సహా సహజ వనరులను దోచుకుంటున్న వైఎస్సార్సీ నేతలు – చంద్రబాబు నాయుడు

చిత్తూరు జిల్లాలో అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ నాయకులు, కార్యకర్తలు అన్ని సహజ వనరులను ప్రత్యేకించి గ్రానైట్ వంటి పునరుత్పాదక వనరులను ఇష్టానుసారంగా దోచుకుంటున్నారని తెలుగుదేశం అధినేత చంద్ర బాబు నాయుడు ఆరోపించారు. శనివారం చిత్తూరు జిల్లాలో 2వ రోజు కుప్పం పర్యటనలో పాలకవర్గ వైఖరికి వ్యతిరేకంగా తన పోరాటాన్ని కొనసాగిస్తున్నారు. రాష్ట్రంలో గ్రానైట్ మరియు ఇతర ఖనిజ మైనింగ్ క్వారీల కేటాయింపు విషయంలో రాష్ట్రంలో టీడీపీ హయాంలో ఎంత కఠినమైన విధానాలు అనుసరించారో మాజీ ముఖ్యమంత్రి గుర్తు చేశారు. “కానీ నేడు రాష్ట్రంలోని గనులు మరియు ఖనిజ సంపదను అధికార పార్టీ వ్యక్తులు, విధానాలను పూర్తిగా పట్టించుకోకుండా దోచుకుంటున్నారు.రాష్ట్ర సంపదను ధ్వంసం చేసి దోచుకుంటున్న పాలనపై ప్రజలు తిరుగుబాటు చేయాల్సిన సమయం ఆసన్నమైందని నాయుడు ప్రజలకు విజ్ఞప్తి చేశారు.

లోపభూయిష్ట మద్యం పాలసీపై ప్రతిపక్ష నాయకుడు రాష్ట్ర ప్రభుత్వంపై విమర్శలు గుప్పించారు.“అంతర్ రాష్ట్ర సరిహద్దుల్లో నివసించే ప్రజలు మద్యం మరియు ఇంధనం ద్వారా ఇతర రాష్ట్రాలకు వెళ్తున్నారు, ఇది ఆంధ్ర ప్రదేశ్‌తో పోల్చినప్పుడు పొరుగు రాష్ట్రాల్లో చౌకగా ఉంటుంది. అలాగే, ప్రభుత్వ ఆధీనంలోని మద్యం దుకాణాలలో నగదుకు మాత్రమే డిజిటల్ విక్రయాలు జరుగుతున్నాయని, రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ఖాతాల్లో నగదు జమ చేయకుండా ప్రైవేట్ ఖాతాలకు మళ్లిస్తున్నారా అనే అనుమానం కలుగుతోందని మాజీ ముఖ్యమంత్రి ప్రశ్నించారు.

తన కుప్పం పర్యటనలో రెండవ రోజు, నాయుడు స్థానిక దేవాలయం మరియు మసీదును సందర్శించారు మరియు శనివారం సాయంత్రం అమరావతి నుండి బయలుదేరే ముందు రోడ్ షోలలో ప్రసంగించారు.