పునీత్ రాజకుమార్ మరణంపై మోడీ ట్వీట్

పునీత్ రాజ్‌కుమార్ కుమార్తె వందిత రాజ్‌కుమార్ తన తండ్రికి తుది వీడ్కోలు పలికేందుకు శనివారం సాయంత్రం USA నుండి ఇంటికి తిరిగి వచ్చారు. ఇంతలో, కన్నడ సినీ నటుడు అకాల మరణంతో బాధపడుతూ, కర్నాటకలో ఒక అభిమాని తన ప్రాణాలను తీసుకున్నాడు, ఇద్దరు గుండెపోటుకు గురయ్యారు. తమ ప్రియతమ తారను అంతిమంగా చూసేందుకు వేలాది మంది అభిమానులు కంఠీరవ స్టేడియంకు తరలివస్తున్నారు. రాజ్‌కుమార్ మృతికి ముఖ్యమంత్రి బసవరాజ్ ఎస్ బొమ్మై సంతాపం తెలిపారు మరియు నటుడి అంత్యక్రియల సందర్భంగా పూర్తి ప్రభుత్వ గౌరవాన్ని అందజేస్తామని ప్రకటించారు. కన్నడ సినీ నటుడు అకాల మరణం పట్ల ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ కూడా ట్విట్టర్‌లో సంతాపం తెలిపారు. “విధి యొక్క క్రూరమైన ట్విస్ట్ పునీత్ రాజ్‌కుమార్ అనే ఫలవంతమైన మరియు ప్రతిభావంతులైన నటుడిని మన నుండి దూరం చేసింది. ఇది వెళ్ళే వయస్సు కాదు. రాబోయే తరాలు ఆయన రచనలు మరియు అద్భుతమైన వ్యక్తిత్వం కోసం అతన్ని ప్రేమగా గుర్తుంచుకుంటాయి. ఆయన కుటుంబసభ్యులకు, అభిమానులకు సానుభూతి తెలిపారు. ఓం శాంతి’ అని ప్రధాని ట్వీట్ చేశారు.