD (భారతీయ) తెలిపింది. సెప్టెంబరు 4 సాయంత్రం కురిసిన భారీ వర్షాలతో కంపెనీలు ఉద్యోగులను ఇంటికి పంపి వర్క్ ఫ్రమ్ హోం ఇచ్చాయి.

స్టార్టప్

అర్జున్ మోహన్ అనే స్టార్టప్ కంపెనీ సీఈవో ట్రాక్టర్ లో ఆఫీస్ కు వెళ్లారు. “బెల్లందూర్ ఒక ద్వీపంలా అనిపించింది.

ఈ ప్రాంతాలలో చాలా నిర్మాణ పనులు జరుగుతున్నాయి. అక్కడ నీటి ఎద్దడి అధ్వాన్నంగా ఉంది. ఈసారి దాదాపు వారంలో రెండుసార్లు జరిగింది.” అని మోహన్ జోడించారు.

3 నుంచి 5 గంటలు

“గత వారంలో నేను ఆఫీసుకు చేరుకోవడానికి 7 కి.మీ.ల విస్తీర్ణంలో 3-5 గంటల సమయం తీసుకున్న సందర్భాలు ఉన్నాయి. సిల్క్ బోర్డ్ తర్వాత భాగం అధ్వాన్నంగా ఉంది. 3 కి.మీలు కవర్ చేయడానికి 3 గంటలకు పైగా పడుతుంది” అని ఒక ఉద్యోగి చెప్పారు.

Latest Posts

Don't Miss